ขายท่อโยชิ 7000 บาทพร้อมส่งเลสทั้งใบตรงรุ่นsr ใส่แทนท่อเดิมได้เลยไม่ต้องแปลงครับ

ชื่อกระทู้: ขายท่อโยชิ 7000 บาทพร้อมส่งเลสทั้งใบตรงรุ่นsr ใส่แทนท่อเดิมได้เลยไม่ต้องแปลงครับ

Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขายท่อโยชิ 7000 บาทพร้อมส่งเลสทั้งใบตรงรุ่นsr ใส่แทนท่อเดิมได้เลยไม่ต้องแปลงครับ

Uploaded with ImageShack.us

Uploaded with ImageShack.us[img]http://[/img]

ขอลงขายใหม่นะครับ ราคา 7000 พร้อมส่ง ท่อโช สภาสวย ตรงมา จากยุ่นไม่ต้องแปลงอะไรเลย ครับ ใส่ได้เลยมาพร้อมพักเท้า สวยๆ ครับกริ้บๆๆ
    เพราะไม่ได้ใช้แล้ว เพราะขายรถใน รูปไปแล้ว หรือต้องการเท่าไหร่ แต่ซื้อมาก็ 7500 แต่พร้อมส่ง ที่ 7000 ครับ ถอกออกจากรถคันนี้แหละครับ สนใจโทรครับ 08-7955-1998 ก้าครับ ลดได้ลดครับ เพราะเลิกเล่นแล้วครับ
    เพิ่มครับ
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

รูป รูป      

Bookmarks