ขายอะไหล่เครื่อง เมท 80 - หน้า 31

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 31 จากทั้งหมด 34 หน้า แรกแรก ... 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30 31 32 33 34 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: ขายอะไหล่เครื่อง เมท 80

ก๊อบสามแยก's Avatar
    สถานที่
    เราสองคน(เมีย)
    ขอบคุณ
    0

อย่าลืมหาขาตั้งด้วยนะพี่ของเก่าก็ได้พี่

รบกวนสอบถามราคาถังน้ำมัน กับคาร์บู y80 ให้หน่อยนะครับ ตอนนีถึงเป็นสนิมครับ คาร์บู ก็เริ่มเน่าตามแล้วครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ คนเมืองชล2510 อ่านข้อความ
    ครอบกลาง ตัวนี้อายุไม่ต่ำกว่า 20 ปี พอจำได้ว่า ซื้อตอนปี 26หรือ 27 ตอนใส่ใหม่มันสวยมากครับ กาลเวลาผ่านไปมันเชยตามยุค ถอดเก็บ ฝุ่นจับ ครับ ตอนนี้เอามาใส่ใหม่ ผมว่า มันสวยแบบเชยๆ ตกยุค ตามสายตาคนอายุมาก กว่าเมื่อก่อนจริงๆครับ เหลือตัวเดียวติดรถส้มคันนี้ครับ เอาไว้โชว์ครับ ผมขอเวลาหน่อยครับ เดี๋ยวติดต่อเพื่อนร่วมรุ่น ที่บ้าน(สัต**บ) ว่ามีใครเก็บไว้บ้าง จะได้เก็บมาแบ่งให้ครับ
    ขอบคุณมากคับ รอของอยู่นะคับ
    ยินดีที่ได้รู้จัก

kie_pansak@hotmail.com

087-0016341

ธ.กรุงเทพ 2150735773

ก๊อบสามแยก's Avatar
    สถานที่
    เราสองคน(เมีย)
    ขอบคุณ
    0

พอจะมีกุญแจล๊อคเบาะกับกล่องเครื่องมือที่ยึดกับเบาะ มัยพี่ถ้ามีเอาด้วยนะ
    รบกวนหาด้วยนะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ก๊อบสามแยก : 06-03-2012 เมื่อ 09:15

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ก๊อบสามแยก อ่านข้อความ
    อย่าลืมหาขาตั้งด้วยนะพี่ของเก่าก็ได้พี่
    รับทราบครับ คุณก๊อบสามแยก ชุดไฟท้าย ผมให้ครับ ทั้งชุดเลย ส่วนฝาไฟท้ายเปลี่ยนใหม่หรือเปล่าหรือจะใช้แบบนี้ก็ต ามใจครับ ส่วนขาตั้ง คู่ ของใหม่ยังหาไม่เจอ ก็จะควานหาของเก่าแท้ๆให้ ครับผม

รูป รูป  

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ 9obeone อ่านข้อความ
    รบกวนสอบถามราคาถังน้ำมัน กับคาร์บู y80 ให้หน่อยนะครับ ตอนนีถึงเป็นสนิมครับ คาร์บู ก็เริ่มเน่าตามแล้วครับ
    คาบูฯ ใหม่ ของเกรด a เกรดโรงงาน 680 บาท ของใหม่แกะกล่อง ปั้มตัว K
    และ เกรด ธรรมดา (เทียม) 450 บาท ของใหม่แกะกล่อง เพิ่มเงินอีกหน่อย ได้เกรด A ผมว่ามันแน่นอนกว่าครับ
    ถังน้ำมันที่ผมไม่มีครับ แต่เคยเจอตลาดนัดของเก่า จะขายประมาณ3-500 บาท แล้วแต่สภาพ ราคานี้พอรับได้ไหมครับ แล้วผมจะดูให้ นะครับ

รูป รูป  

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ก๊อบสามแยก อ่านข้อความ
    พอจะมีกุญแจล๊อคเบาะกับกล่องเครื่องมือที่ยึดกับเบาะ มัยพี่ถ้ามีเอาด้วยนะ
    รบกวนหาด้วยนะ
    ของตามนี้นะครับ
    ขาตั้งใหม่
    ฝาไฟท้ายใหม่
    ล็อคเบาะ
    กล่องใต้เบาะ และแป้นไฟ v75 รับไปครับ ไม่ครบ ส่งข่าวด้วยนะครับ ขอส่งของวันศุกร์นะครับ
    เพื่อนๆท่านอื่น รอสักครู่นะครับ ขอผมสรุปรายการ

รูป รูป  

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ netandnice อ่านข้อความ
    ไม่มีเวลาถอดให้ดูเลย รถใช้ทุกวันเลย
    มันเป็นเฟืองอยู่ด้านในดุมล้อหน้า ที่มันต่อกับสายไมค์ อ่ะครับ
    ผมไม่รู้ว่ามันเรียกว่าอะไร เหมือนกัน แต่ผมเรียก วัดรอบ ^^

มันไม่ใช่วัดรอบที่เป็นหน้าปัดนะครับ

ตอนนี้ที่อยากทำมากที่สุด คือ ถอดฝากระเป๋าข้างซ้ายออก แล้วหาเปลี่ยนน็อตฝากระเป๋าตัวใหม่มาเปลี่ยน มันไขไม่ออกแล้วครับ ลายน็อตมันหายหมดแล้ว
    เฟืองไมล์ของท่านนะครับ มีอย่างอื่นอีกไหมครับ

รูป รูป  

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ เจ๋าองค์โฮ อ่านข้อความ
    พี่ คับ ผม อยากได้ กุญแจล็อค คอ รถ คาบู ยางติดท้ายของบังโคลนหน้า

คันเกียร์ใหม่ อันเก่ามันจะหักแล้วคับ

เกย์ ดู น้ำมันที่ติดกะถังมาอะคับ ฝากดูของให้ทีนะคับ

แล้วก็ของแต่ง ที่เกี่ยวกับ เบล 80 ลองดูให้ด้วยนะคับ
    มีล็อคคอ/คาบูฯ/ยางบังโคลนหน้า/คันเกียร์/เกย์ดูน้ำมัน/เรือนไมล์(หัวเล็ก)/ สายไมล์/ยางปากคาบูฯ/ของแต่งเบล80
    ล็อคคอ มีแต่ของเทียมแบบนี้ครับ

รูป รูป  

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ คนเมืองชล2510 อ่านข้อความ
    มีล็อคคอ/คาบูฯ/ยางบังโคลนหน้า/คันเกียร์/เกย์ดูน้ำมัน/เรือนไมล์(หัวเล็ก)/ สายไมล์/ยางปากคาบูฯ/ของแต่งเบล80
    ล็อคคอ มีแต่ของเทียมแบบนี้ครับ
    ขอแค่เอามาแล้วใส่ได้อะคับพี่ เพราะ รถ จอด กลัวหาย ที่พักผม โจร เยอะ จักรยาน ยังเอาเลย 5555
    ยินดีที่ได้รู้จัก

kie_pansak@hotmail.com

087-0016341

ธ.กรุงเทพ 2150735773

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ เจ๋าองค์โฮ อ่านข้อความ
    ขอแค่เอามาแล้วใส่ได้อะคับพี่ เพราะ รถ จอด กลัวหาย ที่พักผม โจร เยอะ จักรยาน ยังเอาเลย 5555
    สวัสดีครับ อย่าว่าแต่รถเลยครับ ปั้มดิสเบรคหน้าพี่แกยังแคะเอาไปเลยครับ

รูป รูป  

Member toromanmx's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มีปลอกแฮนด์ กับจานฉาย yl2 ไหมครับพี่ ถ้ามีจัดมาเลนครับ 0841069211

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ toromanmx อ่านข้อความ
    มีปลอกแฮนด์ กับจานฉาย yl2 ไหมครับพี่ ถ้ามีจัดมาเลนครับ 0841069211
    ได้ครับ พร้อมส่งจะติดต่อนะครับ

รูป รูป  

Junior Member netandnice's Avatar
    ขอบคุณ
    0

เฟืองไมล์ของท่านนะครับ มีอย่างอื่นอีกไหมครับ

หาอะไหล่ของท่านคนก่อนเลยครับ

รถผมพัง น้ำมัน มันรั่วยังหาทางซ่อมไม่ได้เลยครับ
    เครื่องพึ่งทำมาเมื่อไม่กี่เดือน ตอนนี้เสียงข้อเหวี่ยงกับลูกสูบ ดังมากมาย
    ยังไม่มีตังไปทำเลยพี่ ปิดเทอมยังหางานทำไม่ได้เลยครับ

อะไหล่ขอพักการสั่งก่อนนะพี่ ผมต้องขอโทษพี่ด้วย
    ยังไงจะมาอุดหนุนอีกนะครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ netandnice อ่านข้อความ
    หาอะไหล่ของท่านคนก่อนเลยครับ

รถผมพัง น้ำมัน มันรั่วยังหาทางซ่อมไม่ได้เลยครับ
    เครื่องพึ่งทำมาเมื่อไม่กี่เดือน ตอนนี้เสียงข้อเหวี่ยงกับลูกสูบ ดังมากมาย
    ยังไม่มีตังไปทำเลยพี่ ปิดเทอมยังหางานทำไม่ได้เลยครับ

อะไหล่ขอพักการสั่งก่อนนะพี่ ผมต้องขอโทษพี่ด้วย
    ยังไงจะมาอุดหนุนอีกนะครับ
    ไม่เป็นไร คุยเรื่องอื่นก็ได้ครับ เล่าให้ฟัง ถ่ายรูปมาให้ดู เรื่องรถที่พัง ให้ผมรู้บ้างก็ได้ครับ ผมจะดูว่าจะช่วยอะไรได้บ้าง เรื่องอะไหล่เครื่องเก่าที่ยังพอใช้ได้ เผื่อผมมีครับ

รูป รูป  

หน้าที่ 31 จากทั้งหมด 34 หน้า แรกแรก ... 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30 31 32 33 34 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks