[ ขาย ] Vespa no book vespa ทะเบียนพร้อมโอน อะไหล่เดิมๆแท้

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: Vespa no book vespa ทะเบียนพร้อมโอน อะไหล่เดิมๆแท้

สถานที่
    club fur
    ขอบคุณ
    0
    Feedback Score
    0

มาตรฐาน Vespa no book vespa ทะเบียนพร้อมโอน อะไหล่เดิมๆแท้

Vespa no book.. 1.รถสีดำ ไม่ผุ หัวกลม เครื่องซุปเปอร์ เบาะสองตอนสีครีม 25000 บาทพร้อมส่งทั่วไทยฟรี..
    2.รถสีขาวเก่าๆ ไม่ผุ เครื่องหกสี่ เบาะฟองนำ้ทั่วไป 24000 บาทพร้อมส่งทั่วไทยฟรี...
    Vespa ทะเบียน... 1.รถไม่ผุ สีไม่สวยสีทูโทน เครื่องดีนะ เบายาว ตะกร้าหน้า รถหัวกลม จดปี16ขายพร้อมโอนให้เลย 48000 บาท(ต่อรองว่ากันได้)
    2.รถไม่ผุ สีเดียว เครื่องดีนะ เบาะสองตอน จดปี17ขายพร้อมโอนให้เลย 48000 บาท(ต่อรองกันได้)
    อะไหล่59/62 มี...(ราคาสอบถามหลังไมค์นะ) ทับทิมหัวไฟ59 ชุดกุญแจคอพร้อมดอกกอปปี้และกุญแจเก๋ะไม่มีดอก เบาะอานม้าแท้หุ้มหนังดำแล้ว ตะแกรงเอ หูก๋วยเตี๋ยว ขาเบรคสั้น ชุดกระโหลกเหล็ก+ฝาพัดลมและฝาครอบเกียร์ เสื้อเพลา(piaggio) หูหอยฝาเก๋ะ แตรก้างปลา(ถอดมาซ่อมแล้ว) ชุดดุมหน้า(เพลาหน้า)พร้อมน๊อตล้อรุ่นมีเดือย
    อะไหล่super...(ราคาสอบถามหลังไมค์นะ) ชุดหัวกลมครบชุด ฝาข้างซ้ายและขวา บังโคน ขาตั้งเดิมๆ ชุดจานเบรคหน้าหลังพร้อมจานฝุ่นหลัง มือเบรคครัช(รุ่นเดียวกับ64) ตลับรวมสายทรงสี่เหลี่ยมผืนผ้าสีดำ พักเท้าโค้งเก่าๆเดิม ไฟหน้าครบชุด มีsiemกับอพีเรียล คิ้วสระอิหน้าหลัง กุญแจเก๋ะไม่มีดอก แตร กุญแจสวิชไม่มีดอก ฝาครอบโช้คเก่าๆ(ต้องชุบใหม่) ลายเซ็นต์หน้าและหลัง(ทรงเดียวกับsprint v.)
    สนใจไร สอบถามกันได้ ส่งได้ทั่วไทยครับ หนุ่มคับ 089-1238181
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Furraemon : 10-07-2011 เมื่อ 12:54

สถานที่
    club fur
    ขอบคุณ
    0
    0

Super p รถจดปี 09 เลขบอดี้และเครื่อง เลข5ตัว รถธรรมดา สีไม่สวย เบาะยาว เครื่องดี ของแท้พอมีบ้าง ทะเบียนพร้อมโอน 55000 บาท ส่งทั่วไทย ฟรี..
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Furraemon : 10-07-2011 เมื่อ 12:55

Junior Member
    ขอบคุณ
    0
    0

มีรูปให้ดูป่าวครับ

สถานที่
    club fur
    ขอบคุณ
    0
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ johnor อ่านข้อความ
    มีรูปให้ดูป่าวครับ
    ดูอะไรครับ ขอ อีเมล หน่อยครับ

ต้น.มทบ24's Avatar
    สถานที่
    UDONTHANI SCOOTER CLUB
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1
    0

+++++ ไปค้าบบบ

Senior Member cacarot's Avatar
    สถานที่
    PHETCHBURI SCOOTER CLUB
    ขอบคุณ
    0
    0

ขอดูรูป ฝาพัดลมและฝาครอบเกียร์ หูหอยฝาเก๋ะ แตรก้างปลา หูก๋วยเตี๋ยว cacarot5@gmail.com ขอบคุณครับ

Member tanakorn04's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

ขอรูป super ครััย
    cancel_pless@hotmail.com

สถานที่
    club fur
    ขอบคุณ
    0
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ต้น.มทบ24 อ่านข้อความ
    +++++ ไปค้าบบบ
    ไปไหนดีครับ มาหาผม ผมยินดีต้อนรับ

สถานที่
    club fur
    ขอบคุณ
    0
    0

อัพ อัพ กันหน่อยนะ...

Junior Member
    สถานที่
    HaRem
    ขอบคุณ
    0
    0

มาตรฐาน ขอรูป ครับสนใจ

สถานที่
    club fur
    ขอบคุณ
    0
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ yad อ่านข้อความ
    คันไหนครับ อีเมลไรนะ

สถานที่
    club fur
    ขอบคุณ
    0
    0

มาตรฐาน อัพ อพ อัพ อัพ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Furraemon อ่านข้อความ
    Vespa no book.. 1.รถสีดำ ไม่ผุ หัวกลม เครื่องซุปเปอร์ เบาะสองตอนสีครีม 25000 บาทพร้อมส่งทั่วไทยฟรี..
    2.รถสีขาวเก่าๆ ไม่ผุ เครื่องหกสี่ เบาะฟองนำ้ทั่วไป 24000 บาทพร้อมส่งทั่วไทยฟรี...
    Vespa ทะเบียน... 1.รถไม่ผุ สีไม่สวยสีทูโทน เครื่องดีนะ เบายาว ตะกร้าหน้า รถหัวกลม จดปี16ขายพร้อมโอนให้เลย 48000 บาท(ต่อรองว่ากันได้)
    2.รถไม่ผุ สีเดียว เครื่องดีนะ เบาะสองตอน จดปี17ขายพร้อมโอนให้เลย 48000 บาท(ต่อรองกันได้)
    อะไหล่59/62 มี...(ราคาสอบถามหลังไมค์นะ) ทับทิมหัวไฟ59 ชุดกุญแจคอพร้อมดอกกอปปี้และกุญแจเก๋ะไม่มีดอก เบาะอานม้าแท้หุ้มหนังดำแล้ว ตะแกรงเอ หูก๋วยเตี๋ยว ขาเบรคสั้น ชุดกระโหลกเหล็ก+ฝาพัดลมและฝาครอบเกียร์ เสื้อเพลา(piaggio) หูหอยฝาเก๋ะ แตรก้างปลา(ถอดมาซ่อมแล้ว) ชุดดุมหน้า(เพลาหน้า)พร้อมน๊อตล้อรุ่นมีเดือย
    อะไหล่super...(ราคาสอบถามหลังไมค์นะ) ชุดหัวกลมครบชุด ฝาข้างซ้ายและขวา บังโคน ขาตั้งเดิมๆ ชุดจานเบรคหน้าหลังพร้อมจานฝุ่นหลัง มือเบรคครัช(รุ่นเดียวกับ64) ตลับรวมสายทรงสี่เหลี่ยมผืนผ้าสีดำ พักเท้าโค้งเก่าๆเดิม ไฟหน้าครบชุด มีsiemกับอพีเรียล คิ้วสระอิหน้าหลัง กุญแจเก๋ะไม่มีดอก แตร กุญแจสวิชไม่มีดอก ฝาครอบโช้คเก่าๆ(ต้องชุบใหม่) ลายเซ็นต์หน้าและหลัง(ทรงเดียวกับsprint v.)
    สนใจไร สอบถามกันได้ ส่งได้ทั่วไทยครับ หนุ่มคับ 089-1238181
    รถ no book ไปหมดแล้วครับ เหลือรถมีทะเบียน sprint v. super อะไหล่ก็มีนะ

Bookmarks