อยากแรงแต่งบน้อยควรทำรัยมั่งคับ [ขอเครื่องอึดๆอะคับ]แต่งบน้อย

ชื่อกระทู้: อยากแรงแต่งบน้อยควรทำรัยมั่งคับ [ขอเครื่องอึดๆอะคับ]แต่งบน้อย

Member Nong_Nil's Avatar
    สถานที่
    Freedom oF Life Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน อยากแรงแต่งบน้อยควรทำรัยมั่งคับ [ขอเครื่องอึดๆอะคับ]แต่งบน้อย

ไม่ต้องการแรงก้อได้คับ แต่ขออึดๆไปไหนมาไหนแบบสบายจัย ขอบคุณครับ
    ติดผู้หญิงโดนทิ้งทีแทนบร้า_ติดเวสป้าขายทิ้งยังได้ต ัง

มีขุนแผนเต็มตะกร้า##ไม่เท่ามีเวสป้า1คัน

Gangsta Member PORTH's Avatar
    สถานที่
    T.L.K 13 Ghosts.
    ขอบคุณ
    0

- ความแรงมักสวนทางกับความประหยัด -
    - การโมดิฟาย คือ การเพิ่มขีดความสามารถของเครื่องจากปกติ
    ดังนั้น มันก็จะเพิ่มความสึกหรอ เพิ่มขึ้นด้วยเช่นกัน -

ผมว่า เปิดเสื้อ เปิดพอร์ทไอเสีย เพิ่มไซส์ลูกสูบ ท่อสูตรซักใบ
    มันก็น่าจะจี๊ดจ๊าดได้บ้างละน่า
    Gangsta Born In LADPRAO

"รั ก ส ง บ แ ต่ ไ ม่ ย อ ม ส ย บ ใ ห้ ใ ค ร"

T.L.K SC ลาดพร้าว

ขายเสื้อมอดเอเชีย ตัวละ300 http://www.thaiscooter.com/forums/sh...ad.php?t=57734

Rally Member smuzcrew's Avatar
    สถานที่
    จริงใจ scooter club
    ขอบคุณ
    0

รถแรงอยู่อู่ รถหรูอยู่บ้าน นะจ๊ะ
    "การถ่ายภาพคือการหยุดทุกสิ่งทุกอย่างไว้ให้เป็นนิรั นดร์

แป๊ะตง_888's Avatar
    สถานที่
    มิคกี้เมาส์สกู๊ตเตอร์คลับ
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ smuzcrew อ่านข้อความ
    รถแรงอยู่อู่ รถหรูอยู่บ้าน นะจ๊ะ
    คำคมนี้กินใจผมเลยครับท่าน 555555555 ก็จริงอย่างท่านว่านะครับ
    <><><><> MiCkEy MoUsE ScOoTeR ShOp <><><><>

นายชานนท์ กุลชาติชัย
    เลขบัญชี 360 - 0 - 87777 - 7
    บัญชีเงินฝากสะสมทรัพย์
    ธนาคารกรุงเทพจำกัด(มหาชน)
    สาขาวังทอง ( จ.พิษณุโลก )
    Tel.084 - 6886 - 456
    เว็บไซต์ตรวจเช็คสิ่งของ และ พัสดุไปรษณีย์ไทยครับ

http://track.thailandpost.co.th/trac...t/Default.aspx
    ++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++ ++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++ ++++++++
    Copy light @ Made In Thailand.

Senior Member โคกคูณตระกูลแลม's Avatar
    สถานที่
    สหกรณ์ Taxi
    ขอบคุณ
    0

เเย่งเสื้อ ปาดฝา ครัช2เเรง ท่อโพลินี ลุกเค แค่นี้ก็หมื่นกว่าบาทแล้ว
    .
    .
    ..:: เลิก Mods ชั่วคราว ::..

Px ONLY !!!! Nine_px177's Avatar
    สถานที่
    UNDERGROUND SCOOTER
    ขอบคุณ
    0

เงินเท่านั้นดลบันดาลทุกสิ่งอย่างได้ ถ้ามีเงินเยอะก็ทำได้แล้วแต่ถ้าแค่stepแรกๆก็ไม่มกี่ บาทหรอกไม่เกิน5000ก็แรงทั้งเหนียวได้ออกต่างจังหวัด สบาย.......
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Nine_px177 : 29-12-2006 เมื่อ 14:35

Senior Member GUNZA1's Avatar
    ขอบคุณ
    0

PINASCO POLINI MALOSSI

italy 200's Avatar
    สถานที่
    yenhay No. 555
    ขอบคุณ
    0

ทดเฟืองเอาครับ เครื่องไม่ช้ำข้อเสียไม่มีทดแรงบิด เครื่องนิ่มลง ประหยัดน้ำมัน และก็เลือกวัสดุดีๆครับ
    ถ้าคุณเป็นคนมือหนักอันนี้ช่วยไม่ได้จริงๆครับ อะไหล่วิเศษแค่ไหนก็พินาศครับ
    เลขบัญชี 368-208181-0
    ณัฐวุฒิ ณีระสิงห์ ณ อยุธยา ธ. ไทยพาณิชย์ ออมทรัพย์ สาขาย่อยโลตัสคลอง 3
    [email protected] 085-178-0405 ....

รู้อะไรไม่สู้ รู้จักกัน...................

ที่สุดแล้วไม่มีใครเกิน aei007's Avatar
    สถานที่
    71 vintage machine
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ italy 200 อ่านข้อความ
    ทดเฟืองเอาครับ เครื่องไม่ช้ำข้อเสียไม่มีทดแรงบิด เครื่องนิ่มลง ประหยัดน้ำมัน และก็เลือกวัสดุดีๆครับ
    ถ้าคุณเป็นคนมือหนักอันนี้ช่วยไม่ได้จริงๆครับ อะไหล่วิเศษแค่ไหนก็พินาศครับ

จริงคราบเพ่เอ็ม............
    :D
    <<<===เจอกันที่ http://aei007.hi5.com นะคราบพี่น้องคราบ===>>>

Member Nong_Nil's Avatar
    สถานที่
    Freedom oF Life Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

ช่วยกำกับราคาทีคับ จะได้คำนวนถูก
    ติดผู้หญิงโดนทิ้งทีแทนบร้า_ติดเวสป้าขายทิ้งยังได้ต ัง

มีขุนแผนเต็มตะกร้า##ไม่เท่ามีเวสป้า1คัน

Bookmarks