[ ขาย ] Hood Parka สำหรับใส่ขี่ Vespa. Lambretta สวย ๆเท่ ๆ Update เรื่อย ๆครับ - หน้า 2

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: Hood Parka สำหรับใส่ขี่ Vespa. Lambretta สวย ๆเท่ ๆ Update เรื่อย ๆครับ

Junior Member Earth Crisis's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Feedback Score
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ benz_v64 อ่านข้อความ
    ของใหม่ หรือมือสองครับ

ลายผ้าสวยดีครับ
    ของมือสองครับ แต่คัดสภาพมาแล้วไม่มีรอยขาด กระดุมครบทุกเม็ดทุกตัวครับผม

elizaspace's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

ถ้าซื้อ ขอลองเป็นตัวไหล่ 17 นิ้ว มาลองใส่ก่อนได้ไหม เพราะผมชอบแบบพอดีๆตัว ถ้าเกิดมันเล็กไป แล้วผมจะขอเปลี่ยนเป็นตัวไหล่ 19 นิ้วแทนได้ไหม(ไม่ต้องห่วงว่าผมจะขอเงินคืนนะ ผมเอาแน่นอน) ในเมื่อคุณบอกว่าไม่นัดเจอ ผมก็อยากจะลองสินค้าเหมือนกันครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย elizaspace : 27-07-2011 เมื่อ 18:47
    เป็นคนดีให้ "คนเกรง" ดีกว่าเป็นนักเลงให้ "คนกลัว"

Junior Member Earth Crisis's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ elizaspace อ่านข้อความ
    ถ้าซื้อ ขอลองเป็นตัวไหล่ 17 นิ้ว มาลองใส่ก่อนได้ไหม เพราะผมชอบแบบพอดีๆตัว ถ้าเกิดมันเล็กไป แล้วผมจะขอเปลี่ยนเป็นตัวไหล่ 19 นิ้วแทนได้ไหม(ไม่ต้องห่วงว่าผมจะขอเงินคืนนะ ผมเอาแน่นอน) ในเมื่อคุณบอกว่าไม่นัดเจอ ผมก็อยากจะลองสินค้าเหมือนกันครับ
    ได้เลยครับ ผมยินดีครับ ถ้าคุณ elivaspace อยากลองเอาตัวไหล่ 17 นิ้วไปลองก่อนก็ได้ครับ ถ้าไม่พอดีหรือเล็กไป มาเอาไหล่ 19 ได้ครับ แต่ขอมีกติกานิดหน่อยนะครับเพื่อความเคลียร์ทั้งผู้ซ ื้อและผู้ขาย คือ

1.หากใส่แล้วไม่พอดีตัว ต้องส่งคืนภายในไม่เกิน 2 วันนะฮะ
    2.ต้องกลับมาในสภาพเดิม ไม่มีรอยเปรอะเปื้อนหรือฉีกขาดใด ๆหรือการใช้งานหนักใด ๆทั้งสิ้น หากสินค้าสภาพต่างไปจากเดิม ขออนุญาติไม่รับคืนนะครับ หากสินค้าสภาพปรกติก็ไม่มีปัญหาใด ๆครับผม คืนได้ปรกติ
    3.ค่าส่งคืน และค่าส่งใหม่ผู้ซื้อเป็นผู้รับผิดชอบนะครับ

ถ้าคุณ elivaspace รับเงื่อนไข 3 ข้อนี้ได้ก็ไม่มีปัญหาใด ๆครับ ผมยินดีให้บริการครับผม ติดต่อมาตามช่องทางด้านบนได้เลยครับ

Bookmarks