วันเกิดดัทสันไทยแลนด์ขอเรียนเชิญชาวrn มามิตติ้งที่บางแสนวันที่ 23-24 กค.54 ครับ

ชื่อกระทู้: วันเกิดดัทสันไทยแลนด์ขอเรียนเชิญชาวrn มามิตติ้งที่บางแสนวันที่ 23-24 กค.54 ครับ

Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน วันเกิดดัทสันไทยแลนด์ขอเรียนเชิญชาวrn มามิตติ้งที่บางแสนวันที่ 23-24 กค.54 ครับ

เนื่องจากทางดัทสันไทยแลนด์ครบรอบวันเกิดครับ จึงขอเรียนเชิญสมาชิก rn มาร่วมงานกันครับ ริมทะเลบางแสนแบบชิวๆๆ ง่ายๆๆมีปิ้งย่างอาหารทะเลนิดหน่อยครับ ทุกอย่างฟรีหมดยกเว้นของเมา + กินส่วนตัวครับ

งานนี้จัดขึ้นเพื่อให้รถคลาสสิคค์มีความกว้างขวางมาก ยิ่งขึ้นครับ เพราะผมไม่เคยแบ่งค่ายครับ ในใจมีแต่คำว่ารถคลาสสิคค์เท่านั้น

ยี่่ห้ออะไรได้หมดครับ ขอให้มีใจเดียวกัน งานนี้ผมเชิญมาสด้ามาด้วยนะครับ

มีที่พักให้ครับฟรีถ้าไม่พอยังไงเตรียมเต็นมาด้วย ( แต่คิดว่าคงไม่ได้นอนแน่ๆๆ คงจัดหนักกันทั้งคืน )

ผมอยากให้ทางrn มากันเยอะๆๆครับ เพื่อจะได้รู้จักกันไว้ และในการทำกิจกรรมครั้งต่อไปจะได้ร่วมมือกันในการทำป ระโยชน์เพื่อสังคมกันครับ

นี้คือสิ่งที่ผมอยากทำมากที่สุด คนทั่วไปจะได้มองรถคลาสสิคค์ในการช่วยเหลือสังคมครับ

ไปไม่ถูกยังไงติดต่อพี่ตะวันประธานเวปครับ 081-174-7258

มากันเยอะๆๆนะครับแล้วผมจะรอพบทุกท่านครับ

จากใจ

try mahaku

Senior Member flip's Avatar
    สถานที่
    My Friends (MC)
    ขอบคุณ
    0

ขอขอบคุณเพื่อนชาวดัสสัน มากๆครับ ยังไงผมฝากเพื่อนๆRnที่ว่างจากภาระกิจ และไม่ได้ไปเที่ยวไหนเชิญไปร่วมงานกับชาวดัสสัน กันนะครับ และส่วนตัวผมต้องขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วย เนื่องจากไปไม่ได้เพราะอยู่ต่างบ้านต่างเมืองครับ
    โอนเงิน : ธ.ไทยพาณิชย์ เลขบัญชี: 796-220868-1 นายกิตติคม ยมจินดา

Email: kittikhom_y@hotmail.co.th

Nut_RN20's Avatar
    ขอบคุณ
    0

เพื่อนๆชาว Rn ท่านใดว่างก็เรียนเชิญได้เลยครับครับ ชาวดัสสันไทยแลนด์น่ารักนิสัยดีฮากันทุกคน ขอบคุณดัสสันไทยแลนด์มากครับ
    - กระจกติดแก้มแนว Retro สำหรับรถทุกรุ่น มีทั้งแบบบานเล็กบานใหญ่ ขาปรับเอนซ้าย-ขวาได้ 180องศา หน้า 1
    - ทองขาวToyota ของใหม่ แท้ญี่ปุ่น สำหรับเครื่อง 3K 4K 12R หน้า 1-2
    - มือหมุนกระจกโตโยต้า แบบโครเมี่ยม งานของยี่ห้อ KK คุณภาพดีมาก หน้า 4
    - ฝาปิดน้ำมันเครื่อง 12R มีโลโก้โตโยต้าแบบเก่าเป็นตัวนูนบนฝาด้วย หน้า 9
    -แตร Denso แท้ รุ่น Compact fullpower Tone ขนาด 12 โวลล์ หน้า 10
    สนใจเชิญตามลิ้งค์ http://www.thaiscooter.com/forums/sh...=313579&page=1
    นายณัฐพล สุนทร ธ.กรุงศรีอยุธยา สาขาบิ๊กซี จันทบุรี บัญชีออมทรัพย์ เลขที่บัญชี 671-1-00643-7 โทร. 089-8879522 ตลอดเวลาครับ

Toyota RN Club Thailand
    เวปบอร์ดของคนรัก Toyota RN http://www.thaiscooter.com/forums/forumdisplay.php?f=334

RN-20 จากแนว show room สู่แนว luxury classic car หรูหราเล็กๆครับ
    ติดตามชีวิตของ แดงJazz ได้ที่ http://www.thaiscooter.com/forums/sh...839&highlight=

VIP-STYLE LampanG siamoverboost's Avatar
    สถานที่
    DATSUN-THAILAND
    ขอบคุณ
    0

เรียนเชิญน่ะครับ จอดรถคุยกันประสาคนรักรถ ไม่แบ่งรุ่น ไม่แบ่งยี่ห้อครับ

งานนี้สนุก มีฮาแน่นอน สำหรับพวกเราไม่มีใครเป็นหน้าใหม่ครับ ทุกคนเจอกันเหมือนเป็นเพื่อนกันมา30ปีแล้วก็ว่าได้

ที่พักมีลานให้กลางเต็น ในพื้นที่ส่วนตัว ห้องครัว ห้องน้ำ ห้องคาราโอเกะ ห้องรับรอง ครบครับ

มาเจอกันได้ตั้งแต่ช่วงสายๆที่บ้านพัก แล้วเย็นๆเราไปจอดรถกินลมเล่นๆหน้าหาดบางแสนครับ

Member namsak's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ได้พักผ่อนกันอีกแหละ

Bookmarks