ศูนย์จำหน่าย vespa ใหม่ทุกรุ่น lx150 , gtv250 , gts250 และ gts300 super พร้อมชุดอุปกร - หน้า 3

ชื่อกระทู้: ศูนย์จำหน่าย vespa ใหม่ทุกรุ่น lx150 , gtv250 , gts250 และ gts300 super พร้อมชุดอุปกร

มาตรฐาน .......

อีกหนึ่งความไว้ใจครับ....ตัดสินใจออกรถกันแบบง่ายๆ กับ VESPA LX สีดำเข้ม พร้อมสั่งหมวกเวสป้าแท้ๆ จากอิตาลี่กันอีกใบ ไว้ขับขี่ชิวๆอีก
    และไม่ลืมติดตั้ง บังลมแบบสูง ชุดกันล้มหน้าแท้ๆ อิตาลี่ ป้องกันทับอีกทีหนึ่ง

SPECIAL THANKS จากอีกหนึ่งลูกค้าจากเชียงใหม่ครับ.....จัดส่งเรยบร้ อยแล้วนะครับ

เล็กๆน้อยๆจากอิตาลี่ครับ.....กับชุด BREMBO กว่า 1,xxx ตัว

ออกรถที่อื่นแล้วไม่ประทับใจ สั่งสินค้าแล้วบอกให้รอๆๆๆๆๆ...เลยขอหนีมาใช้บริการท ี่เรา...ไม่ต้องรอครับ จัดไปเลยกับชุดหมวกกันน็อคแท้ๆจากอิตาลี่...สมใจกันไ ป

SPECIAL THANKS รัตน์ ครับสั่งซื้อ ชุดท่อ SITO แบบ FULL พร้อมชิวสูงไว้ขี่ ชิวๆที่ต่างจังหวัดครับ

SPECIAL THANKS ลูกค้านำ VESPA LX สีครีมสุดงาม มาทำการติดตั้งชุดยางขอบขาว SAVA ทั้งหน้าหลังเลยครับ....สวยยิ่งขึ้นไปอีกเยอะครับเฮี ย

SPECIAL THANKS พี่เบญครับ...ออก GTS สีพิเศษ พร้อมให้ติดตั้ง ท่อ AKR ให้ด้วยครับ.....โหดมากๆ

SPECIAL THANKS พี่เอกครับ....นำ VESPA LX สีดำคันโปรดมาติดตั้ง ท่อ LEOVINCE รุ่น GP PRO สวยระดับเทพกันไปเลยครับพี่

SPECIAL THANKS เฮียสมชัยครับ...หลังจากออกรถไปได้ไม่นาน ก็ขอหล่อขั้นเทพกับ ท่อ LEOVINCE รุ่น GP PRO กันอีกคนครับ ( อย่าปล่อยให้ของดี ลอยนวล )

ลูกค้าอีกหนึ่งที่ไว้ใจทางร้านครับ....ออกรถ VESPA LX สีขาวไป...ยินดีด้วยครับ

SPECIAL THANKS ลูกค้าขับรถมาเพื่อออกรถ VESPA LX สีเหลืองสดใส กันเลยครับ...ยินดีด้วยครับ
    [/quote]

Senior Member modshr's Avatar
    สถานที่
    ??????
    ขอบคุณ
    0

สอบถามหน่อยครับทางร้านยังพอมีรถ http://www.akecycle.com/index.php?topic=825.0 ขายไหมครับ ถ้ามีนี้ตอนนี้ราคาเท่าไหร่หรือครับ
    My name isJUNE
    Mobile: 088-251-3166
    E-mail: Ho-lambretta@hotmail.com

บัญชี "นายพงศกร ชาตาบุญ"
    ธนาคาร กรุงไทย สาขา พระสิงห์
    เลขที่บัญชี 540-0-13410-6

Bookmarks