รบกวนเพื่อนๆ สมาชิกทุกท่านหน่อยครับ - หน้า 2

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: รบกวนเพื่อนๆ สมาชิกทุกท่านหน่อยครับ

ขอบคุณพี่โอ ท่านแม่ทัพ และกัปตันอ๊อคสไปรูริน่าที่พาออกทะเลครับ... 55+

แล่นใบกันต่อไปครับเพราะมันเป็นเพียงแค่เกาะเล็กๆ ที่ชื่อ"เริ่มต้น" มีพวกตามมากันเป็นกองทัพ ไม่กลัวอยู่แล้วครับ...

Senior Member ปุ๊ทะริ's Avatar
    ขอบคุณ
    245

............ถ้าไม่สะดวกที่จะดูแลส่งมาทางนี้ได้ครับ ........จะเป็นธุระจัดการให้ได้.........ทั้งเรื่องอ ู่และอะไหล่..........เห็นเงียบหายไปนึกว่าไม่หนักคร ับ...จริงๆๆไม่ต้องเกรงใจก็ได้นะครับคนบ้านไกลผมเข้า ใจครับ......แต่ผมไม่อยากให้ท้อ...กลัวจะฝังใจรู้สึก ไม่ดีกับรถยี่ห้อมาสด้าอ่ะ...555

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ปุ๊ทะริ อ่านข้อความ
    ............ถ้าไม่สะดวกที่จะดูแลส่งมาทางนี้ได้ครับ ........จะเป็นธุระจัดการให้ได้.........ทั้งเรื่องอ ู่และอะไหล่..........เห็นเงียบหายไปนึกว่าไม่หนักคร ับ...จริงๆๆไม่ต้องเกรงใจก็ได้นะครับคนบ้านไกลผมเข้า ใจครับ......แต่ผมไม่อยากให้ท้อ...กลัวจะฝังใจรู้สึก ไม่ดีกับรถยี่ห้อมาสด้าอ่ะ...555
    ขอบคุณในน้ำใจท่านปลัดปุ๊ ดูแนวโน้มแล้วอาจจะได้รบกวนท่านอีกเป็นแน่ แต่ผมขอคุยกับท่านเจ้าของรถมาสด้าคันเกิดเหตุก่อนนะท ่าน ยังไงจะแจ้งข่าวให้ท่านทราบอีกที ว่าจะรบกวนท่านรูปแบบไหนดี 55+
    ขอกล่าวคำ "ขอบคุณจากใจจริง" อีกครั้งนึงครับ

jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    873

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Golf the Kop อ่านข้อความ
    ขอบคุณในน้ำใจท่านปลัดปุ๊ ดูแนวโน้มแล้วอาจจะได้รบกวนท่านอีกเป็นแน่ แต่ผมขอคุยกับท่านเจ้าของรถมาสด้าคันเกิดเหตุก่อนนะท ่าน ยังไงจะแจ้งข่าวให้ท่านทราบอีกที ว่าจะรบกวนท่านรูปแบบไหนดี 55+
    ขอกล่าวคำ "ขอบคุณจากใจจริง" อีกครั้งนึงครับ
    ใช่ครับ หาอะไหล่ไม่เจอ ที่อื่นไม่มีให้พี่ปุ๊มาเริ่มที่บางแคก่อนได้ ใช้ได้ไม่ได้ไม่ใช่เรื่องใหญ่ครับ เรื่องมันมีแค่พี่น้องเราจำเป็นต้องใช้ 555

ผมก็เป็นกำลังใจให้เสมอครับ ชาวมาสด้าผ่านเรื่องร้ายๆมาเยอะครับ ทุกวันนี้....สบายยยยย 555

Junior Member off-nin's Avatar
    ขอบคุณ
    0

บอกเข้าไปนะพี่กอล์ฟ ถ้าได้มาง่าย มันไม่มีเรื่องให้เล่า
    ไม่มีทุข์ สุขจะมีครึ่งเดียว ถ้าไม่มีเรื่องเสียว ไม่ใช้มาสด้าคลาสสิก

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ off-nin อ่านข้อความ
    บอกเข้าไปนะพี่กอล์ฟ ถ้าได้มาง่าย มันไม่มีเรื่องให้เล่า
    ไม่มีทุข์ สุขจะมีครึ่งเดียว ถ้าไม่มีเรื่องเสียว ไม่ใช้มาสด้าคลาสสิก
    แน่นอนครับ ได้มาง่ายเบื่อง่าย..
    สิ่งที่ต้องแลกด้วยหยาดเหงื่อและน้ำตา คุณค่าและความทรงจำเหล่านั้นจะติดตัวคุณไป คุณจะภูมิใจในทุกครั้งที่จะได้ถ่ายทอดเรื่องราวเหล่า นั้นแก่คนรุ่นหลังๆ ดังเช่นเหล่าบรรดาแม่ทัพน้อยใหญ่ในบ้านนี้ปฏิบัติ สืบต่อกันมาครับ..

Mazda Ranger สู้ๆ

Bookmarks