[ ขาย ] ขายkawasaki zx6r 2008 จ๊ะ

ชื่อกระทู้: ขายkawasaki zx6r 2008 จ๊ะ

Senior Member l3aZOOka's Avatar
    สถานที่
    DUCATI
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขายkawasaki zx6r 2008 จ๊ะ

-ขายแล้วครับ

ขอบคุณเว๊บไซด์ดีๆอย่าง www.thaiscooter.com มากๆ ครับ

ขายด่วน ขายถูกจร้าา.. KAWASAKI ZX6R ปี 2008 พร้อมใบเสีย+สรรพษามิตร

ราคา 260,000 บาท +ใบสพรรษามิตร

ข้อมูล KAWASAKI ZX6R

KAWASAKI ZX6R โฉม ปี 2008 พิกัด CC ออกมา 599cc ความจุของถังน้ำมัน 4.5 แกลลอน หัวฉีด เฟรมทำมาจาก Aluminum perimeter เกีย 6 SPEED
    สี่จังหวะ ระบายความร้อนด้วยน้ำ DOHC สี่ วาวล์ต่อสูบ ZX6R คันนี้ ขับขี่ง่าย รถเบามากน้ำหนักรถประมาณ 160 กว่ากิโลได้ ไม่รวมน้ำมัน เหมาะสำหรับกับคนที่ตัวเล็กๆครับที่อยากขับsuperspor t
    หรือจะหนักๆ สูง170+ก็ดี ใช้งานง่ายเรื่องความร้อนไม่มีปันหาเข้าเมือง คล่องตัวไม่หนัก ขี่โครตง่ายเบาสบายยาวๆ ไม่เหนื่อยแน่นอนครับ ที่สำคัญประหยัดน้ำมัน ไม่ต้องถึงกับ1000ก็ได้ อย่างบ้านเราเหมาะตัว 600
    ตัวนี้ เดิมๆ บิดอยู่ 230+ ครับ จริงๆ ไปได้ ถึง 290 ก็มี รถคันนี้ ศูนย์ ดีไม่มีปันหา บิดไม่มีสะดุด
    ท่าไม่เชื่อลองไปกดSearch YOUTUBE.com ดูหะส่วนมากจะเจอพวกบิด 270+ ขึ้น คุนแจ ชิบ 3 ดอก ผมมีให้ครบๆ แดง1 ดำ2 ครับ
    เรือนไมล์ดิจิตอล บอก ไฟเข้าเกีย น้ำมันและน้ำมันเครื่อง รอบ ทุกอย่างใช้การได้ปกติครับ สีเขียว เดิมๆ ยาง หน้า หลังดอกเต็มเพิ่งเปลี่ยน โช๊คหน้าเป็นของShowa เดิมๆไม่มี ซึม
    โช๊คหลังไม่รู้รุ่นเดิมๆ ติดมาจากโรงงาน พร้อมใช้งาน แบนโค้งได้เรยครับ ไม่มีโยน รถสภาพ สมบรูณ์ มากครับ ให้ 95% เรย แฟริ่งทุกชิ้น ไม่มีแตกหัก หรือชำฉุด ขี่ KAWA ZX6R
    ไม่ต้องเสียวกับ ว่าจะไปไม่ถึงที่ ขับสบายๆไม่ต้องกังวล กลัวว่าจะ ดับหรือมีปันหา ขี่พัง+ล้ม +ชน อะไหล่ ก็ หางง่ายครับ ผม รับประกัน เครื่องให้ 1 ปี พังจะซ่อมให้ฟรี

(( ข้อมูลพวกนี้ผมอ้างอิ้งมาจากประสบการณืส่วนตัวนะครับ ผิดถูกยังไง ผมต้องขออภัยนะครับ))
    >>> เอกสาร ครบๆ เสีย (พรรสษมิตร เรียบร้อยแล้วครับ) + เอกสารครบถ้วนไม่มีปันหาแน่นอนเอกสารได้เตรียมไว้พร้ อมแล้ว..สำหรับท่านที่อยากจะนำไปใช้งานยาวๆ เพื่อทำทะเบียน <<<

เรื่อง อะไหล่ ของKAWASAKI บอกตรงๆ หาง่ายมากครับ มีเกือบทุกชิ้น หัว จด เท้า อะไหล่ ผมสามารถสั่งให้ในราคาโครต ถูกได้เรยครับ เพราะมันไม่ได้ผ่าน ดีลเลอร์ หรือหน้าร้าน แต่ที่ราคาอะไหล่มันสูง
    เพราะมันผ่านพวกนี้ แต่นี่สั่งตรงจากโรงงานราคาเรยถูกมาก ( เพราะอะไรถึงสั่งถูก โรงงานผลิตKAWASAKI อยู่ ใกล้บ้านครับ จัง ระยอง หรือท่าไม่มีสั่งเมกาหรือจะเป็น ของแต่ง จาก USA ก็ย่อมได้ครับ ราคา โครตถูกเหมือนกัน ) เฉพาะท่านที่ซื้อรถผมไปนะ

สนใจมาดูรถตัวจริงได้ตลอด 24 นะครับ ติดต่อ 082-4713534 ครับ (ไม่ใช่พ่อค้า) คุยง่ายครับ ใจดี
    รถอยู่ ระยอง-บ้านเพ ครับ

รายการของแต่ง (คราวๆ)
    ท่อ two brother ยกเซ็ต + ท่อ เดิมครบๆ มีให้ครบ ครับ
    ไฟท้ายLEDแต่ง + ของเดิมมี
    ไฟเลี้ยวLED ซ๊าย ขวาแต่ง + มีของเดิมให้
    ชิลใส
    กันล้ม หน้า+หลัง
    ปั้มแบมโบ้ บน
    ปั้มแบมโบ้ ล่าง +มี ของเดิมให้
    ครอบท้าย แต่ง + ชุด อุปกรณ์ เครื่องมือ
    ชุดเกียโยง + มีของ เดิม ให้ครบ
    แถม ยางสนาม เหลือดอกอีกเพียบ 1 ชุด
    อื่นๆอีกเพียบสนโทรได้เรยจ๊ะ ที่เหลือให้รูปภาพทำหน้าที่ต่อนะครับ ขอบคุณครับ...!

เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย l3aZOOka : 12-07-2011 เมื่อ 14:38
    Mobile :: 0 8 2 - 4 7 1 3 5 3 4 [-E-Mail & Facebook -] O V E R S T A R 1 9 8 9 @ H o t m a i l . c o m และMSN ออนตลอด 24

ที่อยู่ ทั้ง รถทั้งคน R A Y O N G - B A N P H E

พู ด ไ ด้ คิ ด ไ ด้ แ ต่ ทำ ไ ม่ ไ ด้ -:- พ ร ร ค ช า ติ ห น้ า-:-

Senior Member l3aZOOka's Avatar
    สถานที่
    DUCATI
    ขอบคุณ
    0

Up จร้า
    Mobile :: 0 8 2 - 4 7 1 3 5 3 4 [-E-Mail & Facebook -] O V E R S T A R 1 9 8 9 @ H o t m a i l . c o m และMSN ออนตลอด 24

ที่อยู่ ทั้ง รถทั้งคน R A Y O N G - B A N P H E

พู ด ไ ด้ คิ ด ไ ด้ แ ต่ ทำ ไ ม่ ไ ด้ -:- พ ร ร ค ช า ติ ห น้ า-:-

สถานที่
    DUCATI
    ขอบคุณ
    0

ขออัฟหน่อยครับ

สวย

Bookmarks