PX.CLUB THAILAND PARTY FOR RIDER Volume.4 - หน้า 9

หน้าที่ 9 จากทั้งหมด 29 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: PX.CLUB THAILAND PARTY FOR RIDER Volume.4

นักบิดไร้สังกัด/PX.CLUB ฝูงบิน px.'s Avatar
    สถานที่
    PX.Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ zuza69 อ่านข้อความ
    ้้ือยากไปครับ เดวหาแนวร่วมไปด้วย
    BY yala px club
    สายใต้ ติดต่อบังรูนได้เลยครับ!! งานนี้งานใหญ่ครับ มหรสพ เพียบ!! ลิเก5ณะ หนังกางแปลงอีก5จอ ม้าหมุน ชิงช้าสวรรค์ ลำตัด เมียงู มอไซค์ไต่ถัง ปาเป้า งานนี้เอามาครบครับ ที่ขาดอย่างเดียวก็คือ ไอที่พูดมาทั้งหมด ไม่มีสักกะอย่าง อิๆ....

https://www.facebook.com/puttinun.nab

PX.CLUB THAILAND

Senior Member ชุมแพ scooter's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ฝูงบิน px. อ่านข้อความ
    อ้อ!!! ตรงนี้ไม่ต้องห่วงนะครับ เคยบอกไปแล้วว่า PX.club ไม่มีการแบ่งแยกใดๆทั้งสิ้น ไปได้หมด ส่วนเส้นทางที่จะเดินทางไปนั้น คาดว่าจะต้องวิ่งผ่าน อ.ชุมแพ แต่ส่วนสมาชิกภาคกลางอาจจะวิ่งไปทาง จ.เพชรบูรณ์ แล้วทะลุไปยัง จ.เลย ภาคเหนือก็เช่นกัน คงจะมีแต่ภาคอิสานตอนล่างเท่านั้น ที่จะวิ่งไปทางเส้นทางดังกล่วา เดี่ยวๆวัน จะมาแจ้งรายละเอียดปลีกย่อยอีกทีครับ ตอนี้ ขอแค่ความพร้อมของสมาชิกในคลับทุกท่านเทา่นั้น R U Ready!!!
    รายละเอียดของงานเป็นยังไงครับพี่ แบบงานจัดที่ไหนของเชียงคาน ค่าเสียหายคนละเท่าไหร่อะไรประมาณนี้ครับ
    stella thailand

นักบิดไร้สังกัด/PX.CLUB ฝูงบิน px.'s Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ชุมแพ scooter อ่านข้อความ
    รายละเอียดของงานเป็นยังไงครับพี่ แบบงานจัดที่ไหนของเชียงคาน ค่าเสียหายคนละเท่าไหร่อะไรประมาณนี้ครับ
    สถานที่จัดงานเป็นรีสอร์ทส่วนตัวของสมาชิกในPX.clubค รับ ติดริมแม่น้ำโขงเลย บรรยากาศดีมาก ถือว่าเป็นรีสอร์ทที่ดีที่สุดในย่านนั้นทั้งตัวทำเลท ี่ตั้งและภูมิทัศน์โดยรอบ รูปแบบงานสบายๆชิลๆครับ ตรีมงานเหมาะกับฤดูหนาวที่เข้ามาถึง นอนกางเต๊นท์ริมโขงกัน มีดนตรีผ่อนคลายยามค่ำคืนเหมือนเดิม เหมาะกับการนั่งสรวลเสเฮฮากับเหล่าRIDERทั้งหลาย มีกิจกรรมร่วมสนุกบนเวทีเช่นเคย แจกของรางวัล ปีนี้อาจจะขอความร่วมมือเพื่อนๆสมาชิก นำของรางวัลมาคนละ1ชิ้น เพื่อที่จะมาจับของรางวัลกัน สนุกๆครับ แล้วก็จะมีช๊อตเด็ดครับ มีการจับรางวัลใหญ่ นั่นคือ นางแบบสาวจาก FHM ใครเป็นผู้โชคดี จะได้เธอไปนอนกอด1คืน(นอนกอดอย่างเดียวนะครับ ห้ามทำอย่างอื่น อิๆ...) ส่วนค่าใช้จ่ายกำลังดำเนินการสรุปอยู่ครับ ดูจากต้นทุนโดยรวม แล้วมาคิดถัวเฉลี่ยแบบต่อหัวเอาเหมือนเดิม ยังไงจะมาแจ้งเป็นระยะครับ เจอกันแน่นอนสายชุมแพ-ขอนแ่ก่น ชัวร์!!!

https://www.facebook.com/puttinun.nab

Miszile แบงค์ px150's Avatar
    สถานที่
    MisZile Scooter
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ฝูงบิน px. อ่านข้อความ
    สถานที่จัดงานเป็นรีสอร์ทส่วนตัวของสมาชิกในpx.clubค รับ ติดริมแม่น้ำโขงเลย บรรยากาศดีมาก ถือว่าเป็นรีสอร์ทที่ดีที่สุดในย่านนั้นทั้งตัวทำเลท ี่ตั้งและภูมิทัศน์โดยรอบ รูปแบบงานสบายๆชิลๆครับ ตรีมงานเหมาะกับฤดูหนาวที่เข้ามาถึง นอนกางเต๊นท์ริมโขงกัน มีดนตรีผ่อนคลายยามค่ำคืนเหมือนเดิม เหมาะกับการนั่งสรวลเสเฮฮากับเหล่าriderทั้งหลาย มีกิจกรรมร่วมสนุกบนเวทีเช่นเคย แจกของรางวัล ปีนี้อาจจะขอความร่วมมือเพื่อนๆสมาชิก นำของรางวัลมาคนละ1ชิ้น เพื่อที่จะมาจับของรางวัลกัน สนุกๆครับ แล้วก็จะมีช๊อตเด็ดครับ มีการจับรางวัลใหญ่ นั่นคือ นางแบบสาวจาก fhm ใครเป็นผู้โชคดี จะได้เธอไปนอนกอด1คืน(นอนกอดอย่างเดียวนะครับ ห้ามทำอย่างอื่น อิๆ...) ส่วนค่าใช้จ่ายกำลังดำเนินการสรุปอยู่ครับ ดูจากต้นทุนโดยรวม แล้วมาคิดถัวเฉลี่ยแบบต่อหัวเอาเหมือนเดิม ยังไงจะมาแจ้งเป็นระยะครับ เจอกันแน่นอนสายชุมแพ-ขอนแ่ก่น ชัวร์!!!
    เด่วถ้าไม่มีนางแบบ fhm นะพี่โดนทืบแน่ๆๆๆ

เมืองทองคะนองเดช

Px ONLY !!!! Nine_px177's Avatar
    สถานที่
    UNDERGROUND SCOOTER
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ แบงค์ px150 อ่านข้อความ
    เด่วถ้าไม่มีนางแบบ fhm นะพี่โดนทืบแน่ๆๆๆ
    ถ้าไม่มีนะจะเป็นพี่ดินร่วนแน่ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

หัวเหลี่ยม Only tanapakon's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Nine_px177 อ่านข้อความ
    ถ้าไม่มีนะจะเป็นพี่ดินร่วนแน่ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    โหดแท้ล่ะพี่ นาย

Senior Member ชุมแพ scooter's Avatar
    ขอบคุณ
    0

สถานที่จัดงานเป็นรีสอร์ทส่วนตัวของสมาชิกในPX.clubค รับ ติดริมแม่น้ำโขงเลย บรรยากาศดีมาก ถือว่าเป็นรีสอร์ทที่ดีที่สุดในย่านนั้นทั้งตัวทำเลท ี่ตั้งและภูมิทัศน์โดยรอบ รูปแบบงานสบายๆชิลๆครับ ตรีมงานเหมาะกับฤดูหนาวที่เข้ามาถึง นอนกางเต๊นท์ริมโขงกัน มีดนตรีผ่อนคลายยามค่ำคืนเหมือนเดิม เหมาะกับการนั่งสรวลเสเฮฮากับเหล่าRIDERทั้งหลาย มีกิจกรรมร่วมสนุกบนเวทีเช่นเคย แจกของรางวัล ปีนี้อาจจะขอความร่วมมือเพื่อนๆสมาชิก นำของรางวัลมาคนละ1ชิ้น เพื่อที่จะมาจับของรางวัลกัน สนุกๆครับ แล้วก็จะมีช๊อตเด็ดครับ มีการจับรางวัลใหญ่ นั่นคือ นางแบบสาวจาก FHM ใครเป็นผู้โชคดี จะได้เธอไปนอนกอด1คืน(นอนกอดอย่างเดียวนะครับ ห้ามทำอย่างอื่น อิๆ...) ส่วนค่าใช้จ่ายกำลังดำเนินการสรุปอยู่ครับ ดูจากต้นทุนโดยรวม แล้วมาคิดถัวเฉลี่ยแบบต่อหัวเอาเหมือนเดิม ยังไงจะมาแจ้งเป็นระยะครับ เจอกันแน่นอนสายชุมแพ-ขอนแ่ก่น ชัวร์!!!
    ได้เลยครับจะรออยู่ที่ชุมแพเดียวรอออกพร้อมกันครับ
    stella thailand

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ชุมแพ scooter อ่านข้อความ
    ได้เลยครับจะรออยู่ที่ชุมแพเดียวรอออกพร้อมกันครับ
    ขอมา จัดให้!! ฮ่าๆ... สายขอนแก่น รวมๆกันเป็นกลุ่มเดียวเลย ทั้งบ้านแฮด ทั้งในเมือง รวมกันเลย จะได้วิ่งไปพร้อมกัน

PX150 E“Arancio Borealis” PHOTOGENIC's Avatar
    สถานที่
    almost famous JJ section 16 soi 5
    ขอบคุณ
    0

ขอมา จัดให้!! ฮ่าๆ... สายขอนแก่น รวมๆกันเป็นกลุ่มเดียวเลย ทั้งบ้านแฮด ทั้งในเมือง รวมกันเลย จะได้วิ่งไปพร้อมกัน
    สรุปว่าไม่ได้ขี่รถไปเหรอคับ เห็นพี่บอกว่าวิ่งไปพร้อมกัน เหนื่อยแย่เลย...

"เพราะรถของฉันนั้นเป็นสีส้ม ไม่อัดลม แต่ก็ซาบซึ้งใจ"

"Arancio Borealis"

Miszile แบงค์ px150's Avatar
    สถานที่
    MisZile Scooter
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Nine_px177 อ่านข้อความ
    ดินร่วนซุยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

เมืองทองคะนองเดช

Senior Member Immortal_rock's Avatar
    สถานที่
    Px Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

ไรเดอร์เริ่มตื่นตัวเมื่อได้ยินว่ามีนางแบบมา!!....แ ต่ได้มานอนกอดนั้นมันเป็นสไตร์ของผมอยู่แล้วชอบๆ ^^

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ PHOTOGENIC อ่านข้อความ
    สรุปว่าไม่ได้ขี่รถไปเหรอคับ เห็นพี่บอกว่าวิ่งไปพร้อมกัน เหนื่อยแย่เลย...
    น้องกี้ร์ครับ......

ไอแสรดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Immortal_rock อ่านข้อความ
    ไรเดอร์เริ่มตื่นตัวเมื่อได้ยินว่ามีนางแบบมา!!....แ ต่ได้มานอนกอดนั้นมันเป็นสไตร์ของผมอยู่แล้วชอบๆ ^^
    งานนี้่มีล๊อบบี้หลังไมค์ครับ อยากได้ หลังไมค์เลย!!! อิๆ...

Senior Member Immortal_rock's Avatar
    สถานที่
    Px Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

งานนี้่มีล๊อบบี้หลังไมค์ครับ อยากได้ หลังไมค์เลย!!! อิๆ...
    อิไต อิคือ เลยดิ ฮ่าๆๆ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Immortal_rock อ่านข้อความ
    อิไต อิคือ เลยดิ ฮ่าๆๆ
    เตรียมเอาเครื่องสั่นจิ๋มไปด้วยนะ!!!

หน้าที่ 9 จากทั้งหมด 29 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks