ขายอะไหล่เครื่อง เมท 80 - หน้า 30

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 30 จากทั้งหมด 34 หน้า แรกแรก ... 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30 31 32 33 34 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: ขายอะไหล่เครื่อง เมท 80

ก๊อบสามแยก's Avatar
    สถานที่
    เราสองคน(เมีย)
    ขอบคุณ
    0

ผมโอนไปแล้วครับวันเสา

Junior Member netandnice's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ คนเมืองชล2510 อ่านข้อความ
    ดีใจด้วยครับ น๊อตและลูกบิดฝากระเป๋า ผมไม่มีครับ ส่วนวัดรอบ belle 80 ผมว่าเดิมๆมันไม่มี ตัวเครื่องก็ไม่มีรูสวมวัดรอบ ถ้างั้นส่งรูปให้ผมหน่อยครับ ผมสงสัยครับ ว่าเจ้าของเดิม ทำแบบไหน ถึงมีวัดรอบ
    ขอบคุณรับที่ส่งข่าว

ไม่มีเวลาถอดให้ดูเลย รถใช้ทุกวันเลย
    มันเป็นเฟืองอยู่ด้านในดุมล้อหน้า ที่มันต่อกับสายไมค์ อ่ะครับ
    ผมไม่รู้ว่ามันเรียกว่าอะไร เหมือนกัน แต่ผมเรียก วัดรอบ ^^

มันไม่ใช่วัดรอบที่เป็นหน้าปัดนะครับ

ตอนนี้ที่อยากทำมากที่สุด คือ ถอดฝากระเป๋าข้างซ้ายออก แล้วหาเปลี่ยนน็อตฝากระเป๋าตัวใหม่มาเปลี่ยน มันไขไม่ออกแล้วครับ ลายน็อตมันหายหมดแล้ว

พี่ คับ ผม อยากได้ กุญแจล็อค คอ รถ คาบู ยางติดท้ายของบังโคลนหน้า

คันเกียร์ใหม่ อันเก่ามันจะหักแล้วคับ

เกย์ ดู น้ำมันที่ติดกะถังมาอะคับ ฝากดูของให้ทีนะคับ

แล้วก็ของแต่ง ที่เกี่ยวกับ เบล 80 ลองดูให้ด้วยนะคับ
    ยินดีที่ได้รู้จัก

kie_pansak@hotmail.com

087-0016341

ธ.กรุงเทพ 2150735773

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ netandnice อ่านข้อความ
    ไม่มีเวลาถอดให้ดูเลย รถใช้ทุกวันเลย
    มันเป็นเฟืองอยู่ด้านในดุมล้อหน้า ที่มันต่อกับสายไมค์ อ่ะครับ
    ผมไม่รู้ว่ามันเรียกว่าอะไร เหมือนกัน แต่ผมเรียก วัดรอบ ^^

มันไม่ใช่วัดรอบที่เป็นหน้าปัดนะครับ
    ทราบแล้วครับ ว่าตัวไหน ตอนนี้ภาระกิจยังไม่เสร็จครับ อีก 1-2 วันครับ วันนี้เลยยืม net ชาวบ้านแวะเข้ามาดูหน่อย ถึงบ้านแล้วผมจะส่งข่าว

ตอนนี้ที่อยากทำมากที่สุด คือ ถอดฝากระเป๋าข้างซ้ายออก แล้วหาเปลี่ยนน็อตฝากระเป๋าตัวใหม่มาเปลี่ยน มันไขไม่ออกแล้วครับ ลายน็อตมันหายหมดแล้ว
    ทราบแล้วครับ ว่าตัวไหน ตอนนี้ภาระกิจยังไม่เสร็จครับ อีก 1-2 วันครับ วันนี้เลยยืม net ชาวบ้านแวะเข้ามาดูหน่อย ถึงบ้านแล้วผมจะส่งข่าว และท่าน เจ๋าองค์โฮ เหมือนกันนะครับ

รูป รูป  

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ คนเมืองชล2510 อ่านข้อความ
    ตะกร้า หน้า สนใจ ใบละ 100 บาท

พี่คับพอจะมีอีกไหมคับ ตัวครอบกลางรถ สีฟ้า เขียนว่า ยามาฮ่า อะคับ
    ยินดีที่ได้รู้จัก

kie_pansak@hotmail.com

087-0016341

ธ.กรุงเทพ 2150735773

Senior Member Poolmeepuk's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ต้องการสักชุดครับ

กระจกแต่ง เล็ก 90 บาท

ต้องการสักชุดครับ ยังมีเปล่าครับ
    เด็กเขาธรรมามูล ลูกหลวงพ่อธรรมจักร ชัยนาท
    นายวิชัย พูลมี 086-6508491 [เล็ก] Email nongmeepr@gmail.com
    ธนาคารกรุงเทพ เลขที่บัญชี 163-4-713-38-0 บัญชีออมทรัพย์ สาขาลาดกระบัง
    ความอดทนเท่านั้นที่จะเป็นผู้ชนะ
    ขอขอบคุณทุกท่านที่อุดหนุนครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ เจ๋าองค์โฮ อ่านข้อความ
    พี่คับพอจะมีอีกไหมคับ ตัวครอบกลางรถ สีฟ้า เขียนว่า ยามาฮ่า อะคับ
    ครอบกลาง ตัวนี้อายุไม่ต่ำกว่า 20 ปี พอจำได้ว่า ซื้อตอนปี 26หรือ 27 ตอนใส่ใหม่มันสวยมากครับ กาลเวลาผ่านไปมันเชยตามยุค ถอดเก็บ ฝุ่นจับ ครับ ตอนนี้เอามาใส่ใหม่ ผมว่า มันสวยแบบเชยๆ ตกยุค ตามสายตาคนอายุมาก กว่าเมื่อก่อนจริงๆครับ เหลือตัวเดียวติดรถส้มคันนี้ครับ เอาไว้โชว์ครับ ผมขอเวลาหน่อยครับ เดี๋ยวติดต่อเพื่อนร่วมรุ่น ที่บ้าน(สัต**บ) ว่ามีใครเก็บไว้บ้าง จะได้เก็บมาแบ่งให้ครับ

รูป รูป  

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ poolmeepuk อ่านข้อความ

ต้องการสักชุดครับ ยังมีเปล่าครับ
    มีครับ
    ผมขอกลับถึงบ้านก่อนนะครับ ตอนนี้งานสัญจร ของผมยังไม่จบครับ คาดว่าเก็บงานเสร็จ วันเสาร์คงถึงบ้านครับ ยังไงโพสลงกระทู้ด้วยนะครับ ถ้ายังสนใจ แล้วผมจะติดต่อไปครับ ขอเบอร์ด้วยครับ ขอบคุณณครับ

รูป รูป  

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

พี่ช่วยหาแป้นกับไฟท้ายของ75หรือ80ก็ได้พี่ 1ชุด

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ก๊อบสามแยก อ่านข้อความ
    พี่ช่วยหาแป้นกับไฟท้ายของ75หรือ80ก็ได้พี่ 1ชุด
    ครับผม มีครับ อีก ๒ วันนะครับ จะจัดให้ ใกล้จะได้กลับบ้านแล้ว

รูป รูป  

Senior Member Poolmeepuk's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มีครับ
    ผมขอกลับถึงบ้านก่อนนะครับ ตอนนี้งานสัญจร ของผมยังไม่จบครับ คาดว่าเก็บงานเสร็จ วันเสาร์คงถึงบ้านครับ ยังไงโพสลงกระทู้ด้วยนะครับ ถ้ายังสนใจ แล้วผมจะติดต่อไปครับ ขอเบอร์ด้วยครับ ขอบคุณณครับ
    สัก 1 คู่ครับ
    เด็กเขาธรรมามูล ลูกหลวงพ่อธรรมจักร ชัยนาท
    นายวิชัย พูลมี 086-6508491 [เล็ก] Email nongmeepr@gmail.com
    ธนาคารกรุงเทพ เลขที่บัญชี 163-4-713-38-0 บัญชีออมทรัพย์ สาขาลาดกระบัง
    ความอดทนเท่านั้นที่จะเป็นผู้ชนะ
    ขอขอบคุณทุกท่านที่อุดหนุนครับ

ไปหลายวันเลยนะครับพี่

สวัสดีครับ กลับถึงบ้านแล้วครับ ได้หลายอารมณ์ หลายบรรยากาศ หนาว เย็น ร้อน แดดเปี้ยงๆ ถึงบ้านแถวภาคเหนือ ได้หมอกได้ควัน คุ้มค่าจริงๆครับ ขอเวลารวบรวมรายการก่อนนะครับ แล้วผมจะติดต่ออีกที หรือโพสข้อความ ลงกระทู้ก็ได้ครับ ขอบคุณครับ

รูป รูป    

สวัสดีครับ เพื่อนๆ ผมเอารูปที่เพื่อนสั่งไว้ให้ดูแค่นี้ก่อนนะครับ ไฟท้ายv75 พอรับได้ไหมครับ รับไปเหมือนเดิมครับ ก๊อบสามแยก
    ชุดเฟืองไมล์ y80 netandnice และกระจกแต่งที่สั่ง Poolmeepuk
    เพิ่งกลับมา ที่ทำงานกำลังยุ่งเลยครับ ขอเวลาหน่อยนะครับเพื่อนๆ แล้วผมจะติดต่อนะครับ

รูป รูป      

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ไฟท้ายy75รับครับ
    เท่าไรครับพี่

หน้าที่ 30 จากทั้งหมด 34 หน้า แรกแรก ... 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30 31 32 33 34 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks