ศูนย์จำหน่าย vespa ใหม่ทุกรุ่น lx150 , gtv250 , gts250 และ gts300 super พร้อมชุดอุปกร - หน้า 2

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ศูนย์จำหน่าย vespa ใหม่ทุกรุ่น lx150 , gtv250 , gts250 และ gts300 super พร้อมชุดอุปกร

djboatbeat's Avatar
    สถานที่
    Beach Bike Bangsean (BBB), PX Club Thailand
    ขอบคุณ
    0
    Feedback Score
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ aevespashop อ่านข้อความ
    แน่นอนคับ
    ไม่เห็นมีรูปผมเยย ฮือๆๆ

Beach Bike Bangsaen (BBB)
    Webบอร์ดกลุ่ม : www.thaiscooter.com/club/bbb
    DjBoabeat Scooter Garage
    http://www.facebook.com/djboatbeat

รับซ่อม - ผ่าเครื่อง -ประกอบ - ทำสี - ขายอะไหล่ Vespa อยู่บางแสน ชลบุรี ข้างม.บูรพา
    089-4051024 โบ๊ต

แม้รถจะเสียงดังและไม่สวยเหมือนใครๆแต่ใจพร้อมไปกับก ารเดินทางเสมอ
    แม้รถจะไม่ดีไม่เจ๋งเท่าใครแต่ยังไงก็ดีกว่าพวกรถดีเ อาแต่จอดอยู่กับที่ไว้โชว์

มาตรฐาน เพิ่มเติม...........

[quote author=aevespashop link=topic=722.msg6871#msg6871 date=1322163840]

SPECIAL THANKS พี่จัมโบ้จากบางแสนครับ....สั่งชุดเครื่องยนต์ SIMONINI สูตร 1 จากประเทศอิตาลี่ จำนวน 10 เครื่องกันเลยทีเดียวครับ...รวยๆนะครับพี่

SPECIAL THANKS อีกหนึ่งที่หนีมาจากที่อื่นครับ...เพราะเบื่อกับบางร ้านที่ไม่มีสินค้าใดๆเลย ได้แต่บอกว่ารอๆๆๆๆๆ แต่มาที่ร้านพี่บอก ครบจิงๆร้านน้องเนี่ย เลยจัดชุดครัช บวกชุดชามหน้า MALOSSI เพื่อความมันส์ในยามออกตัวที่แตกต่างอย่างชัดเจน พร้อมเปลี่ยนถ่ายน้ำมันเครื่อง น้ำมันเกียร์ MALOSSI ตัว TOP LINE

SPECIAL THANKS คับ....แวะมาอุดหนุนกันเป็นประจำ

จัดส่งสุดยอดยางขอบขาวล๊อตใหญ่ "SAVA" made in europe 100% ให้กับดีลเลอร์ดังครับ....ขายดีจิงๆ

ชุดงานกันล้มรอบคัน ระดับพรีเมียม พร้อมเพลทโลโก้ทอง รับประกันคุณภาพทุกชิ้นงาน ผลิตขึ้นรูปพร้อมชุบโครมเมี่ยมจากโรงงานผมเองเลยครับ ....ราคาพิเศษครับ สำหรับดีลเลอร์ของทางร้าน

SPECIAL THANKS ดีลเลอร์ดัง จากจันทบุรีครับ....สั่งชุดยางขอบขาว SAVA พร้อมชุดกรอง MALOSSI

SPECIAL THANKS พี่ดวงครับ...นำ stella มาอัพเกรดกับท่อสูตร PINASCO จากประเทศอิตาลี่...พี่เค้าว่า ไม่ทนอีกต่อไปแล้วครับกับท่อเดิม...เพื่อนมันล้อหมด

SPECIAL THANKS คุณเค...ร้าน VESPA ดังแห่งเมือง ภูเภ็ต แวะมาพร้อมอุดหนุนสินค้าไปจำหน่ายที่ร้านครับ...ขอบค ุณครับ

SPECIAL THANKS ลูกค้าอีกท่านที่ทนกับยางเดิมติดรถ stella ไม่ไหว.....ขอเปลี่ยนเป็นยางขอบขาว SAVA จากยุโรปเลยดีกว่าครับ...ค่อยโล่งใจหน่อย

SPECIAL THANKS น้องกลุ่ม VESPA สาย RACING แวะเวียนกันเข้ามาอุดหนุน พร้อมรับราคาพิเศษกันไปครับ คนกันเอง

SPECIAL THANKS อีกหนึ่งดีลเลอร์ต่างจังหวัดครับ...สั่งซื้อชุดโช้คอ ัพ BITUBO จำนวน 6 ชุดไปประจำการที่ร้านครับ

SPECIAL THANKS อีกหนึ่งดีลเลอร์ปริมลฑณครับ....ร้านดังๆเลย ร้านเนี้ย สั่งซื้อชุดโช้คอัพ BITUBO จำนวนมาก พร้อมแก๊ปไฟงานจากประเทศเยอรมันนี ( งานสวยมากๆ งานไทยตกกระป๋องเลย )

SPECIAL THANKS อีกหนึ่งดีลเลอร์ในกรุงเทพ....ร้านดังย่านลาดพร้าว ( รวยๆนะครับ ) สั่งซื้อชุดโช้คอัพ BITUBO พร้อมขายึดปั๊มเบรค BREMBO ไปเพิ่มเติมอีกด้วยครับ

SPECIAL THANKS เดิมใส่ชุดโช้ค BITUBO ปี 2009 ....ได้เวลาเปลียนเป็น ปี 2011 กระบอกดำแดงแล้วครับ

กับงาน ปั๊มเบรคบน ผลิตด้วยอลูมีเนียมทั้งชิ้น....จากสำนัก SIP SCOOTER SHOP ประเทศเยอรมันนี

กับอีกผลงาน จาก SIP SCOOTER SHOP ประเทศเยอรมันนี วงล้อแต่ง TUBE LESS สำดำด้านพร้อมปัดเงาขอบจากนอกเลยครับ ( งามสุดๆ )

WELCOME พี่เจี๊ยบเจ้าสำนัก K SPORT เจ้าของแชมป์ประเทศไทย 8 สมัยครับ.....วันนี้ขอสั่งซื้อเทคโลโนยีจากอิตาลี่ เพื่อนำไปพัฒนาต่อไปในประเทศไทย...แถมกระซิบว่า สินค้าเยอะกว่าร้านที่ต่างประเทศอีกนะเนี่ย

SPECIAL THANKS พี่ดวงครับ....และก็สุดทนกับโช้คอัพเดิมติดรถที่แสนจ ะกระเด้งกระดอน...ขออัพเกรดด้วยชุดโช้คอัพระดับโลกอย ่าง BITUBO ทั้งหน้าหลังครับ จบเลยทีเดียว

SPECIAL THANKS ดีลเลอร์ดังย่านห้วยขวางครับ...สั่งซื้อโช้ค BITUBO ทั้งหน้าหลัง พร้อม น้ำมันเครื่อง MALOSSI TOP LINE กับทั้งชุดสวิทซ์ไฟแต่ง DOMINO ไปให้กับทางลูกค้าครับ
    [/quote]

มาตรฐาน เพิ่มเติม......

กับงาน ปั๊มเบรคบน ผลิตด้วยอลูมีเนียมทั้งชิ้น....จากสำนัก SIP SCOOTER SHOP ประเทศเยอรมันนี

กับอีกผลงาน จาก SIP SCOOTER SHOP ประเทศเยอรมันนี วงล้อแต่ง TUBE LESS สำดำด้านพร้อมปัดเงาขอบจากนอกเลยครับ ( งามสุดๆ )

WELCOME พี่เจี๊ยบเจ้าสำนัก K SPORT เจ้าของแชมป์ประเทศไทย 8 สมัยครับ.....วันนี้ขอสั่งซื้อเทคโลโนยีจากอิตาลี่ เพื่อนำไปพัฒนาต่อไปในประเทศไทย...แถมกระซิบว่า สินค้าเยอะกว่าร้านที่ต่างประเทศอีกนะเนี่ย

SPECIAL THANKS พี่ดวงครับ....และก็สุดทนกับโช้คอัพเดิมติดรถที่แสนจ ะกระเด้งกระดอน...ขออัพเกรดด้วยชุดโช้คอัพระดับโลกอย ่าง BITUBO ทั้งหน้าหลังครับ จบเลยทีเดียว

SPECIAL THANKS ดีลเลอร์ดังย่านห้วยขวางครับ...สั่งซื้อโช้ค BITUBO ทั้งหน้าหลัง พร้อม น้ำมันเครื่อง MALOSSI TOP LINE กับทั้งชุดสวิทซ์ไฟแต่ง DOMINO ไปให้กับทางลูกค้าครับ
    [/quote]

[quote author=aevespashop link=topic=722.msg6866#msg6866 date=1322163134]

SPECIAL THANKS เอก มาลีลัย ครับ...นำ VESPA ตัวคลาสลิคมาอัพเกรดเป็น 216cc แผ่นครัช ด้วยชุด MALOSSI พร้อมสปริงครัชแต่ง จากสำนัก PINASCO .....พร้อมออกทางไกลสบายๆครับ ( รับร่ม MALOSSI เป็นที่ระลึกไปเลยครับ )

ขุมพลัง วัตถุไวต่อความแรงล๊อตใหม่ที่ใหญ่ที่สุดในเมืองไทย.. ..ครับ

มาตรฐาน .....

ร้านพี่ชายผมเองครับ.....เจ้าพ่อในเรื่อง BIG SCOOTER สุดยอดในเมืองไทย

ใครๆก็รู้จักเขาคนนี้.....

SPECIAL THANKS คุณชวนะ เจ้าของGTS ครับ..สั่งซื้อท่อ LEOVINCE รุ่น 4 ROAD ไปประจำการความมันส์อีกระดับ

SPECIAL THANKS ลูกค้าชาว HONG KONG แวะมาทักทายพร้อมจัดไปชุดใหญ่ครับบบบบ

SPECIAL THANKS ลูกค้าจากบางแสนครับ....สั่งซื้อชุดโช้ค BITUBO ไปติดตั้งกับ GTS ตัวแรงแบบหน้าหลังครบๆชุดกันไปเลย

SPECIAL THANKS พี่ฟุย พ่อเลี้ยงเมืองเชียงรายครับ....จัดชุด MALOSSI ไปประจำการความมันส์ขึ้นไปอีกระดับ

SPECIAL THANKS ลูกค้านำ VESPA LX มาอัพเกรดกับชุด POLINI แบบ TOP LINE กันเลยทีเดียวครับ

SPECIAL THANKS K Jass ครับ....โดนชุดกล่องไฟแต่ง PM จาก UK ไปหนึ่งครับ...ติดตั้งแบบง่ายๆ....แต่ผลที่ได้มากมาย จิงๆครับ

มาตรฐาน .......

SPECIAL THANKS อีกหนึ่งลูกค้าที่ไว้วางใจ....สั่งชุดอัพเกรดเครื่อง ยนต์ MALOSSI สำหรับ VESPA 125 ไปครับ ( แหม ขายดีจิงๆร้านนี้ )

SPECIAL THANKS คุณลุงผู้ใจดีจากสุพรรณครับ....จัดไปหนึ่งชุดกับโช้ค อัพ BITUBO ทั้งหน้าหลังกันเลยทีเดียว

มาตรฐาน ......

SPECIAL THANKS อีกหนึ่งลูกค้าที่ไว้วางใจ....สั่งชุดอัพเกรดเครื่อง ยนต์ MALOSSI สำหรับ VESPA 125 ไปครับ ( แหม ขายดีจิงๆร้านนี้ )

SPECIAL THANKS คุณลุงผู้ใจดีจากสุพรรณครับ....จัดไปหนึ่งชุดกับโช้ค อัพ BITUBO ทั้งหน้าหลังกันเลยทีเดียว

วันนี้โดนไปอีกชุดครับ กับชุดอัพเกรดยอดฮิต MALOSSI ชุดชามหน้า , ชุดครัช ปิดท้ายด้วยชุดสายพาน จัดส่งลูกค้าเชียงใหม่ครับ

มาตรฐาน ..............

SPECIAL THANKS ปอนด์ นำรถเข้ามาทำการชุบขาตั้งข้าง และขาตั้งหลักครับ....ความเงางามสวย...ขึ้นไปอีก

SPECIAL THANKS เฮียสมชับครับ...ไว้วางใจออกรถ VESPA LX สีขาว ไปจากทางร้าน พร้อมติดตั้งปีกโครมเมี่ยม เพิ่มความหรูระดับตำนานกันอีก ( สวยงามมากๆครับ )

SPECIAL THANKS พี่เอกจากสุพรรณครับ...ไว้วางใจออกรถ VESPA LX สีแดงสดใสไปจากทางร้าน ....ยินดีด้วยครับพี่

มาตรฐาน ............

SPECIAL THANKS ผู้กองคนดังจากเมืองชลครับ....จัดชุดท่อ LEOVINCE ,สายพาน MALOSSI ปิดท้ายด้วยชุดช่วงล่างระดับโลก BITUBO สำหรับ GTS คันแรงครับ

มาตรฐาน .....

สินค้าล๊อตใหม่จากประเทศอิตาลี่ครับ....ครบๆแท้ๆจากโ รงงาน บินมาโดยตรง ไม่ต้องรอให้เสียเวลา ( กะว่าจะเหมาเครื่องบินเลยนะเนี่ย )

อีกหนึ่งความไว้วางใจครับ....ลูกค้าออกรถ VESPA LX สีเหลืองสดใส พร้อมสั่งอัพเกรดช่วงล่างกับชุดโช้คระดับโลก BITUBO , ตระแกรงหลังแบบแท้ๆ จากอิตาลี่

Bookmarks