ถึง..พี่เจต พี่ เดียวขอรูปรถหน่อยนะคับ

ชื่อกระทู้: ถึง..พี่เจต พี่ เดียวขอรูปรถหน่อยนะคับ

Senior Member unit's Avatar
    สถานที่
    SCOOTER SARAKHAM by 200
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ถึง..พี่เจต พี่ เดียวขอรูปรถหน่อยนะคับ

จัดมาให้หน่อยพี่..... น้องผมมันอยากเห็นอะพี่..........
    /\2 by PX 200 e /\2
    [email protected]

นักบิดไร้สังกัด/PX.CLUB ฝูงบิน px.'s Avatar
    สถานที่
    PX.Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ unit อ่านข้อความ
    จัดมาให้หน่อยพี่..... น้องผมมันอยากเห็นอะพี่..........
    อย่ามาเสี่ยวแถวนี้ครับ ไปขึ้นทะเบียนต่างด้าวก่อน แล้วค่อยมาคุยกันนะ!!!

https://www.facebook.com/puttinun.nab

PX.CLUB THAILAND

คันสีแดงของเด็กติดยามันไม่ขายแล้วครับเสียใจด้วย
    มีคันนี้รุ่นพี่ฝากขาย 53000 บาท ท.บโอน (พระคุณเจ้าปัจจุบันราคาpxเหลี่ยมไปขนาดนั้นแล้วหรา)
    ผมไม่มีส่วนเกี่ยวข้องกับการขายนะครับ โทรมาเอาเบอร์เจ้าของที่ผมระกันครับ

รูป รูป      

eak[email protected]

px มิตรคู่เรือนเพื่อนคู่ตัว

089-495-3117
    เลขบัญชี 3172155276 ธ.ไทยพานิช
    สรเจตน์ สินยวง

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ สะมอเฟรม อ่านข้อความ
    คันสีแดงของเด็กติดยามันไม่ขายแล้วครับเสียใจด้วย
    มีคันนี้รุ่นพี่ฝากขาย 53000 บาท ท.บโอน (พระคุณเจ้าปัจจุบันราคาpxเหลี่ยมไปขนาดนั้นแล้วหรา)
    ผมไม่มีส่วนเกี่ยวข้องกับการขายนะครับ โทรมาเอาเบอร์เจ้าของที่ผมระกันครับ
    พี่ครับตะแกรงหลังแบบนี้ใส่กะ fl2 ได้รึป่าวพี่ และถ้าใส่ได้เนี่ยซื้อได้ที่ไหนราคาประมาณเท่าไหร่ และมันต้องมียื่นออกไปอีกชิ้นนึงไช่ป่าวพี่ รบกวนหน่อยคับ

Miszile แบงค์ px150's Avatar
    สถานที่
    MisZile Scooter
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ฝูงบิน px. อ่านข้อความ
    อย่ามาเสี่ยวแถวนี้ครับ ไปขึ้นทะเบียนต่างด้าวก่อน แล้วค่อยมาคุยกันนะ!!!
    555555555555

เมืองทองคะนองเดช

Bookmarks