[ ขาย ] นาฬิกา Desel ของแท้ ราคา 1,500 เท่านั้นคับ

ชื่อกระทู้: นาฬิกา Desel ของแท้ ราคา 1,500 เท่านั้นคับ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน นาฬิกา Desel ของแท้ ราคา 1,500 เท่านั้นคับ

ขายนาฬิกา Desel สายหนังสีดำ มือสองสภาพเหมือนใหม่ ขายถูกไปเลยคับ ร้อนเงินคับ 1500 เท่านั้น มาก่อนได้ก่อนคับ
    โทรมาเลยคับ 080-7757676 ต๊ะคับ
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

รูป รูป    

มาเเถลงด่วน

ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

ดันอย่าให้ตก
    น่ากลัวคับแบบนี้

Senior Member MaKham.D's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

นิสัยแย่มากกกกกกก
    เบอร์ติดต่อ 087-806-3523 แว่นคับ

เลขที่บัณชี 732-2-87433-7 ธ.กสิกร ภานน ธรรมกิจจาพจน์

7/28 ซอย.รามคำแหง152 ถนน.สุขาภิบาล3 แขวง/เขต.สะพานสูง กทม. 10240

Senior Member gibbs6022's Avatar
    ขอบคุณ
    0

เเย่คับ.....

ขอบคุณ
    0

ออกมาเคลียร์ด่วน ครับ รออยู่ http://www.overclockzone.com/forums/...1#post35086668

ขอบคุณ
    0

ผมสั่งซื้อสินค้าจากคุณpentha เป็นเกจวัด 3 ตัว พร้อมอเดปเตอร์ตั้งเเต่ วันที่15ตุลาคม54โอนเงินตอนเกือบ เที่ยง โอนเงินเสร็จก็โทรหาเค้าไม่รับสาย โทรไปอีกเบอร์ หลายรอบมีคนรับเป็นผู้หญิง เค้าบอกว่าจะบอกคุณต๊ะให้ หลังจากนั้นเค้าก็ส่งข้อความ มาว่า "รับทราบแล้ว" หลังจากนั้นก็ติดต่อไม่ได้เลยครับโดยผมก็โทรหาเค้าทุ กวันนะครับ เเต่ก็ไม่มีคนรับ จนถึงวันนี้เเหละครับ
    ยาวไปนิด แต่จะสั่งของจากใครก็เช็คประวัติให้ดีๆนะครับ
    ยังมีผู้หญิง อีกคนที่ซื้อ นาฬิกา เเล้วโดนคล้ายๆผม
    คัดลอกมาจากcm clubครับ
    "ดิฉันซื้อนาฬิกา dkny จากคุณต๊ะ มานะคะ
    ก่อนตกลงซื้อคุณต๊ะ บอกว่า นาฬิกายังใช้ได้ เพียงใส่ถ่านก็เปิดใช้ได้เลย
    ดิฉันจึงโอนเงินไปให้ ตอนส่งของก็เอะใจนิดหน่อยค่ะ เพราะส่งของช้าไป 2-3 อ้างว่าไม่มีเวลา แต่ไม่เป็นไรค่ะ เชื่อใจ
    แต่พอได้รับของแล้ว เอาไปใส่ถ่านที่ร้านค่ะ ปรากฏว่าเปิดไม่ออก ที่ร้านยืนยันว่านาฬิกาเสียค่ะ เลยรีบโทรหาคุณต๊ะ แต่ไม่มีคนรับสายค่ะ เริ่มใจคอไม่ค่อยดี แล้วก็โทรไปอีกไม่มีคนรับสายเลยค่ะ ตั้งแต่วันที่ส่งของก็ติดต่อไม่ได้อีกเลยค่ะ
    เลยอยากจะฝากเตือนคนที่จะกำลังซื้อของจากคนนี้ค่ะ "

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ patpatpat อ่านข้อความ
    ผมสั่งซื้อสินค้าจากคุณpentha เป็นเกจวัด 3 ตัว พร้อมอเดปเตอร์ตั้งเเต่ วันที่15ตุลาคม54โอนเงินตอนเกือบ เที่ยง โอนเงินเสร็จก็โทรหาเค้าไม่รับสาย โทรไปอีกเบอร์ หลายรอบมีคนรับเป็นผู้หญิง เค้าบอกว่าจะบอกคุณต๊ะให้ หลังจากนั้นเค้าก็ส่งข้อความ มาว่า "รับทราบแล้ว" หลังจากนั้นก็ติดต่อไม่ได้เลยครับโดยผมก็โทรหาเค้าทุ กวันนะครับ เเต่ก็ไม่มีคนรับ จนถึงวันนี้เเหละครับ
    ยาวไปนิด แต่จะสั่งของจากใครก็เช็คประวัติให้ดีๆนะครับ
    ยังมีผู้หญิง อีกคนที่ซื้อ นาฬิกา เเล้วโดนคล้ายๆผม
    คัดลอกมาจากcm clubครับ
    "ดิฉันซื้อนาฬิกา dkny จากคุณต๊ะ มานะคะ
    ก่อนตกลงซื้อคุณต๊ะ บอกว่า นาฬิกายังใช้ได้ เพียงใส่ถ่านก็เปิดใช้ได้เลย
    ดิฉันจึงโอนเงินไปให้ ตอนส่งของก็เอะใจนิดหน่อยค่ะ เพราะส่งของช้าไป 2-3 อ้างว่าไม่มีเวลา แต่ไม่เป็นไรค่ะ เชื่อใจ
    แต่พอได้รับของแล้ว เอาไปใส่ถ่านที่ร้านค่ะ ปรากฏว่าเปิดไม่ออก ที่ร้านยืนยันว่านาฬิกาเสียค่ะ เลยรีบโทรหาคุณต๊ะ แต่ไม่มีคนรับสายค่ะ เริ่มใจคอไม่ค่อยดี แล้วก็โทรไปอีกไม่มีคนรับสายเลยค่ะ ตั้งแต่วันที่ส่งของก็ติดต่อไม่ได้อีกเลยค่ะ
    เลยอยากจะฝากเตือนคนที่จะกำลังซื้อของจากคนนี้ค่ะ "
    ตามlink นี้เลยครับhttp://www.cm-club.com/vb/showthread.php?t=226893

ขอบคุณ
    0

DKNY NY1368 ซื้อมา 1550 ก็มาประกาศขายต่อ 2200 แถมเสียเเล้วด้วย
    ผู้หญิงคนนั้นใน cm club เลยออกมาเตือนไงครับ

ขอบคุณ
    0

http://www.boyzathailand.com/forum/s...35#post3783235

มันไปทำเลวกับคนอื่นอีกเเล้วครับ

Bookmarks