เขาค้อเฮฮา.........ลัลลา บนดอย.... - หน้า 3

หน้าที่ 3 จากทั้งหมด 33 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: เขาค้อเฮฮา.........ลัลลา บนดอย....

Senior Member kratae's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ winKKK อ่านข้อความ
    ภูพ่อบท รีสอร์ท เขาค้อ ..ตามลิ้งเลยจ้าาาาาาาาาาาาาาา
    http://www.phuporbot.9nha.com/resort.html
    พี่วินน่ารักที่ซู๊ดดดด.......................
    Senior Member kratae's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ a_tez อ่านข้อความ
    งานนี้ไม่เอาฮาเดี๋ยวโดนล้อไม่เลิก.............555+

อยากไปลางานไว้เเล้วไปเเน่นอน..........เเต่จะพาใครไ ปด้วยนี้ดิ น่าคิด...............555+

ปล เสื้อขอรายละเอียดด้วยจะออกเเบบไว้ก่อน...........
    ติ๊งต่อง................กด กขคง ด้วยจิ๊
    จะได้รู้ว่าจะสิงสถิตบ้านไหน 55555+

ปล.ไม่ต้องพาใครมาหรอก นอนแทรกตรงกลาง พี่โอกะพี่เฟรมโลด.......อิอิ
    jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ a_tez อ่านข้อความ
    งานนี้ไม่เอาฮาเดี๋ยวโดนล้อไม่เลิก.............555+

อยากไปลางานไว้เเล้วไปเเน่นอน..........เเต่จะพาใครไ ปด้วยนี้ดิ น่าคิด...............555+

ปล เสื้อขอรายละเอียดด้วยจะออกเเบบไว้ก่อน...........
    เสื้อยึดสีดำ ออกแบบไปเลย หน้าMazdaฟ้อนท์เดียวกัยสติ๊กเกอร์ หลังโลโก้ตัวเอ็มอยู่บริเวณกลางหลังถัดลงมาเป็นคำว่า Ride With Pride อักษรหน้าและหลังสีขาวนะ

อีกแบบลองเป็นโลโก้ตัวเอ็มลายโรตารี่ด้านหน้าแล้วลาย สติ๊กเกอร์คาดหลัง...

เอาแบบนี้ไปก่อน...ส่งงานเย็นนี้นะจะรอ 5555++
    a_tez's Avatar
    สถานที่
    Mazda Club Thailand/จักรยานฝั่งธน
    ขอบคุณ
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kratae อ่านข้อความ
    ติ๊งต่อง................กด กขคง ด้วยจิ๊
    จะได้รู้ว่าจะสิงสถิตบ้านไหน 55555+

ปล.ไม่ต้องพาใครมาหรอก นอนแทรกตรงกลาง พี่โอกะพี่เฟรมโลด.......อิอิ
    เขานอนเต็น..........ส่วนจะพากิ๊กคนไหนขอคิดดูก่อน.. ..........55+
    เเต่ขอจัดเต็ม 3 วัน เพราะไม่อยากพลาดความทรงจำดีๆ.........จะได้เอาไว้คิ ดถึงกันตอนที่เราห่างไกลกัน..........555+
    jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

เขานอนเต็น..........ส่วนจะพากิ๊กคนไหนขอคิดดูก่อน.. ..........55+
    เเต่ขอจัดเต็ม 3 วัน เพราะไม่อยากพลาดความทรงจำดีๆ.........จะได้เอาไว้คิ ดถึงกันตอนที่เราห่างไกลกัน..........555+
    เอากรรไกรไว้ใต้หมอนครับ เวลานอนจะได้ไม่ห่างกันไกล....
    สถานที่
    Mazda Club Thailand/จักรยานฝั่งธน
    ขอบคุณ
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    เอากรรไกรไว้ใต้หมอนครับ เวลานอนจะได้ไม่ห่างกันไกล....
    กลัวจะเอาไว้เเทง........เพราะไม่ยอมขึ้นค่อมฉันซะที ................555+
    สถานที่
    ขอบคุณ
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    เสื้อยึดสีดำ ออกแบบไปเลย หน้าMazdaฟ้อนท์เดียวกัยสติ๊กเกอร์ หลังโลโก้ตัวเอ็มอยู่บริเวณกลางหลังถัดลงมาเป็นคำว่า Ride With Pride อักษรหน้าและหลังสีขาวนะ

อีกแบบลองเป็นโลโก้ตัวเอ็มลายโรตารี่ด้านหน้าแล้วลาย สติ๊กเกอร์คาดหลัง...

เอาแบบนี้ไปก่อน...ส่งงานเย็นนี้นะจะรอ 5555++
    แนบเอกสาร 2698723

แนบเอกสาร 2698736
    Senior Member octzilla's Avatar
    สถานที่
    Mazda club thailand
    ขอบคุณ
    3

อยากได้เป็นสติกเกอร์จัง ไอ้ตัวโรตีฝั่งซ้ายตัวหนังสือขวา จะเอามาแปะกระจกหลังมาสด้าเพิร์ลอ่ะอุ้ย
    @ วันที่ฉันออกเดินทาง ทุกหนทางอบอุ่น ท่ามกลางสายลมแห่งความรัก @
    ..........................MONKEY TERRITORY

นายเตชินท์ คุ้มเกษ 180/2 ซอย จรัญสนิทวงศ์ แขวงวัดท่าพระ เขต บางกอกใหญ่ กรุงเทพฯ 10600
    มือถือ : 087-5888-699 e-mail : [email protected]
    Senior Member tikker's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kratae อ่านข้อความ
    เค้าโง่เทคโนโลยี เอารูปลงไม่เป็นอ่ะ 5555
    รู้สึกน้องเสือ เอาลิ้งค์ของรีสอร์ทไว้ กระทู้ mod หน้า 6 รบกวนพี่อ๊อกลงลิ้งค์ให้แต่ด้วยค่ะ
    ส่วนรูปก็อยู่วันๆทำไรรายงานผล หน้า 90 กระจัดระจาย 55555

ปล.คนใช้ไม่อยู่.................
    Low technology but high money 555 ใช่เปล่าเจ๊

ตกลงไปกี่วันครับ แจ้งด้วย หลายใจจริงๆ

ชอบทั้งคู่อ่ะ แล้วใช้สีพื้นอะไรดีครับ
    ผมขอ size L ครับ

มจองที่ว่างก่อนนะ ผมไปสองคน คาดว่าจะสามวันครับ
    เรื่องอาหาร กินทุกอย่าง ครับ ส่วนเรื่องเผื่อให้ช่วยเตรียมอะไรไป พวกประมาณ หอย หรืออาหารทะเล
    ผมยินดีบริการจัดขนส่งด้วยครับ ยกเว้นหมี ต้องให้พี่โอ๊ค กะ พี่อ๊อค จัดไป อิ อิ
    เรื่องที่พัก ขออนุญาติ ถาม เจ๊กุ้งก่อนครับ เดี๋ยวคืนนี้มาตอบ
    ขอบคุณจ้าาาาาาาา
    .... สัต**บ มีทะเล และความจริงใจ ...

ความคิดเห็นส่วนตัวครับ
    ชอบแบบที่1 แต่รอแม่ทัพมาตัดสินใจ
    แอบติด้านหน้าถ้าไม่มีโลโก้ตัวเอ็มลายโรตารี่ก็ดีครั บผมว่ามันเยอะไปครับ
    สถานที่
    ขอบคุณ
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tikker อ่านข้อความ
    Low technology but high money 555 ใช่เปล่าเจ๊

ตกลงไปกี่วันครับ แจ้งด้วย หลายใจจริงๆ

ชอบทั้งคู่อ่ะ แล้วใช้สีพื้นอะไรดีครับ
    ผมขอ size L ครับ

มจองที่ว่างก่อนนะ ผมไปสองคน คาดว่าจะสามวันครับ
    เรื่องอาหาร กินทุกอย่าง ครับ ส่วนเรื่องเผื่อให้ช่วยเตรียมอะไรไป พวกประมาณ หอย หรืออาหารทะเล
    ผมยินดีบริการจัดขนส่งด้วยครับ ยกเว้นหมี ต้องให้พี่โอ๊ค กะ พี่อ๊อค จัดไป อิ อิ
    เรื่องที่พัก ขออนุญาติ ถาม เจ๊กุ้งก่อนครับ เดี๋ยวคืนนี้มาตอบ
    ขอบคุณจ้าาาาาาาา

ไป 3 วันไง..........คิดถึงหรอไม่อยากให้กลับก่อนใช่เปล่า

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ octzilla อ่านข้อความ
    อยากได้เป็นสติกเกอร์จัง ไอ้ตัวโรตีฝั่งซ้ายตัวหนังสือขวา จะเอามาแปะกระจกหลังมาสด้าเพิร์ลอ่ะอุ้ย
    ได้ครับ เเต่ขอเเลกเป็นอ้อมกอดเเละรอยยิ้มจะไ้ด้ไหม......... .....5555+

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ imaxseel อ่านข้อความ
    ความคิดเห็นส่วนตัวครับ
    ชอบแบบที่1 แต่รอแม่ทัพมาตัดสินใจ
    แอบติด้านหน้าถ้าไม่มีโลโก้ตัวเอ็มลายโรตารี่ก็ดีครั บผมว่ามันเยอะไปครับ
    มันเป็นเเค่เเบบร่างครับพี่ต้น มีเวลาอีกเเก้ไขอีกครับ
    Senior Member octzilla's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    3

ไป 3 วันไง..........คิดถึงหรอไม่อยากให้กลับก่อนใช่เปล่า

ได้ครับ เเต่ขอเเลกเป็นอ้อมกอดเเละรอยยิ้มจะไ้ด้ไหม......... .....5555+

มันเป็นเเค่เเบบร่างครับพี่ต้น มีเวลาอีกเเก้ไขอีกครับ
    ง่า...ห้ามจูบละกัน..เดี๋ยวเผลอแลกลิ้น..เย้ยยย55555 55...ฟ้าผ่าตายโหง..555555555
    @ วันที่ฉันออกเดินทาง ทุกหนทางอบอุ่น ท่ามกลางสายลมแห่งความรัก @
    ..........................MONKEY TERRITORY

นายเตชินท์ คุ้มเกษ 180/2 ซอย จรัญสนิทวงศ์ แขวงวัดท่าพระ เขต บางกอกใหญ่ กรุงเทพฯ 10600
    มือถือ : 087-5888-699 e-mail : [email protected]
    Senior Member chevit's Avatar
    สถานที่
    Mazda Club Thailand
    ขอบคุณ
    616

พี่ครับ จะอ๊วกครับ555
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ octzilla อ่านข้อความ
    ง่า...ห้ามจูบละกัน..เดี๋ยวเผลอแลกลิ้น..เย้ยยย55555 55...ฟ้าผ่าตายโหง..555555555
    Senior Member chevit's Avatar
    สถานที่
    Mazda Club Thailand
    ขอบคุณ
    616

ท่านแต ท่านตั๋ง เขาค้อจากกรุงเทพกี่กิโลอ่ะ 8แรงตรูจะไปถึงหรือเปล่าเนี่ย???
    สถานที่
    ขอบคุณ
    3

เจอในเวปอ่ะ...จะไปแบบไหนดีหว่า???? เอาเส้นที่มีปั๊มน้ำมันเยอะไน่ะ จะได้ขับแบบหวานเย็นๆชิวๆ

รถยนต์ส่วนตัวจากกรุงเทพฯ

ใช้ทางหลวงหมายเลข 1 ถ.พหลโยธิน เส้นทางไปสระบุรี ==> เลี้ยวซ้ายเข้าทางเลี่ยงเมืองสระบุรี มุ่งหน้าลพบุรี - เพชรบูรณ์ บนทางหลวงหมายเลข 21 ใช้เส้นทาง ทางหลวงหมายเลข 21 ตลอดเส้นทางผ่านอ.ชัยบาดาล อ.ศรีเทพ อ.วิเชียรบุรี อ. บึงสามพัน อ.เมือง มุ่งหน้าอ.หล่มสัก จนถึง สี่แยกพ่อขุนผาเมือง กม.261==>เลี้ยวซ้ายเข้าสู่ ทางหลวงหมายเลข 12 มุ่งหน้าสู่จังหวัดพิษณุโลก ประมาณ 20 กม. จะถึงสามแยกแคมป์สน(เข้าเขาค้อ) ให้เลี้ยวซ้ายเข้าทางหลวงหมายเลข 2196 ซึ่งเป็นเส้นทางที่มีแหล่งท่องเที่ยว และรีสอร์ตต่างๆบนเขาค้อตลอดเส้นทาง ใช้เวลาเดินทางประมาณ 5 ชั่วโมง

หรือเส้นทางที่ 2 ใช้ทางหลวงหมายเลข1 ถ.พหลโยธิน เส้นทางสระบุรี ==>เลี้ยวซ้ายเข้าทางเลี่ยงเมืองก่อนถึงสระบุรี มุ่งหน้าลพบุรี- เพชรบูรณ์ ทางหลวงหมายเลข 21 ผ่านอ.ต่างๆในจังหวัดลพบุรี จนถึงอ.เมือง เพชรบูรณ์ เลยอำเภอเมืองประมาณ 13 กิโลเมตร ถึงแยกนางั่ว เลี้ยวซ้ายเข้าถนนหมายเลข 2258 เส้นทางนางั่ว-เขาค้อ ผ่านจุดทดสอบเนินมหัศจรรย์ เส้นทางท่องเที่ยว และรีสอร์ตต่างๆ บนเขาค้อ ใช้เวลาเดินทางประมาณ 5 ชั่วโมง

หรือเส้นทางที่ 3 จากกรุงเทพฯ ใช้เส้นทางหลวงหมายเลข 1ถนนพหลโยธิน ถึงอำเภอวังน้อยแล้วแยกเข้าเส้นทางหลวงหมายเลข 32 ผ่านจังหวัดพระนครศรีอยุธยา อ่างทอง สิงห์บุรี ชัยนาท เข้านครสวรรค์แล้วใช้เส้นทางหมายเลข 117 ตรงเข้าจังหวัดพิษณุโลก จากนั้นใช้ทางหมายเลข 12เส้นพิษณุโลก-หล่มสัก ผ่านเขาค้อ-หล่มสัก เข้าจังหวัดเพชรบูรณ์ รวมระยะทาง 547 กิโลเมตร

หน้าที่ 3 จากทั้งหมด 33 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks