ต้องการซือ รถ ซาเล้งถีบ มือสอง ของเก่า

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ต้องการซือ รถ ซาเล้งถีบ มือสอง ของเก่า

มาตรฐาน ต้องการซือ รถ ซาเล้งถีบ มือสอง ของเก่า

ท่านใดมี รถซาเล้ง ถีบด้วยเท้า หรือ รถพ่วงข้างมอเตอร์ไซก็ได้ มือสอง ของเก่าที่ไม่ได้ใช้
    ขอซื้อต่อมาซ่อมใช้ อยู่ที่สมุทรปราการครับ

หรือส่ง email : e22yp@yahoo.co.th
    T.086-5292215
    wan
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

Senior Member AK CLASSIC's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Feedback Score
    1 (100%)

มีครับ เห็นเเถวที่ผมไปขึ้นรถจอดอยู่เป็นซาเล้ง 3 ล้อ 2ล้ออยู่หน้า เรียกไม่ถูกครับเเต่รู้ว่าเป็นของเก่าจอดอยู่เเห้งๆค รับถ้าสนใจจะไปถามให้ครับ
    ชอบของเก่า.เเล้วทำไมล่ะ ก็เก่ามันได้ใจอ่ะ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ AK CLASSIC อ่านข้อความ
    มีครับ เห็นเเถวที่ผมไปขึ้นรถจอดอยู่เป็นซาเล้ง 3 ล้อ 2ล้ออยู่หน้า เรียกไม่ถูกครับเเต่รู้ว่าเป็นของเก่าจอดอยู่เเห้งๆค รับถ้าสนใจจะไปถามให้ครับ
    อยู่แถวไหนครับ ช่วยถามให้ด้วย
    ราคา สถานที่ เบอร์โทร ครับ

ตามหาต่อครับ

Member
    ขอบคุณ
    0
    0

มาตรฐาน สามล้อซาเล้ง

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ wandefender อ่านข้อความ
    ตามหาต่อครับ
    ผมมีนะเพิ่งซื้อมา 3000 แระซื้อบังโคลนสองอันซ้ายฝา 2700 กะรังเตรียมเปลี่ยนล้อ (รอคนขายของเก่าเอามาให้) แระจะถ่ายรูปให้ดู
    ถ้าอยากได้จิงมาดิ พิิจิตร จะพาชมเมืองด้วย

Senior Member AK CLASSIC's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    1 (100%)

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ wandefender อ่านข้อความ
    อยู่แถวไหนครับ ช่วยถามให้ด้วย
    ราคา สถานที่ เบอร์โทร ครับ
    ได้ครับ.เเต่อยู่ภูเก็ตครับเดี๋ยวผ่านจะถ่ายรูปมาให้ ดูน่ะครับ(ช่วงนี้เอารถไปทำงานไม่ได้นั่งรถพนักงานเล ยไม่ค่อยได้ผ่านครับ)
    ชอบของเก่า.เเล้วทำไมล่ะ ก็เก่ามันได้ใจอ่ะ

Bookmarks