ขายด่วน!แลม4 dl150 อินเดีย เครื่องฟิต ใช้งานทุกวันมายกไปเลยคับ!!

ชื่อกระทู้: ขายด่วน!แลม4 dl150 อินเดีย เครื่องฟิต ใช้งานทุกวันมายกไปเลยคับ!!

มาตรฐาน ขายด่วน!แลม4 dl150 อินเดีย เครื่องฟิต ใช้งานทุกวันมายกไปเลยคับ!!

ใครกำลังหาแลม4 อินเดีย เครื่องดีๆ จบๆแนะนำเลยคับ ผมใช้งานทุกวันขี่ไปเรียน ไปทุกที่ เครื่องฟิตมาก ผ่าเครื่อง
    จากช่างเจ๋ง แลมเคลียร์(คนนี้เค้าเทพจิงๆคับ) ใช้มา2ปีไม่เคยต้องซ่อม เอาไปตั้งนิดๆหน่อยๆเช่นคลัช ระบบไฟดีคับติดทั้งหน้าหลัง คาบูร์เดลล็อตโต้
    มีซับโช้คให้ สีอยากให้แหล่มก็ทำใหม่คับ ผมสาดๆเอาเอง ไม่มีผุ รับรองว่าถ้าอยากได้เครื่องจบๆคันนี้ไม่มีผิดหวังนะ อ่อ..โนทะเบียนนะคับ
    ขาย 32,000 มาลองขี่ดูก่อนต่อรองดูคับ
    ติดต่อ ก้อง 080-0852330
    รถอยู่บางแสน ,ชลบุรีนะคับ ขายด่วนจิงๆจะเอาเงินไปซื้อรถยนต์^^
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

รูป รูป      
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kongnfs : 15-08-2011 เมื่อ 18:04

UP!

UP!

UP!

ยังขายอยู่นะค้าบบบบบบบบ

แวะมาอัพเฉยๆ^^

Senior Member godzilar's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kongnfs อ่านข้อความ
    UP!

ยังขายอยู่นะค้าบบบบบบบบ

แวะมาอัพเฉยๆ^^

เป้นไปได้ ขอดูภายในหน่อยนะคับท่าน รบกวนราคาสุดๆให้ผมด้วยคับ [email protected] รบกวนส่งภาพให้ได้เฉยชมหน่อยนะคับ

POND@PX_RACING's Avatar
    สถานที่
    POND (PISTON CLUB chiang mai 2004)
    ขอบคุณ
    0

ดันไป
    เชียงใหม่อะไหล่ จำหน่าย อะไหล่เวสป้าทุกชนิด ซื้อ - ขาย แลกเปลี่ยนเวสป้า
    ปักหมุดแล้วนะครับ http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=301369

โทร 089-632-2652

424-091-3493 ชื่อบัญชี อนุพงศ์ รัตนคำแปง ธนาคาร กรุงเทพ สาขา ประตูเชียงใหม่

อนุพงศ์ รัตนคำแปง ++ปอนด์เชียงใหม่++
    503/1 ม.1 เทศบาลตำบลสันป่าตอง จ.เชียงใหม่ 50120
    [email protected]

ยังขายอยู่คับ^^

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ godzilar อ่านข้อความ
    เป้นไปได้ ขอดูภายในหน่อยนะคับท่าน รบกวนราคาสุดๆให้ผมด้วยคับ [email protected] รบกวนส่งภาพให้ได้เฉยชมหน่อยนะคับ
    มาเอาไปเลยคับ เครื่องจบๆชัวร์ๆรับประกัน รูปผมยังไม่ได้ถ่ายข้างใน ไม่มีปัญหาแน่นอน

ราคาคงลดได้อีกนิดหน่อย ยังไงโทร.มาคุย หรือไม่ก็มาดูเลยคับ ผมอยู่บางแสน จ.ชลบุรีคับ

ีUP!

UP!

b-ankgamo's Avatar
    สถานที่
    ยิ่งเจริญคลับ
    ขอบคุณ
    0

แห้งดี จิงๆ
    Contact Us;
    Facebook : http://www.facebook.com/home.php?#!/witchanu.jantawong?v=wall&notif_t=wall
    เยี่ยมชมบ้าน : http://bankgamoe.multiply.com/
    E-mail: [email protected]
    Mobile: 088 - 7820396
    เลข บ/ช 512 26822 33 ธ.ไทยพาณิข Witchanu Jantawong

อัพคับ

ต้องรีบใช้ตังแล้วคับ มาเอาไปที
    อยากให้มาดูรถ ชอบใจเท่าไหร่คุยกันได้เลยคับ^^

Senior Member Tor_olo's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kongnfs อ่านข้อความ
    ต้องรีบใช้ตังแล้วคับ มาเอาไปที
    อยากให้มาดูรถ ชอบใจเท่าไหร่คุยกันได้เลยคับ^^

32000 ไหวมั้ยครับ
    เดี๋ยวไปรับถึงที่.......

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Tor_olo อ่านข้อความ

32000 ไหวมั้ยครับ
    เดี๋ยวไปรับถึงที่.......
    ตอนนี้ลดให้ เหลือ35000แล้วคับ สุดแล้วจริงๆ
    ต้องใช้เงินจริงๆครับ ลดไม่ไดกว่านี้แล้ว ขาดทุนแล้วคับ
    สนใจโทมา หรือมาดูได้เลยคับ รถเครื่องจบแบบนี้ราคานี้ไม่ต้องไปหา ไม่ต้องต่อแล้วครับ

Bookmarks