ชาวสมาชิกฟังทางนี้ กรุณาช่วยฝาก ชื่อ ที่อยู่ รถที่ใ

ชื่อกระทู้: ชาวสมาชิกฟังทางนี้ กรุณาช่วยฝาก ชื่อ ที่อยู่ รถที่ใ

รถเก่าสาธุประดิษฐ์
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ชาวสมาชิกฟังทางนี้ กรุณาช่วยฝาก ชื่อ ที่อยู่ รถที่ใ

กรุณาช่วยฝาก ชื่อ ที่อยู่ เบอร์โทร รถที่ใช้ พร้อมรูปถ่ายคนกับรถไว้ก็ดีนะครับ คราวหลังเวลาเจอกันจะได้นึกหน้ากันออกครับ

Member jokebass's Avatar
    สถานที่
    รถเก่าสาธุประดิษฐ์(^-^)
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เปิดงานเลยละกัน

ขออนุญาติเปิดเลยละกัน

โจ๊กคับ อยู่เจริญนคร ถ้าเจอทักทายได้นะครับ

รูป รูป  

Member pureking's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ชื่อลีฟครับ ขับ s110 อยู่คลองใหม่ครับ Name:  34761_1340225033603_1470498128_30796340_4036302_n.jpg
Views: 94
Size:  47.1 KB

Member jackjack's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    2

มาตรฐาน ...

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ textile_design อ่านข้อความ
    กรุณาช่วยฝาก ชื่อ ที่อยู่ เบอร์โทร รถที่ใช้ พร้อมรูปถ่ายคนกับรถไว้ก็ดีนะครับ คราวหลังเวลาเจอกันจะได้นึกหน้ากันออกครับ
    ชื่อ "แจ๊ค"
    ที่อยู่ "ซ.ประดู่"
    เบอร์โทร "เบอร์เดิม"
    รถที่ใช้ "Yamaha ya7" "Kawasaki klx250sf"

แต่สิ่งหนึ่งซึ่งไทยร้าวใจเหลือ คือเลือดเนื้อเป็นหนอนคอยบ่อนใส้
    บ้างหากินบนน้ำตาประชาไทย บ้างฝักใฝ่ลัทธิชั่วน่ากลัวเกรง
    ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
    ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

Life is not always the party we expected to be
    but as long as we are here, we should smile and be grateful.

ไม่ว่าเราจะทำอะไร ก็มีคนคอยติเตียนวิจารณ์เสมอ
    ดังนั้นหากเรารู้ว่าทำในสิ่งที่ถูก.....ก็ทำไปเถาะ

Senior Member miin_c's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ชื่อ มิน ครับ
    อยู่ ศูนย์การค้าวรรัตน์ ครับ
    รถกังไปหน่อยครับไม่ได้ล้างเรย 555 ว่าแต่หนาวแร้ว ไม่มีไปทริปไหนกันหรอครับ

Name:  DSC06383.jpg
Views: 84
Size:  52.2 KB
    ++classic++
    c23
    ชื่อ นายพิศิษฏ์ วรานุกูลกิจ
    ที่อยู่ 37 ถนนสุขุมวิท62 แขวงบางจาก
    เขตพระโขนง กรุงเทพมหานคร 10260
    เลขที่บัญชี 015-0-17390-3
    ธนาคารกรุงไทย
    สาขาอโศก
    เบอร์โทร 095-364-2858
    ................................

Bookmarks