สุดยอดทริป หัวหิน - เชียงใหม่ - แม่ฮ่องสอน - หัวหิน - หน้า 22

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: สุดยอดทริป หัวหิน - เชียงใหม่ - แม่ฮ่องสอน - หัวหิน

vw. 1962 bob vespa's Avatar
    ขอบคุณ
    0

เจ๋งง เลย ครับ ผม

MCT_MOTO CLASSIC THAILAND juicy_vespa's Avatar
    สถานที่
    Surat Scooter Club & MCT
    ขอบคุณ
    0

คิดถึงพี่อัจ พี่โรส พี่ก้านจัง เมื่อไรจะไปเที่ยวกันอีกพวกเรา Gang Of 4
    By...juicy_vespa
    Oil_MCT_MAGAZINE

Mobile.086-686-6542 : Office 0-2882-8739

Member NEW Hand's Avatar
    สถานที่
    ยังมะมีเร้ย
    ขอบคุณ
    0

จะได้ไปกะเขาบ้างไหมหนอts23

อยากไปจังเร้ย

Tha Kham Classic Bike sakvun's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถโบราณเมืองท่าข้าม สุราดและสองล้อลูกอิสานร้อยเอ็ดคลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน โหหห

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ aut64 อ่านข้อความ
    ทริปนี้ต้องขอขอบคุณ.....
    ผู้ร่วมอุดมการณ์.....ในทริปนี้
    คุณ ออย mct กลุ่ม surat scooter club
    คุณ โรส หัวฟู กลุ่ม surat scooter club
    คุณ ก้าน cy กลุ่ม hat yai scooter club
    ส่วนผม....ช่างอัจ under limit team คร๊าบๆๆๆๆๆ
    และขอขอบคุณผู้ร่วมเดินทางในทริปนี้ด้วย....ได้แก่
    กลุ่ม lambretta service ,กลุ่ม my sty โดยเฉพาะ คุณ bcy ,กลุ่ม สุพรรณ ,กลุ่ม ลำปาง ,กลุ่มอุดร ,กลุ่ม thunder cat โดยเฉพาะ คุณ a , และที่ขาดไปไม่ได้...ต้องขอขอบคุณเป็นพิเศษ สำหรับ กลุ่ม nakhonsawan scooter club โดยเฉพาะ คุณ โก้ คุณ โก๊ะ น้าเน็กซ์ น้าเด น้าคิง น้าต้า และคนอื่นๆ ที่ยังไม่ได้เอ่ยนามอีกครับ...ขอขอบคุณมากครับ
    ขอขอบคุณน้องแซนและน้องแตงที่พาไปถึงเชียงใหม่..555. .และที่ลืมไปไม่ได้...สำหรับที่พักฟรีๆ
    ที่ ชัยนาท น้าหมอ...บ้านเพื่อนริมน้ำ..( ไอ้หนุ่ม..ไม่ต้องทุกเม็ดก้อได้..555..)
    ที่ เชียงใหม่ น้องเบิร์ด อินดี้เชียงใหม่ ให้บ้านพักหลังโตๆ ลานจอดรถกว้างๆ [ ที่ ครหวัน ไม่ต้องพูดถึง.....555
    ขอขอบคุณพี่อ้วนอินดี้ พี่โรชอินดี้ และทีมงาน ที่ดูแลและต้อนรับพวกเราเป็นอย่างดี และที่ขาดไปไม่ได้ พี่มันนี่และพี่64 ผ้ายีนส์ ที่เป็นผู้สนับสนุนหลักอย่างเป็นทางการ....ขาดชื่อใคร ขาดกลุ่มไหน ต้องขออภัยด้วยนะครับ
    ผมยังไม่ได้เสื้อครหวันเลยนะเนี่ย...

มีแต่รูบแหล่มๆทั้งน้านนะพี่อออยยย
    ไปอีกมะไหร่เนี่ยยย
    ท่าทางมันส์น่าดู
    เอิ้กๆๆๆ
    Classic...อยู่ที่ใจใช่วัตถุ...อายรึเปล่า?
    รถเก่าแซง!!!
    วิ่งด้วยใจ..ไปด้วยเบนซิน...ถ้าปั๊มปิด...ก็หาคนช่วย ยัน...

facebook : electronics30@windowslive.com

electronics30@windowslive.com
    http://electronics30.hi5.com

หมดค่าน้ำมันทั้งหมดไปกี่บาทอะคับ สุดยอดจริงๆคนไทยเจ๋ง
    ยินดีที่ได้รู้จัก

kie_pansak@hotmail.com

087-0016341

ธ.กรุงเทพ 2150735773

Bookmarks