ขอเชิญรวมงานวันเด็กReal Spirit ค่ะ

ชื่อกระทู้: ขอเชิญรวมงานวันเด็กReal Spirit ค่ะ

Junior Member oil_mrs's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอเชิญรวมงานวันเด็กReal Spirit ค่ะ

ขอเชิญร่วมงานวันเด็ก Real Spirit ราชบุรีค่ะ

--------------------------------------------------------------------------------

--------------------------------------------------------------------------------

กลุ่มReal Spirit Ratchaburi Bike & Scooter Team ขอเชิญร่วมงาน
    งานReal Spirit Classicday ครั้งที่2 และงานวันเด็กปี2550
    วันเสาร์ที่13 มกราคม ถึง วันอาทิตย์ที่14 มกราคม 2550
    ณ โรงเรียนบ้านโป่งกระทิงล่าง กิ่งอำเภอบ้านคา จังหวัดราชบุรี

กำหนดการ
    วันเสาร์ที่ 13 มกราคม 2550
    11.00น. รวมตัว ณ ลานหน้าอนุสาวรีย์ ร.1 สวนสาธารณะหน้าเขาแก่นจันทร์ ริมถนนเพชรเกษม
    12.00น. ออกเดินทางสู่ โรงเรียนบ้านโป่งกระทิงล่าง กิ่งอำเภอบ้านคา
    14.00น. ถีงบริเวณงาน เล่นฟุตบอลกระชับมิตร 7 คน(4ทีม) ชิงถ้วย
    16.00น. เล่นเกมส์ชิงของที่ระลึก และทานอาหารเย็นเวลา 17.00น.
    18.00น. เริ่มกิจกรรมชุมชนสัมพันธ์(บนเวที)
    19.00น. กิจกรรมกลุ่มรถสัมพันธ์ ประกวด รถแท้เดิม รถสวยงาม และ หนุ่มสาวเสียงดี
    มอบของที่ระลึก
    22.00น. จบพิธีการต่างๆ สนุกสนานกับดนตรีสดจนถีงเวลา24.00น.

วันอาทิตย์14 มกราคม 2550
    06.00น. รับประทานอาหารเช้า
    09.00น. มอบสิ่งของบริจาค ให้คณะครูและนักเรียนโรงเรียนบ้านโป่งกระทิงล่างและร ่วมกิจกรรมวันเด็ก
    12.00น. เดินทางกลับโดยสวัสดิภาพ

ค่าลงทะเบียนคนละ100บาท มีของที่ระลึกให้ รายได้จากการลงทะเบียนจะนำไปมอบให้คณะครูและนักเรียน โรงเรียนบ้านโป่งกระทิงล่าง เพื่อนำไปต่อเติมและปรับปรุงอาคารเรียน

ติดต่อสอบถาม
    คุณสถิต โทร.089-2571934
    คุณเจ โทร.086-5647483
    คุณบอล โทร.086-5594719
    คุณต๋อง โทร.086-1755920

สุดยอดสมาชิก PaPaYa's Avatar
    สถานที่
    กลุ่ม ตากลม
    ขอบคุณ
    0

อืม น่าสนใจนะ พวกเราว่าไงกันบ้างไปไม๊
    Catch the Wind
    ตา-กลม ตาก-ลม สังคม สองล้อ
    PaPaYa

Ton up Boy Mellow's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อยากไปแต่คงเตรียมตัวไม่ทันครับ
    กว่าจะได้ยกรถขึ้น กทม. ก็ ปลายเดือนเท่านั้นครับ

Mellow'
    The Return of the Cafe' Racer

Member oak_gb's Avatar
    สถานที่
    ไร้สังกัด
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ PaPaYa อ่านข้อความ
    อืม น่าสนใจนะ พวกเราว่าไงกันบ้างไปไม๊
    มีใครสนมั่งครับ...ทางดี วิวสวย อากาศตอนนี้ก้อยังเย็นๆอยู่นะ(ไม่หนาวมากกะลังดี)... .ถ้าสนยังไงโทรมาได้ตลอดนะครับ เด๋วจะเป็นไก่ให้ ...

Senior Member sup148's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อยากไปอะโอ๊ะ แต่ผมมันพ่อลูกอ่อน ต้องพาลูกไปเที่ยวงานวันเด็ก
    ... ไม่รู้ว่าลูกหรือพ่อมันอยากไปกันแน่ ...

Senior Member sup148's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ถูกต้องแล้วคร๊าบบ

สุดยอดสมาชิก PaPaYa's Avatar
    สถานที่
    กลุ่ม ตากลม
    ขอบคุณ
    0

งั้นเดี๋ยวเปลี่ยนชื่อกลุ่มเป็น "ซามูไร พ่อลูกอ่อน" เลยละกัน/\3
    Catch the Wind
    ตา-กลม ตาก-ลม สังคม สองล้อ
    PaPaYa

Bookmarks