ร้านซ่อมรถแถวเมืองกาญฯ มีที่ไหนดีๆบ้างคับแนะนำที - หน้า 2

ชื่อกระทู้: ร้านซ่อมรถแถวเมืองกาญฯ มีที่ไหนดีๆบ้างคับแนะนำที

ว้าจบซะเเระ กะลังมันเลย /\ /\

Gangsta Member PORTH's Avatar
    สถานที่
    T.L.K 13 Ghosts.
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Parman_Kan
    ว่างๆ จะรบกวนใช้บริการนะ...พวกผม ไม่รุ่นใหญ่ หรอกครับ และก็ไม่ได้เป็น มาเฟีย ใหญ่โตอะไรด้วย ไม่เคยดูถูกทับถมใครหรอกนะ ใครอยากทำไรก็ทำไป เราว่ากันไปตามเนื้อผ้าอยู่แล้ว ...ถ้าโพสไรไม่ถูกใจ โทดทีละกัน...ข้าน้อยผิดไปแล้ววววววว

หึ หึ ถูกต้องๆ ฟันธงๆ

ใครๆรุ้จักกะแก็งค์ปาร์แมน แล้วละก็จะติดใจ

โดยส่วนตัว โทรสั่งเจ๊ ผมก็คิดว่าแกไม่จัดให้อ่ะ ต้องเปนพวกเฮียๆอ่ะ

ขนาดสั่งที่ร้านเองยังไม่จัดเลย ชวนคุยก่อน ของค่อยจัดให้ทีหลัง....
    นานก็นาน แต่ไม่รู้เปนอะไร ไปซื้อเจ๊ ตลอดอ่ะ
    Gangsta Born In LADPRAO

"รั ก ส ง บ แ ต่ ไ ม่ ย อ ม ส ย บ ใ ห้ ใ ค ร"

T.L.K SC ลาดพร้าว

ขายเสื้อมอดเอเชีย ตัวละ300 http://www.thaiscooter.com/forums/sh...ad.php?t=57734

Junior Member 55555's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ผมเปงต้นเหตุหรือป่าวเนี่ ถ้าใช่ก็ต้องขอโทษด้วยนะคาบ ถ้าหากวันหลังผมมีความรู้มากกว่านี้ผมจาเข้ามาเปงฝ่า ยตอบคำถามมั่งแล้วกันนะคาบ:o :o :o

VIP MEMBER super ss's Avatar
    สถานที่
    tourism kan scooter gang
    ขอบคุณ
    0

ผมไม่ได้ว่าน่ะครับบอร์ดนี้เป้นบอร์สาธรณะใครๆก็สามา รถแสดงความคิดเห้นได้ต่างๆนาๆแต่ไม่ควรใช้ถ้อยคำหยาบ คายแสดงถึงความตกต่ำทางความคิดและอุปนิสัยเรื่องอลัย หรือร้านซ่อมอันนี้ก็ได้แต่แนะนำกันไปสุดท้ายแล้วน้อ งเค้าสะดวกแบบไหนพวกเราคงไปสั่งเค้าไม่ได้ และอีกอย่างน่ะครับผวกผมเล่นรถมานานาแสดงความคิดเห็น นี่ก็เพราะจากประสบการณ์ที่สั่งของร้านเจ็อย่างว่าแห ละไปซื้อที่ร้านยังไม่จัดเลยแต่ก็ไปซื้อกัน คุณ ไททาเนี่ยมอาจจะได้สิทธิพิเศษจากเจ้ก็ได้น่ะครับเลยส ั่งของได้เร็วก็ลองดุครับไม่ว่ากัน
    แต่ขอร้องน่ะครับอย่าใช้ถ้อยคำหยาบคายในบอร์ดนี้หรอบ อร์ดไหนก็ดีครับมันเป็นบอร์ดสาธรณะใครมาเห็นเข้ามันจ ะไม่ดีน้อ สุดท้ายก็นานาจิตตัง
    [/SIZE][SIZE="5"]YOU DON'T GO YOU DON'T KNOWem24em24/SIZE]

VIP MEMBER super ss's Avatar
    สถานที่
    tourism kan scooter gang
    ขอบคุณ
    0

ขออีกนิดน่ะครับคุณไททาเนี้ยม แล้วก็น้อง 55555 คนเมื่องกาญจนเหมือนลองเข้ามาคุยกะพวกผมดีก่าน่ะครับ
    ปาร์แนน ชวนเพื่อนๆมาด้วยก้ได้ครับไปเที่ยวด้วยกันสักครั้ง เพราะหลังสงกรานเราจะมีทริปประจำปีเป้นทริปกลางปีน่ะ ครับ รุ้จักกันไว้เวลามีปัญหาเรื่องรถเรื่องเครื่อง จะได้มาคุยกันได้เลยไม่ต้องมาตั้งกะทุ้ให้เสียเวลา พวกเราเจอตัวง่ายออยุ่แล้วลองโทรมาดุก่อนได้ตามเบอรื ที่เคยให้ไป เอาใหม่ก้ได้น่ะ 09-5255032 หรือไม่ก้อย่างที่บอกอ่ะรวมตัวทุกวันเสาร์ แต่ลองโทรมาดูก่อนน่ะเพราะ ทั้งเสารื2เสารืที่จะถึงมีงานบวชเพื่อนที่สุพรรณเป็น เพื่อนในกลุ่มปาร์แมนสุพรรณ และเสาร์ถัดไปก็เป็นงานบวชเพื่อนก็ปาร์แมนกาญจนเหมือ นกันน่ะครับไงลองโทรมาแหละกัน
    [/SIZE][SIZE="5"]YOU DON'T GO YOU DON'T KNOWem24em24/SIZE]

Bookmarks