23-24 กค.นี้ เรียนเชิญชาวมาสด้ามามิตติ้งที่แหล่มแท่นครับที่พัก+ กางเต็นปิ้งย่างฟรี

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: 23-24 กค.นี้ เรียนเชิญชาวมาสด้ามามิตติ้งที่แหล่มแท่นครับที่พัก+ กางเต็นปิ้งย่างฟรี

Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน 23-24 กค.นี้ เรียนเชิญชาวมาสด้ามามิตติ้งที่แหล่มแท่นครับที่พัก+ กางเต็นปิ้งย่างฟรี

23-24 กค.นี้ ทางรถดัทสันได้ครบรอบวันเกิด 1 ปีของการตั้งเวป ซึ่งเป็นครั้งแรกที่มาร่วมตัวกันที่แหลมแท่น

จึงมาย้อยอดีตกันครับ งานนี้มีบ้านพักจองไว้แล้ว 2 หลัง ถ้าไม่พอสถานที่กางเต็นมีให้ครับ ดึกๆๆมีปิ้งย่างอาหารทะเล

ทุกอย่างฟรีหมด ยกเว้นของเมาหากันเอาเองครับ

ผมจึงเป็นตัวแทนมาเรียนเชิญพี่น้องมาสด้ามาร่วมสนุกก ันครับ เพราะเราป็นผู้เล่นรถคลาสสิคค์ ไม่มีการมาแบ่งยี้ห้อครับ ผมรับหมดทุกยี้ห้อถ้ามีใจรักในรถคลาสสิคค์ครับ

ผมอยากให้วงการรถคลาสิคค์มีความเกี่ยวดองกันเป็นพี่เ ป็นน้องกันครับ ไม่ว่าจะเป็นยี้ห้อไหนก็ตาม เพราะตอนนี้ผมก็กำลังตามหา 8 แรงเอามาทำให้เพื่อนๆๆได้ดูกันครับ รับรองโปรเจคผมสะท้านโลก้าแน่นอน

งานนี้แก็งgumaha ก็น่าจะไปครับ เพราะผมจะโทรชวนด้วยตัวเองผ่านน้องโอ๊ตไป

งานนี้ mazda + datsun รับรองมันส์สะท้านพิภพแน่นอนครับ

แล้วงานวันแม่ที่จะถึงนี้ทางดัทสันจะจัดงานใหญ่ที่บา งปูครับถ้าไม่มีอะไรผิดพลาด ที่คิดไว้จะขอความร่วมมือกับทางมาสด้าด้วย

จะได้มาร่วมกันทำงานเพื่อสังคมครับ ซึ่งเป็นนโยบายหลักของพวกเราในการเล่นรถคลาสสิคค์ครั บ

วันที่ 23 - 24 กค.นี้ พี่น้องมาสด้าที่สามารถเดินทางได้เรียนเชิญจากหัวใจเ ลยนะครับ

จะได้รู้จักหน้าตากันครับ มีอะไรจะได้ช่วยเหลือกันครับ รายละเอียดอื่นๆๆสอบถามได้จากท่าน วินัยครับ 089-501-5374

แล้วตอนนี้ผมได้ติดต่อทางรายการทีวีคร่าวๆๆ ว่าจะมาถ่ายรถมาสด้าครับ ยังไงรายละเอียดผมขอคุยกับพี่น้องมาสด้าก่อน

มาช่วยกันทำให้วงการรถคลาสสิคค์ ให้ผู้คนรู้จักมากขึ้นครับ โดยความร่วมมือของพวกเราทุกคน

แล้วเจอกันครับ23-24 กค.54นี้

ปล. ไม่ต้องเขินไม่ต้องอายนะครับที่จะมาทุกอย่างต้องมีกา รเริ่มต้นครับ

ใครอยู่กรุงเทพออกเดินทางพร้อมกันได้ครับ เจอกันที่โลตัสบางนาตราดครับ รายละเอียดเวลาจะแจ้งให้ทราบอีกทีครับ

จากใจ

try mahaku

มาสด้า ชลบุรี ร่วมด้วย ครับ

Senior Member aeroflex's Avatar
    สถานที่
    งง?ซิสาด
    ขอบคุณ
    0

เสียดายอะครับ อยู่ชลบุรีแต่ ติดบวชวันที่ 10 นี้อะ พาดเลย ยังไงถ้าไม่หน้าเกียดมาก ขอไปเดินโแบๆในงานละกันครับ

Senior Member no school today pattaya's Avatar
    ขอบคุณ
    515

no school to day pattaya
    ยินดีร่วมจารึกประวัติศาสตร์ จัดเต็มสูตรครับท่านพี่ 20 คัน

sk9991's Avatar
    สถานที่
    สายวี บางแค..
    ขอบคุณ
    2,123

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ no school today pattaya อ่านข้อความ
    no school to day pattaya
    ยินดีร่วมจารึกประวัติศาสตร์ จัดเต็มสูตรครับท่านพี่ 20 คัน
    รอชมความยิ่งใหญ่ครับ พี่น้องภาคตะวันออกทุกท่าน....^_^

jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    873

งานนี้ไม่ธรรมดาแน่นอน....

Member
    ขอบคุณ
    0

งานนี้จะเป็นครั้งแรกนะครับที่มีการรวมตัวกันของรถทั ้ง 2 ค่าย แบบเป็นทางการ ผมมีความยินดีเป็นอย่างยิ่งอยากเห็นวงการรถคลาสสิคค์ กว้างไกลไปเรื่อยๆๆครับ

ทั้งนี้ก็ต้องอาศัยความร่วมมือของทุกๆๆท่านครับ หรือท่านที่มีคลาสสิคค์ ยี่ห้ออื่นๆๆก็มาได้หมดนะครับ มารวมตัวกันแสดงศักยภาพให้คนทั่วไปได้เห็นถึงความร่ว มมือของพวกเราครับ และอนาคตเราจะได้ร่วมมือกันทำงานเพื่อสังคมกันครับ

จากใจ

try mahaku

ปล. ใครที่จะเดินทางมาตอนช่วงเช้า มีบ้านพักให้นอนพักผ่อนเอาแรงนะครับอยู่แถว ม.บูรพา พักฟรีครับ ติดต่อพี่ตะวัน081-174-7258

และรวมตัวกันที่แหลมแท่น 4 โมงเย็นเป็นต้นไป ใครมาก่อนเมาก่อนครับ 55555

Senior Member RD-VINAI's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

เรียนเชิญทุกท่านครับ....ผมเองตั้งใจจะเอาทั้ง มาสด้า และ ดัสสัน ไปทั้งสองคันครับ....

Senior Member ปุ๊ทะริ's Avatar
    ขอบคุณ
    245

Name:  P4302578.jpg
Views: 272
Size:  39.9 KB...............หากเส็จทันผมขอไปทดสอบรถด้วยคนครับ.. ..........

ชาวมาสด้า ชลบุรี ทุกทั่น ต้องมาให้ได้นะครับ นี่คือโอกาศที่จะได้ รวมตัวกัน จิง จิง เพราะผมเห็นชาวชลบุรี มีขับกันเยอะมาก แต่ยังไม่รู้จักกันเลย อย่าพาดนะครับ

Member
    ขอบคุณ
    0

ขอบคุณทุกความร่วมมือครับ มากันเยอะๆๆครับ จะได้รู้จักกันไว้ครับ โอกาศแบบนี้ ไม่ได้มีกันง่ายๆๆครับ

วันหน้าถ้าทางดัทสันจัดงานอะไร จะชวนเพื่อนๆๆในคลับมาสด้าไปรวมสนุกกันครับ จะได้เป็นปึกแผ่นเดียวกัน

หมดจากงานนี้ น่าจะเป็นงานวันแม่ครับที่บางปู ไปโชว์รถที่สถานตากอากาศบางปู เป็นงานใหญ่ของจังหวัดนะครับ ผมติดต่อไว้แล้วเบื้องต้น ชาวมาสด้าห้ามพลาดนะครับ

ส่วนตัวผมเล่นรถ รับได้หมดทุกยี่ห้อครับ เพราะผมรักรถคลาสสิคค์ อยากเห็นรถคลาสสิคค์มารวมกันเยอะๆๆ แค่นี้ก็มีความสุขแล้วครับ

เออพี่ครับ วันเสาร์ที่แหลมแท่นเค้า วอกกิ้ง ทุกวันเสาร์ ครับจะมีที่จอดหรอครับ

Junior Member golfpy48's Avatar
    ขอบคุณ
    0

รวมกันเราอยู่

Junior Member jumphol's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

แหลมแท่นจะไปจอดตรงไหนครับเค้ามีถนนคนเดินทุกเสาร์
    ปรกติรถมันก็จอดซ้อนคันเต็มลานไปหมดเดี๋ยวรวมกันแล้ว
    จอดไม่เป็นกลุ่มรวมกันไม่งามครับ ********านสำรวจหาที่จอด
    ไว้ก่อนนะครับด้วยความเป็นห่วง

เอางี่มัยพี่ครับ จอดถนนสายชายทะเล แบบยาวไปเลย ดีมัยครับพี่ท่าน

Bookmarks