ศูนย์จำหน่าย vespa ใหม่ทุกรุ่น lx150 , gtv250 , gts250 และ gts300 super พร้อมชุดอุปกร

ชื่อกระทู้: ศูนย์จำหน่าย vespa ใหม่ทุกรุ่น lx150 , gtv250 , gts250 และ gts300 super พร้อมชุดอุปกร

มาตรฐาน ศูนย์จำหน่าย vespa ใหม่ทุกรุ่น lx150 , gtv250 , gts250 และ gts300 super พร้อมชุดอุปกร

ศูนย์จำหน่าย VESPA ใหม่ทุกรุ่น LX150 , GTV250 , GTS250 และ GTS300 SUPER พร้อมชุดอุปกรณ์ตกแต่ง แบบเทพๆ มากสุดเมืองไทย
    มีทั้งหมดสามสาขา
    สาขาแรก ตั้งอยู่ ถนน พลับพลาไชย จำหน่ายรถ VESPA รุ่นใหม่ และรุ่นคลาสลิค พร้อมอะไหล่แท้ บริการซ่อมแซม ตกแต่ง เปลี่ยนถ่ายน้ำมันเครื่อง
    สาขาสอง ตั้งอยู่ ถนน ไมตรีจิตร จำหน่ายรถ VESPA รุ่นใหม่ และรุ่นคลาสลิค พร้อมอะไหล่แท้ แต่เน้นอะไหล่ตกแต่งนำเข้า แบบเทพๆ เช่น MALOSSI , POLINI , BITUBO และ ETC.
    สาขาสาม ตั้งอยู ถนนราชพฤกษ์ ตึกแถวสามคูหาขนาดใหญ่ สูง 7 ชั้น จัดโชว์รถ VESPA พร้อมจำหน่ายทุกรุ่น อะไหล่แท้ๆจากประเทศอิตาลี่ และอะไหล่ตกแต่งทุกชนิด พร้อมทีมช่างอำนวยความสะดวก มีระบบปรับอากาศแบบเต็มพื้นที่ พร้อมมุมเครื่องดื่ม ชา กาแฟ เบเกอร์ลี่ ( กำลังอยู่ระหว่างตกแต่งร้านคับ )

SUPER SCOOTER SHOP LTD.,PART
    656 MUNGKORN RD,
    POMPRAB
    BANGKOK
    10100
    THAILAND
    URL:www.thaivespashop.ocm
    E-MAIL:[email protected]
    ติดต่อ
    081-8465482 / พินิจ เศวตนาวิน ( ระดับชำนาญการพิเศษ )
    081-8274792 / คุณกวาง

ยอดฮิตขายดีอันดับหนึ่งกับ ความสวยแบบติดปีกกับ VESPA LX คันโปรดของคุณให้เลิศหรู
    ด้วยชุดแต่งที่ออกมาสำหรับ VESPA ในแบบฉบับดั้งเดิมแท้ๆ โดยเฉพาะ
    ชิ้นงานผลิตจาก วัสดดิบคัดสรร พร้อมชุบบโครมเมี่ยมแบบโคตรสวยคับ ( จำนวนจำกัดคับด่วนๆเลย )
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

บรรดาลูกค้าจำนวนมากที่ให้ความไว้วางใจกับทางร้านครั บ

( SPECIAL THANKS ) มากๆนะครับ หวังว่าคงมีความสุขกับ VESPA คันโปรดไปตราบนาน

SPECIAL THANKS พี่ต้อครับ นำรถมาติดตั้งยางขอบขาว SAVA ทั้งหน้า-หลัง สวยระดับตำนาน VESPA แท้ๆ พร้อมประสิทธิภาพที่ดีกว่าเดิมแบบชัดเจน

SPECIAL THANKS ท่านอ๋องแวะมาทักทาย พร้อมติดไม้ติดมือกับชุดแต่ง GTS ตัวแรง อาทิ จานดิส,กรองอากาศ MALOSSI , ชุดล้อแต่ง ITALY แบบ 10ซี่ และตบท้ายด้วยลายเซ็น SPORT

SPECIAL THANKS ฮอล 100% โดนโช้คอัพ BITUBO ปีล่าสุด 2011 สีดำดุเข้ม ไปติดตั้งกับ VESPA 200cc ตัวแรง ( มาซะเต็มยศ )

SPECIAL THANKS ปอนด์ นำรถ VESPA LX สีขาว มาติดตั้งยางขอบขาว พร้อมท่อสูตร SCORPION แบบ FULL SYSTEM แรงตั้งแต่ออกตัวไปเลยครับ

SPECIAL THANKS ดีลเลอร์ต่างจังหวัดครับ....จัดชุดอัพเกรดช่วงล่างระ ดับโลกกับโช้คอัพแบบหน้า-หลัง BITUBO แบบครบเซ็ท พร้อมรับสติ๊กเกอร์ MALOSSI แท้ๆ ไปตกแต่งเพิ่มเติมอีกด้วย

SPECIAL THANKS ราเชนครับ จัดชุดอัพเกรดช่วงล่างระดับโลกกับโช้คอัพ BITUBO ไปติดตังกับ GTS ตัวแรง

SPECIAL THANKS จินครับ....ชูให้ 2 นิ้ว พร้อมบอกว่า ร้านพี่ครบจิงๆ

SPECIAL THANKS ปอนด์อีกครั้งครับ...หลังจากติดตั้งยางขอบขาวพร้อมท่ อใบแรงไม่นาน..ก็เข้า อัพเกรดช่วงล่างกับ โช้คอัพระดับโลก BITUBO ทั้งหน้า-หลัง

SPECIAL THANKS อ๊อด นำ VESPA LX มาติดตั้งท่อ PM ( MADE IN UK ) แบบ FULL SYSTEM ไฟออกตูดกันเลยทีเดียวพร้อมอัพเกรดช่วงล่างระดับโลกก ับโช้ค BITUBO แบบหน้าหลัง แถมพ่วงด้วยจานดิสเบรคคุณภาพสูง MALOSSI

หลังจากติดตั้งเสร็จก็มาเก็บภาพเป็นที่ระลึกกันซะหน่ อยครับ...แบบคนคอเดียวกัน

SCORPION VS PM TUNING VS ARROW ขั้นเทพล้วนๆ จากสามสำนักแรงจากประเทศยุโรป

SPECIAL THANKS น้อง BANK มิสซาย สายหมอบ ยกกันมาหมดแก๊งค์.....จัดไปชุดใหญ่

SPECIAL THANKS ลูกค้าชาวอิตาเลี่ยนครับ....เลือกเอง หยิบเอง มันส์เขาเลยงานนี้ กับเบาะ FULL CARBON แบบเนีนยจากเยอรมันนี

วัตถุไวต่อความแรง นาม "POLINI" จากประเทศอิตาลี่ 100% ล๊อตใหม่ ประจำการแล้วครับที่ SUPER SCOOTER SHOP LTD.,PART
    สั่งซะ ให้สะใจ

SPECIAL THANKS ลูกค้าชาวฝรั่งเศษ นำ VESPA ตัวคลาสลิค มารับการ SERVICE ครับ...บริการครบวงจรจิงๆ

SPECIAL THANKS ลูกค้าชาวเชียงใหม่นะครับ....สั่งชุดเบรคระดับโลก BREMBO แบบ TOP LINE กันไปเลย...PACKING ให้อย่างดีกันเลยครับ

SPECIAL THANKS ลูกค้าชาวเยาวราชนำ VESPA PX ตัวแรงมาติดตั้งท่อสูตร แบบ FULL SYSTEM จากสำนักดัง MALOSSI...ให้เสียงที่ประทับใจกันไปครับ

SPECIAL THANKS กลุ่มมิสซายครับ...วันนี้ขอสั่งซื้อชุดลูกสูบ POLINI ไปติดตั้งกับ VESPA คันโปรด....แรงไม่รอใคร

SPECIAL THANKS หนครับ นำเวสป้าตัว คลาสลิคมาติดตั้งท่อสูตร POLINI แบบ FULL SYSTEM พร้อมพ่วงด้วยยางขอบขาว SAVA จากยุโรป ทั้งหน้าหลัง....สวยงามอมตะแค่ไหนดูกันเลยนะครับ

ใครๆ ก็บินได้กับเครื่องยนต์ PARAMOTOR จากประเทศอิตาลี่แบบ 100% เต็มๆ จากสำนัก POLINI น้ำหนักเบาเพียง 10.5 kg....ตัวแทนจำหน่ายแต่เพียงผู้เดียวเมืองไทย พร้อมฝึกบินให้ด้วย

SPECIAL THANKS น้องอามครับ นำ VESPA PX ตัวแรงมาติดตั้งท่อสูตร แบบ FULL SYSTEM จากสำนัก MALOSSI ....หล่อขึ้นอีกเยอะครับ

จัดส่งให้กับลูกค้าจากจังหวัดครับ...วันเดียวถึงที่ห มาย....รวดเร็วทันใจกันไป ( ลูกค้าขอไม่เอ่ยนามครับ...ประมาณแอบซุ่มเงียบ )

และแล้วก็มาส่งให้กับรถ VESPA ล็อตใหม่ครับ...ครบทุกสี ไม่ต้องรอ

อย่าปล่อยให้ของแรงลอยนวล....SPECIAL THANKS เชนอีกครั้งครับ...ขอจัดชุดจานดิสเบรคคุณภาพสูงไปติด ตั้งกับ GTS สีแดงตัวแรงอีกครั้ง

SPECIAL THANKS ลูกค้าจากแดนไกลครับ...จากเยอรมัน มาเป็นลูกค้าประจำกันซะแล้ว ( ดังจิงๆ)

พักเท้าแสนสบายจากอิตาลี่ 100% สนใจโทรสั่งจองได้เลยครับ....ไม่ต้องรอให้เสียเวลา

SPECIAL THANKS ลูกค้าจากญี่ปุ่นครับ...บินมาสั่งซื้อสินค้าจากทางร้ าน เพื่อไปจำหน่ายต่อที่ญี่ปุ่นอีกทีครับ

SPECIAL THANKS พี่ดวงครับ นำรถ VESPA LX สีขาวมาอัพเกรดเป็น SUPER LX กับชุดเสื้อ MALOSSI 190CC พร้อมด้วยชุดครัช POLINI แบบ TOP LINE กันเลยทีเดียว

ต้อนรับท่านนายก...มาอุดหนุนอะไหล่ไปติดตั้งกับ VESPA PX ตัวแรงครับผม

รับติดตั้งไฟ ซีนอน กับ VESPA LX ทุกรุ่นครับ.....สวยมากๆครับ แถมลดความร้อนที่โครมไฟหน้าไปได้อีกเยอะ ( รับประกัน 1 ปีเต็ม )

SPECIAL THANKS ลูกค้าสั่งซื้อรถ VESPA S 150IE ตัวล่าสุด....พร้อมติดตั้งอัพเกรดช่วงล่างระดับโลกกั บโช้คอัพ BITUBO ทั้งหน้าหลังกันไปเลยครับ....แถมพ่วงด้วยจานดิสเบรคค ุณภาพสูงจากสำนัก POLINI ระดับเทพกันตั้งแต่วันแรกเลย

เล็ก สคิปเปอร์ครับ...จัดท่อ MALOSSI ตัว BIG TOP CARBON ไป...ซะแล้วครับท่าน

SPECIAL THANKS คุณอมรคับ....ระดับเทพ ออกรถ VESPA LX 150 วันแรกก็อัพเป็น SUPER LX 190 แบบชุดใหญ่ ( ต่อไปจะขายอะไรให้พี่ล่ะครับเนี่ย ) อีกหนึ่ง VESPA ที่แรงระดับต้นๆของเมืองไทยไปซะแล้ว

SPECIAL THANKS ลูกค้านำ VESPA PX มาทำการติดตั้ง สปอยเลอร์แบบไฟเบอร์ดำด้านครับ....ดู SPORT ขึ้นไปอีกระดับ

มาตรฐาน Special thanks ลูกค้าชาวเชียงใหม่นะครับ....สั่งชุดเบรคระดับโลก brembo แบบ top line กั

อีกหนึ่งความไว้ใจครับ....นำรถ VESPA LX สีครีม มาอัพเกรดช่วงล่างระดับโลกกับชุดโช้ค BITUBO แบบหน้าหลัง ชุดใหญ่

SPECIAL THANKS คุณอดิศครับ....สั่งซื้อโช้คอัพระดับโลก BITUBO ทั้งหน้าหลัง ชุดใหญ่กันไปครับ

SPECIAL THANKS คุณทวีศักดิ์ครับ....สั่งชุดอัพเกรดเครื่องยนต์จากสำ นัก MALOSSI ไปหนึ่งเซ้ท

อีกหนึ่งความไว้ใจครับ....ลูกค้านำรถ VESPA LX สีครีม มาอัพเกรดช่วงล่างระดับโลกกับชุดโช้ค BITUBO แบบหน้าหลัง ชุดใหญ่ พร้อมจานดิสคุณภาพสูง จากสำนักดังนาม MALOSSI ...เยี่ยมจิงๆคับ

SPECIAL THANKS คุณอิทธิพลครับ....ดีลเลอร์อีกหนึ่งภาคอีสาน....สั่ง ชุดอัพเกรดเครื่องยนต์ MALOSSI พร้อมรับสติ๊กเกอร์ BITUBO แท้ๆจากอิตาลี่ บรรจุใส่กล่องสวยหรู เพื่อนำไปกำนัลให้ลูกค้าครับ

SPECIAL THANKS ลูกค้าชาวเชียงใหม่ครับ...สั่งชุดท่อ POLINI FULL SYSTEM พร้อมรับขาตั้งแต่งจาก ITALY ไปอีกชุด

SPECIAL THANKS ร้านเต็กเส็งครับ...อีกหนึ่งดิลเลอร์ของเรา...วันนี้ สั่งซื้อท่อ POLINI FULL SYSTEM ไปให้ลูกค้าประจำครับ

SPECIAL THANKS อีกหนึ่งลูกค้าที่ไว้วางใจนำ VESPA LX สีขาวมาติดตั้ง ยางขอบขาว SAVA พร้อมชิวสูงสำหรับ ทัวร์ริ่ง...สวยงามมากๆ พร้อมประสิทธิภาพการยึดเกาะถนนที่แตกต่าง

SPECIAL THANKS เล็กครับ...วันนีโดนชุดปะกับคันเร่ง DOMINO เทพ รุ่นไททาเนียม ด้วยราคา 5,xxx บาท....โอ้ว แม่เจ้า เค้าช่างเหลือจิงๆ

SPECIAL THANKS น้องไผ่ครับ....จัดชุดช่วงล่างระดับโลกกับโช้ค BITUBO ปี่ล่าสุด....หล่อๆกันไปพร้อมคุณภาพการทรงตัวแบบเทพๆ

SPECIAL THANKS ลูกค้าสั่งซื้อชุดช่วงล่างระดับโลกกับโช้ค BITUBO ปี่ล่าสุด....จากคุณจีรพัตน์ครับ

SPECIAL THANKS ลูกค้าสั่งซื้อชุดช่วงล่างระดับโลกกับโช้ค BITUBO ปี่ล่าสุด....พร้อมบริการจัดส่งให้ด้วย ( วันนี้ขายไปทั้งหมด 12 ชุดครับ )

จัดส่งชุดใหญ่ให้ดีลเลอร์ดังจังหวัดเชียงใหม่ครับ... ..ขอบคุณมากๆ ครับ รวยๆนะครับ

SPECIAL THANKS ลูกค้าชาว HONG KONG ครับ....บินตรงเพื่อมา shopping ที่ร้านกันเลยทีเดียว

SPECIAL THANKS ลูกค้าทางใต้ครับ....สั่งชุดโช้คอัพระดับโลก BITUBO , ยางปูพื้น italy แท้ , ปีกนก และเม็ดถ่วง MALOSSI ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย aevespashop : 08-07-2011 เมื่อ 01:07

SPECIAL THANKS เอก มาลีลัย ครับ...นำ VESPA ตัวคลาสลิคมาอัพเกรดเป็น 216cc แผ่นครัช ด้วยชุด MALOSSI พร้อมสปริงครัชแต่ง จากสำนัก PINASCO .....พร้อมออกทางไกลสบายๆครับ ( รับร่ม MALOSSI เป็นที่ระลึกไปเลยครับ )

ขุมพลัง วัตถุไวต่อความแรงล๊อตใหม่ที่ใหญ่ที่สุดในเมืองไทย.. ..ครับ

ร้านพี่ชายผมเองครับ.....เจ้าพ่อในเรื่อง BIG SCOOTER สุดยอดในเมืองไทย

ใครๆก็รู้จักเขาคนนี้.....

SPECIAL THANKS คุณชวนะ เจ้าของGTS ครับ..สั่งซื้อท่อ LEOVINCE รุ่น 4 ROAD ไปประจำการความมันส์อีกระดับ

SPECIAL THANKS ลูกค้าชาว HONG KONG แวะมาทักทายพร้อมจัดไปชุดใหญ่ครับบบบบ

SPECIAL THANKS ลูกค้าจากบางแสนครับ....สั่งซื้อชุดโช้ค BITUBO ไปติดตั้งกับ GTS ตัวแรงแบบหน้าหลังครบๆชุดกันไปเลย

SPECIAL THANKS พี่ฟุย พ่อเลี้ยงเมืองเชียงรายครับ....จัดชุด MALOSSI ไปประจำการความมันส์ขึ้นไปอีกระดับ

SPECIAL THANKS ลูกค้านำ VESPA LX มาอัพเกรดกับชุด POLINI แบบ TOP LINE กันเลยทีเดียวครับ

SPECIAL THANKS K Jass ครับ....โดนชุดกล่องไฟแต่ง PM จาก UK ไปหนึ่งครับ...ติดตั้งแบบง่ายๆ....แต่ผลที่ได้มากมาย จิงๆครับ

SPECIAL THANKS อีกหนึ่งลูกค้าที่ไว้วางใจ....สั่งชุดอัพเกรดเครื่อง ยนต์ MALOSSI สำหรับ VESPA 125 ไปครับ ( แหม ขายดีจิงๆร้านนี้ )

SPECIAL THANKS คุณลุงผู้ใจดีจากสุพรรณครับ....จัดไปหนึ่งชุดกับโช้ค อัพ BITUBO ทั้งหน้าหลังกันเลยทีเดียว

วันนี้โดนไปอีกชุดครับ กับชุดอัพเกรดยอดฮิต MALOSSI ชุดชามหน้า , ชุดครัช ปิดท้ายด้วยชุดสายพาน จัดส่งลูกค้าเชียงใหม่ครับ

SPECIAL THANKS ปอนด์ นำรถเข้ามาทำการชุบขาตั้งข้าง และขาตั้งหลักครับ....ความเงางามสวย...ขึ้นไปอีก

SPECIAL THANKS เฮียสมชับครับ...ไว้วางใจออกรถ VESPA LX สีขาว ไปจากทางร้าน พร้อมติดตั้งปีกโครมเมี่ยม เพิ่มความหรูระดับตำนานกันอีก ( สวยงามมากๆครับ )

SPECIAL THANKS พี่เอกจากสุพรรณครับ...ไว้วางใจออกรถ VESPA LX สีแดงสดใสไปจากทางร้าน ....ยินดีด้วยครับพี่

SPECIAL THANKS ผู้กองคนดังจากเมืองชลครับ....จัดชุดท่อ LEOVINCE ,สายพาน MALOSSI ปิดท้ายด้วยชุดช่วงล่างระดับโลก BITUBO สำหรับ GTS คันแรงครับ

สินค้าล๊อตใหม่จากประเทศอิตาลี่ครับ....ครบๆแท้ๆจากโ รงงาน บินมาโดยตรง ไม่ต้องรอให้เสียเวลา ( กะว่าจะเหมาเครื่องบินเลยนะเนี่ย )

อีกหนึ่งความไว้วางใจครับ....ลูกค้าออกรถ VESPA LX สีเหลืองสดใส พร้อมสั่งอัพเกรดช่วงล่างกับชุดโช้คระดับโลก BITUBO , ตระแกรงหลังแบบแท้ๆ จากอิตาลี่

อีกหนึ่งความไว้ใจครับ....ตัดสินใจออกรถกันแบบง่ายๆ กับ VESPA LX สีดำเข้ม พร้อมสั่งหมวกเวสป้าแท้ๆ จากอิตาลี่กันอีกใบ ไว้ขับขี่ชิวๆอีก
    และไม่ลืมติดตั้ง บังลมแบบสูง ชุดกันล้มหน้าแท้ๆ อิตาลี่ ป้องกันทับอีกทีหนึ่ง

SPECIAL THANKS จากอีกหนึ่งลูกค้าจากเชียงใหม่ครับ.....จัดส่งเรยบร้ อยแล้วนะครับ

เล็กๆน้อยๆจากอิตาลี่ครับ.....กับชุด BREMBO กว่า 1,xxx ตัว

ออกรถที่อื่นแล้วไม่ประทับใจ สั่งสินค้าแล้วบอกให้รอๆๆๆๆๆ...เลยขอหนีมาใช้บริการท ี่เรา...ไม่ต้องรอครับ จัดไปเลยกับชุดหมวกกันน็อคแท้ๆจากอิตาลี่...สมใจกันไ ป

SPECIAL THANKS รัตน์ ครับสั่งซื้อ ชุดท่อ SITO แบบ FULL พร้อมชิวสูงไว้ขี่ ชิวๆที่ต่างจังหวัดครับ

SPECIAL THANKS ลูกค้านำ VESPA LX สีครีมสุดงาม มาทำการติดตั้งชุดยางขอบขาว SAVA ทั้งหน้าหลังเลยครับ....สวยยิ่งขึ้นไปอีกเยอะครับเฮี ย

SPECIAL THANKS พี่เบญครับ...ออก GTS สีพิเศษ พร้อมให้ติดตั้ง ท่อ AKR ให้ด้วยครับ.....โหดมากๆ

SPECIAL THANKS พี่เอกครับ....นำ VESPA LX สีดำคันโปรดมาติดตั้ง ท่อ LEOVINCE รุ่น GP PRO สวยระดับเทพกันไปเลยครับพี่

SPECIAL THANKS เฮียสมชัยครับ...หลังจากออกรถไปได้ไม่นาน ก็ขอหล่อขั้นเทพกับ ท่อ LEOVINCE รุ่น GP PRO กันอีกคนครับ ( อย่าปล่อยให้ของดี ลอยนวล )

ลูกค้าอีกหนึ่งที่ไว้ใจทางร้านครับ....ออกรถ VESPA LX สีขาวไป...ยินดีด้วยครับ

SPECIAL THANKS ลูกค้าขับรถมาเพื่อออกรถ VESPA LX สีเหลืองสดใส กันเลยครับ...ยินดีด้วยครับ

ท่อ PM แบบ FULL SYSTEM จากประเทศ UK ครับ....พร้อมแล้ววันนี้..ยกกันมาทั้งโรงงานเลย

SPECIAL THANKS K Jass ครับ สั่งชุด CARBON แท้ๆ จากสำนัก PM TUNING.....งานสุดเนียนเลยครับ

SPECIAL THANKS K Jass ครับ สั่งชุด ชิวแต่งดำ แท้ๆ จากประเทศอิตาลี่แท้.....ที่อื่นไม่มีแต่ เรามีครบๆครับ ไม่ต้องรอให้เสียเวลา

จัดสินค้าชุดใหญ่...สำหรับ ดีลเลอร์ดังครับ.....ขายดีจิงๆนะน้อง

เยี่ยมชมโรงงานผลิต VESPA ที่เวียดนามครับ....สุดยอดมากๆ

SPECIAL THANKS รุ่นพี่นำ VESPA LX สีแดง มาติดตั้งท่อ SCORPION แบบ FULL SYSTEM....ผลที่ได้คือ เสียงที่เพราะ พลังที่สัมผัสได้ทันทีที่สตาร์ท

SPECIAL THANKS ร้านท้ายวังเวสป้า เชียงใหม่ครับ....สั่งซื้อชุดโช้คระดับโลก BITUBO ไปจำนวนมากสำหรับ GTS MODEL

SPECIAL THANKS พี่ใหญ่ครับ....นำรถ VESPA PX มาติดตั้ง ชุดล้อแม๊ก TUBE LESS จาก ITALY ทั้งหน้าหลัง.....สุดยอดการทรงตัว

SPECIAL THANKS เอก มาลีลัย ครับ....นำ VESPA RALLY มาติดตั้งชุดไมล์ ดิจิตอลจากประเทศเยอรมันยี....โคตรไฮเทคครับ

สุดยอดน้ำมันหล่อลื่น MALOSSI จากประเทศอิตาลี่ครับ.....ล๊อตใหม่ หลังจากล๊อตแรกหมดไปอย่างรวดเร็ว

SPECIAL THANKS เฮียเส็งจากอุดรครับ....สั่งซื้อประจำร้านดัง

SPECIAL THANKS คุณกุ้งจากโคราชครับ....สั่งซื้อชุดโช้คอัพ BITUBO แบบหน้าหลัง

SPECIAL THANKS ลูกค้าประจำทางร้านครับ...วันนี้ขอจัดวงล้อ TUBE LESS จากอิตาลี่ สีดำไปทั้งหน้าหลังเลยครับ

มาตรฐาน Special thanks น้องเอ๋ครับ....ออกรถ vespa lx สีขาว

SPECIAL THANKS น้องเอ๋ครับ....ออกรถ VESPA LX สีขาว พร้อมหล่อ แรงขั้นเทพกับชุดท่อ LEOVINCE รุ่น GP PRO .....สวยตั้งแต่ออกวันแรก

หมวก,ปฎิทิน MALOSSI แท้ๆ จาก อิตาลี่....แฟนๆ MALOSSI ว่าไงครับ

SPECIAL THANKS K JASS จากเชียงใหม่ครับ....สั่งซื้อชุดเสื้อ MALOSSI Fอัพเกรด เพื่อติดตั้งกับ GTS 300 SUPER SPORT พร้อมรับหมวก MALOSSIแท้ไปหนึ่งใบด้วยครับ...ผมว่าคันนี้ สุดๆในเมืองไทยแล้วครับ

SPECIAL THANKS อ๊อดครับ....สั่งจองรถใหม่รุ่น VESPA S 150IE สีขาว จากทางร้านไปตั้งแต่ช่วง MOTOR SHOW....พร้อมรับของกำนัลเป็นที่เรียบร้อย

SPECIAL THANKS น้องตั้มครับ....นำรถ VESPA PX 200 มาติดตั้ง ชุดท่อ PINASCO แบบ FULL SYSTEM โครมเมี่ยม หล่อๆ เลยครับ งานนี้

SPECIAL THANKS คู่รักจากต่างจังหวัดครับ....มาขอหล่อด้วยชุดท่อ MALOSSI แบบ FULL SYSTEM ไปหนึ่งใบครับ

SPECIAL THANKS เฮียสมชัยครับ....นำรถมาทำการอัพเกรดกับชุดระบบขับเค ลื่อนแบบ MALOSSI FULL SET

ท่อ SCOPRION แบบ FULL SYSTEM สำหรับ VESPA LX ล๊อตใหม่ครับ....ไม่ต้องรอให้เสียเวลา

กลับมาโดนไป 2 ใบแล้วครับ....หลังจากติดตั้งกับรถตัวเองแล้วพอใจมาก ๆกับคุณภาพ จึงต้องกลับมาพาเพื่อนมาอุ้มไปอีกครับ

SPECIAL THANKS ลูกค้านำ VESPA PX มาติดตั้งชุดท่อ MALOSSI แบบ FULL SYSTEM พร้อมชุดอัพเกรดขนาดเครื่องยนต์ด้วยชุด PINASCOด้วยชิวหน้าจากอิตาลี่แท้ๆ ครับ แถมปิดท้ายด้วยชุดช่วงล่างระดับโลกกับชุดโช้คอัพ BITUBO ปีล่าสุด 2011 ทั้งแบบหน้าหลังกันเลยครับ

SPECIAL THANKS พี่เอกร้านเพรชครับ....ไว้วางใจออกรถ VESPA LX พร้อมอัพเกรดเป็น SUPER LX 190 ด้วยชุดอัพเกรดแบเบต็มๆ จากสำนัก MALOSSI , BITUBO ยกชุด ทุดชิ้นครับ

SPECIAL THANKS น้องกุ๊กครับ....จัดชุดหมวกกันน็อคจากอิตาลี่แท้ จานดิสคุณภาพสูงจากสำนัก POLINI ปิดท้ายด้วยชุดปะกับแต่งอิตาลี่ brands ดัง DOMINO ไปอีกด้วยครับ ( สมใจเลย )

SPECIAL THANKS คุณธนนท์ครับ...ออกรถ VESPA LX 150IE สีครีม พร้อมติดตั้งชุดโช้คอัพ BITUBO หน้าหลัง...พร้อมเปลี่ยนถ่ายสุดยอดน้ำมันหล่อลื่น MALOSSI....สุดยอดตั้งแต่วันแรกครับ

SPECIAL THANKS คุณหมอครับ....ออกรถ VESPA S 150IE สีดำ....พร้อมเปลี่ยนน้ำมันเครื่อง MALOSSI คุณภาพสูงกันตั้งแต่วันแรกเลย...ด้วยความที่เคยใช้กั บ VESPA คันเดิมอยู่แล้ว

SPECIAL THANKS อ๊อดครับ....วันนี้ที่รอคอย กับ NEW VESPA S 150IE สีขาว...พร้อมติดตั้งชุดโช้ค BITUBO ปีล่าสุด2011 ทั้งหน้าหลัง สมใจแล้วนะน้องรัก

SPECIAL THANKS พี่บอล วอมอัพครับ....กับการเป็นดีลเลอร์กับทางร้าน เพื่อรองรับลูกค้าชาวเชียงไหม่ที่เพิ่มประชาการชาว NEW VESPA อย่างมากมาย

SPECIAL THANKS ลูกค้าชาว HONG KONG แวะมาช้อปที่ร้านเป็นประจำครับ

แป๋ม ยำแซ่ม ครับ....วันนี้โดนชุดท่อ MALOSSI แบบ FULL SYSTEM ไปหนึ่งใบ สำหรับ VESPA SUPER ตัวแรงงงง

SPECIAL THANKS ลูกชายพี่ต่อครับ....ซื้อชุดชิวดำสำหรับ GTS 300 SUPER SPORT ( บอกที่อื่นไม่มี มีแต่ที่พี่นี่ล่ะ ครบๆเลย )

SPECIAL THANKS อีกหนึงความไว้ใจครับ...ลูกค้าออกรถ VESPA LX 150IE สีน้ำตาลเข้ม พร้อมอัพเกรดชุดช่วงล่างระดับโลกกับชุดโช้คอัพ BITUBO ทั้งหน้าหลังเลยครับ....มีความสุขมากๆกับรถคันใหม่นะ ครับพี่

SPECIAL THANKS อีกหนึ่งดีลเลอร์ทางร้าน...จากประเทศอินเดียครับ....

วันนี้ติดตั้งไปอีกหนึ่งกับ ท่อ BRAND NEW สำหรับ VESPA LX จากประเทศ UK ครับ....สวยงามจิงๆ

เล็กสคิปเปอร์ครับ...วันนี้โดนชุดท่อสูตรแบบ FULL SYSTEM จากสำนัก PINASCO จากประเทศอิตาลี่ครับ....งามเกินคำบรรยาย

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ aevespashop

จัดส่งอีกหนึ่งกับลูกค้าทางภูเก็ตครับ กับชุด BREMBO ตัวซิ่งสำหรับ GTS แบบหน้าหลังเลยครับ...ขอบคุณมากๆครับ

รถ NEW VESPA S 150IE ล่าสุดกับ LOOK หัวเหลี่ยมสุด SPORT ประจำการที่ร้านพร้อมแล้วครับ...เชิญมาขับขี่กันก่อน ได้ครับ

new stock กับหมวกกันน็อคเวสป้าแท้ๆ จากประเทศอิตาลี่ 100%...มีทุกรุ่น ทุกสี ทุก size ครับ ( งานเนียนระดับเทพๆ )....ไม่ต้องรอให้รำคาญใจ

อีกหนึ่งผลงานการติดตั้งชุดเบรคระดับโลกกับ BREMBO ลงตัวกับ GTS ทั้งหน้าและหลังครับ

จัดส่งอีกหนึ่งชุดกับชุดเบรคระดับโลก BREMBO แบบ FULL SET กันเลยครับ....ขอบคุณมากๆครับ

อีกหนึ่งผลงานการติดตั้งชุดเบรคระดับโลกกับ BREMBO รุ่น racing กับ VESPA LX ครับ.....นิ้วเดียวก็หยุดแบบสนิทมากๆเลย พี่น้องงงงง

MALOSSI ล๊อตใหม่....สั่งนำเข้าทุกๆอาทิตย์ครับ....( ยอดขายมากสุดในเอเซียในขณะนี้ )

SPECIAL THANK เสี่ยอ้วน คลองถมครับ....จัดชุดปลอกมือ MALOSSI ปี่ล่าสุด 2011 สุดๆกับการกระชับมือกันเลย

SPECIAL THANK ร้านพี่บอล ( OUT-FIT) เชียงใหม่ครับ....สั่งซื้อชุดน้ำมันหล่อลื่น MALOSSI เกรด TOP LINE พร้อมกรองอากาศ GTS ตัว TOP พร้อม จุ๊บลมแต่ง MALOSSI ไปด้วย ( ลูกค้าเยอะๆจิงคับ ร้านนี้ )

SPECIAL THANK ดีลเลอร์ดัง จันทบุรีครับ....สั่งผ้าหุ้มเบาะแบบสำเร็จรูปไปด้วยส ีสุดคลาสลิคครับ

SPECIAL THANK เล็ก ครับ....โดนชุดอัพเกรดเครื่องยนต์ MALOSSI ไปฝากเพื่อนๆในกลุ่ม undergrand

SPECIAL THANK ลูกค้าชาวเยอรมันครับ.....มาอุดหนุนกันเป็นประจำๆ

SPECIAL THANK ลูกค้าใหม่ บอกไปที่อื่นแล้วไม่ถูกใจ ไม่มีสินค้าอะไรเลย....มาทำที่เราได้แบบสมใจ ด้วยชุดอัพเกรด MALOSSI ครัช TOP LINE , สายพานเคฟลาร์ และชามหลังปรับองศา....ประทับใจสุดๆครับงานนี้

SPECIAL THANK เสี่ยคลองถมครับ....บอกไมล์เดิมมันวิ่งไม่พอใจ ขอหล่อกับ SPEEDOMETER TOP SPEED ระดับ 160km กันไปเลย

ต่อมา....ไม่สะใจ ขอหล่อกับ โช้คอัพ BITUBO ปีล่าสุด 2011 ทั้งหน้าหลัง...ตบท้ายด้วยท่อสูตร PINASCO แบบ FULL SYSTEM โครมเมี่ยมอีกใบ...เสียงและพลังที่ได้ตามสไตล์อิตาลี ่กันเลยครับ

อีกชุดใหญ่ที่จัดส่งให้ กับดีลเลอร์ของทางร้านครับ....รวยๆคับท่าน

SPECIAL THANK จัดไปอีกชุดครับ...กับชุดอัพเกรดเครื่องยนต์ MALOSSI.....แบบครบเซ็ท

วัตถุไวต่อความแรงล่าสุด....กับชุดกล่องไฟแต่งจากสำน ัก POWER สำหรับ VESPA หัวฉีดทุกรุ่น....ติดตั้งง่าย...แต่แรงม้าแตกต่างอย่ างชัดเจน

SPECIAL THANK ราเชนครับ...วันนี้จัดจานดิสเบรคคุณภาพสูง MALOSSI ไปติดตั้งกับรถ VESPA คันใหม่ครับ

SPECIAL THANK อีกหนึ่งความไว้ใจครับ....ลูกค้าออกรถ VESPA LX 150IE สีดำ ไปพร้อมเปลี่ยนถ่ายน้ำมันเครื่อง MALOSSI ตัว TOP LINE ไปอีกด้วยครับ

SPECIAL THANKS พี่จัมโบ้จากบางแสนครับ....สั่งชุดเครื่องยนต์ SIMONINI สูตร 1 จากประเทศอิตาลี่ จำนวน 10 เครื่องกันเลยทีเดียวครับ...รวยๆนะครับพี่

SPECIAL THANKS อีกหนึ่งที่หนีมาจากที่อื่นครับ...เพราะเบื่อกับบางร ้านที่ไม่มีสินค้าใดๆเลย ได้แต่บอกว่ารอๆๆๆๆๆ แต่มาที่ร้านพี่บอก ครบจิงๆร้านน้องเนี่ย เลยจัดชุดครัช บวกชุดชามหน้า MALOSSI เพื่อความมันส์ในยามออกตัวที่แตกต่างอย่างชัดเจน พร้อมเปลี่ยนถ่ายน้ำมันเครื่อง น้ำมันเกียร์ MALOSSI ตัว TOP LINE

SPECIAL THANKS คับ....แวะมาอุดหนุนกันเป็นประจำ

จัดส่งสุดยอดยางขอบขาวล๊อตใหญ่ "SAVA" made in europe 100% ให้กับดีลเลอร์ดังครับ....ขายดีจิงๆ

ชุดงานกันล้มรอบคัน ระดับพรีเมียม พร้อมเพลทโลโก้ทอง รับประกันคุณภาพทุกชิ้นงาน ผลิตขึ้นรูปพร้อมชุบโครมเมี่ยมจากโรงงานผมเองเลยครับ ....ราคาพิเศษครับ สำหรับดีลเลอร์ของทางร้าน

SPECIAL THANKS ดีลเลอร์ดัง จากจันทบุรีครับ....สั่งชุดยางขอบขาว SAVA พร้อมชุดกรอง MALOSSI

SPECIAL THANKS พี่ดวงครับ...นำ stella มาอัพเกรดกับท่อสูตร PINASCO จากประเทศอิตาลี่...พี่เค้าว่า ไม่ทนอีกต่อไปแล้วครับกับท่อเดิม...เพื่อนมันล้อหมด

SPECIAL THANKS คุณเค...ร้าน VESPA ดังแห่งเมือง ภูเภ็ต แวะมาพร้อมอุดหนุนสินค้าไปจำหน่ายที่ร้านครับ...ขอบค ุณครับ

SPECIAL THANKS ลูกค้าอีกท่านที่ทนกับยางเดิมติดรถ stella ไม่ไหว.....ขอเปลี่ยนเป็นยางขอบขาว SAVA จากยุโรปเลยดีกว่าครับ...ค่อยโล่งใจหน่อย

SPECIAL THANKS น้องกลุ่ม VESPA สาย RACING แวะเวียนกันเข้ามาอุดหนุน พร้อมรับราคาพิเศษกันไปครับ คนกันเอง

SPECIAL THANKS อีกหนึ่งดีลเลอร์ต่างจังหวัดครับ...สั่งซื้อชุดโช้คอ ัพ BITUBO จำนวน 6 ชุดไปประจำการที่ร้านครับ

SPECIAL THANKS อีกหนึ่งดีลเลอร์ปริมลฑณครับ....ร้านดังๆเลย ร้านเนี้ย สั่งซื้อชุดโช้คอัพ BITUBO จำนวนมาก พร้อมแก๊ปไฟงานจากประเทศเยอรมันนี ( งานสวยมากๆ งานไทยตกกระป๋องเลย )

SPECIAL THANKS อีกหนึ่งดีลเลอร์ในกรุงเทพ....ร้านดังย่านลาดพร้าว ( รวยๆนะครับ ) สั่งซื้อชุดโช้คอัพ BITUBO พร้อมขายึดปั๊มเบรค BREMBO ไปเพิ่มเติมอีกด้วยครับ

SPECIAL THANKS เดิมใส่ชุดโช้ค BITUBO ปี 2009 ....ได้เวลาเปลียนเป็น ปี 2011 กระบอกดำแดงแล้วครับ

กับงาน ปั๊มเบรคบน ผลิตด้วยอลูมีเนียมทั้งชิ้น....จากสำนัก SIP SCOOTER SHOP ประเทศเยอรมันนี

กับอีกผลงาน จาก SIP SCOOTER SHOP ประเทศเยอรมันนี วงล้อแต่ง TUBE LESS สำดำด้านพร้อมปัดเงาขอบจากนอกเลยครับ ( งามสุดๆ )

WELCOME พี่เจี๊ยบเจ้าสำนัก K SPORT เจ้าของแชมป์ประเทศไทย 8 สมัยครับ.....วันนี้ขอสั่งซื้อเทคโลโนยีจากอิตาลี่ เพื่อนำไปพัฒนาต่อไปในประเทศไทย...แถมกระซิบว่า สินค้าเยอะกว่าร้านที่ต่างประเทศอีกนะเนี่ย

SPECIAL THANKS พี่ดวงครับ....และก็สุดทนกับโช้คอัพเดิมติดรถที่แสนจ ะกระเด้งกระดอน...ขออัพเกรดด้วยชุดโช้คอัพระดับโลกอย ่าง BITUBO ทั้งหน้าหลังครับ จบเลยทีเดียว

SPECIAL THANKS ดีลเลอร์ดังย่านห้วยขวางครับ...สั่งซื้อโช้ค BITUBO ทั้งหน้าหลัง พร้อม น้ำมันเครื่อง MALOSSI TOP LINE กับทั้งชุดสวิทซ์ไฟแต่ง DOMINO ไปให้กับทางลูกค้าครับ

เต็มอิ่มกับชุดท่อ LEOVINCE จากประเทศอิตาลี่ 100% มีทุกรุ่นสำหรับ NEW VESPA .....ไม่ต้องรอให้เสียเวลา

SPECIAL THANKS ลูกค้าตั้งใจแวะมาที่ร้านเพื่อท่อสูตร SIP SCOOTER ใบดังกล่าวเลยครับ....ติดตั้งเป็นที่เรียบร้อยกับ VESPA PX 200 คันแรง

ประเดิมกันเลยครับ....กับดิลเลอร์ของทางร้าน...ย่านป ริมณทล กับชุดท่อ LEOVINCE จากอิตาลี่ 100% เต็มๆๆ

จัดตู้เตรียมลงสินค้า ล๊อตใหม่ๆครับ....มีอีกเพียบ

SPECIAL THANKS น้องเอก ระยองครับ....สั่งซื้อชุดไฟแต่ง PAMAKIT จากประเทศอิตาลี่ ไปหนึ่งชุดใหญ่....

SPECIAL THANKS เฮียเส็ง ดีลเลอร์จังหวัดอุดรครับ....วันนี้สั่งชุดท่อ LEOVINCE พร้อมชุดยางของขาว SAVA ไปอย่างละสามเซ็ท...ขอบคุณมากๆครับเฮีย

SPECIAL THANKS ดีลเลอร์ทางโคราชนะครับ....สั่งซื้อชุดท่อ LEOVINCE พร้อมน้ำมันเครื่อง MALOSSI TOP LINE แบบยกลังกันเลยทีเดียว...ขอบคุณมากๆครับ

SPECIAL THANKS ดีลเลอร์ทางจันทบุรี น้องอั้มครับ....จัดไปอีกหนึ่งชุดเช่นกันครับ

SPECIAL THANKS ลิ้มแซ่ซิ้มครับ....วันนี้จัดชุดโช้คระดับโลกกับชุด BITUBO แบบครบเซ็ทหน้าหลัง ใส่ VESPA S 150IE สีขาว

SPECIAL THANKS น้องบุ้งครับ....วันนี้จัดชุดอัพเกรดเครื่องยนต์ ไปหนึ่งชุดครับ ( แหม ยิ้มเลยนะ )

SPECIAL THANKS ชุดนี้ของพี่ชายผมเองครับ....ร้าน BIG SCOOTER ชื่อดังที่สุดในเมืองไทย ....ขอบคุณมากๆครับพี่

djboatbeat's Avatar
    สถานที่
    Beach Bike Bangsean (BBB), PX Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

อยากได้ไปหมดเลยพี่เอ๋

Beach Bike Bangsaen (BBB)
    Webบอร์ดกลุ่ม : www.thaiscooter.com/club/bbb
    DjBoabeat Scooter Garage
    http://www.facebook.com/djboatbeat

รับซ่อม - ผ่าเครื่อง -ประกอบ - ทำสี - ขายอะไหล่ Vespa อยู่บางแสน ชลบุรี ข้างม.บูรพา
    089-4051024 โบ๊ต

แม้รถจะเสียงดังและไม่สวยเหมือนใครๆแต่ใจพร้อมไปกับก ารเดินทางเสมอ
    แม้รถจะไม่ดีไม่เจ๋งเท่าใครแต่ยังไงก็ดีกว่าพวกรถดีเ อาแต่จอดอยู่กับที่ไว้โชว์

criber's Avatar
    สถานที่
    CRIBER Gang
    ขอบคุณ
    0

ไปซื้อสติ๊กเกอร์จะได้ถ่ายรูปไหมครับพี่ 555+

http://www.facebook.com/home.php?sk=...091544762&ap=1
    แยกรามฯ scooter house
    รับประกอบ ซ่อม โมดิฟลาย เพิ่มแรงม้า ปรึกษา เกี่ยวกับ อะไหล่ ค่าใช้-จ่าย ให้กับรถ Vespa ชุดคิท หรีดวาว ฯลฯ PX150,200 - small frame
    รับสั่งสินค้าจากทั่วทุกมุมโลก(ไม้จิ้มฟันยันเรือรบ - Toothpick lean warship)
    https://www.facebook.com/MiCimFunYanWarship

เลขบัญชี 173-220865-3 MR.WORAWUT Kam. ธ.ไทยพานิชย์ สาขาเดอะมอล3(รามฯ)
    Tel., 089-7973323 Lex แยก ราม

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ criber อ่านข้อความ
    ไปซื้อสติ๊กเกอร์จะได้ถ่ายรูปไหมครับพี่ 555+
    แน่นอนคับ

Bookmarks