เขาค้อลัลลา: รายชื่อเหล่าฮีโร่ในทริปประวัติศาสตร์ครับ - หน้า 4

หน้าที่ 4 จากทั้งหมด 32 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: เขาค้อลัลลา: รายชื่อเหล่าฮีโร่ในทริปประวัติศาสตร์ครับ

a_tez's Avatar
    สถานที่
    Mazda Club Thailand/จักรยานฝั่งธน
    ขอบคุณ
    1

นั้นอะดิ..........ไม่ไปก็ไ่ม่ไปด้วย............... ..555+

Member too2008's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ถ้าท่านแม่ทัพไม่ไป ผมก็เลิกใช้มาสด้าครับ

Senior Member kratae's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ too2008 อ่านข้อความ
    ถ้าท่านแม่ทัพไม่ไป ผมก็เลิกใช้มาสด้าครับ
    ก๊ากกกก...5555+ ท่านแม่ทัพโดนกดดันอย่างแร๊งงงงงงง

งานนี้อาจมีโดนอุ้ม ไม่ก็ วางยา ลักพาตัวกันเลยทีเดียว 5555+
    ส่วนป้าแดงก็ขึ้นรถสไลด์มา...........เป็นแผนการที่ด ีมาก.....

boy115's Avatar
    สถานที่
    กากอยคลับ...mazda club
    ขอบคุณ
    190

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nUn_Su อ่านข้อความ
    ส่วนผมก้อยอมทำงานกะดึก ยอมทำตามนายสั่ง ยอมเอาใจนาย เพื่อจะได้ลา19-21 ทั้งๆที่งัดกับนายมาตลอด3ปี ที่ยอมก้อเพื่องานนี้แหละงานที่พี่วีจัดนี่แหละ!!

ผมลาล่วงหน้ามาเดือนนึง.....ยอมทำงานดึกๆๆงกๆๆๆๆ
    ยอมเป้นหนี้เป้นสินเค้าเลยนะนี่ทริปนี้55+
    เล่นไปตามงบ...เเล้วจะจบสวย
    ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก

email.narongsak_2932@hotmail.com
    โอนเงิน
    หมายเลขบัญชี6450092397 ณรงค์ศักดิ์ ทับทิมเงิน
    ธ.กรุงเทพสาขาบิ๊กซีพิษณุโลก
    ส่งของ
    ณรงค์ศักดิ์ ทับทิมเงิน 1090/9ถ.บรมไตรโลกนารถ ต.ในเมือง อ.เมือง จ.พิษณุโลก65000
    DTAC0845911478

เฟสบุค https://www.facebook.com/boy115

Senior Member winKKK's Avatar
    สถานที่
    Mazda Club Thailand
    ขอบคุณ
    92

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kratae อ่านข้อความ
    ก๊ากกกก...5555+ ท่านแม่ทัพโดนกดดันอย่างแร๊งงงงงงง

งานนี้อาจมีโดนอุ้ม ไม่ก็ วางยา ลักพาตัวกันเลยทีเดียว 5555+
    ส่วนป้าแดงก็ขึ้นรถสไลด์มา...........เป็นแผนการที่ด ีมาก.....
    น้องกระแตครับ ..ลืมหนังสือขอบริจาคหนังสือเด็กๆของพี่หรือป่าวครับ ผม
    หายใจเข้า ..คงอยู่ปัจจุบัน
    หายใจออกพลัน ..เป็นอดีตในบัดดล
    .................................................. ........................................
    นาวิน หมีเงิน
    104/1 หมู่ 7
    หมู่บ้านสุขสันต์5 ซอย23
    แขวงบางแค เขตบางแค
    กรุงเทพฯ 10160
    08-6537-3262 / 028037396

e-mail : silverbear1988@hotmail.com

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ winKKK อ่านข้อความ
    น้องกระแตครับ ..ลืมหนังสือขอบริจาคหนังสือเด็กๆของพี่หรือป่าวครับ ผม
    เปล่าลืมค่ะพี่วิน แต่ท่านแม่ทัพยกเลิกโปรแกรมนี้ไปแล้วค่ะ เปลี่ยนเป็นทำบุญถวายปัจจัยที่วัดแทนค่ะ.....

Senior Member chevit's Avatar
    สถานที่
    Mazda Club Thailand
    ขอบคุณ
    616

พี่แตครับ ขอขับโฟกลิฟต์หน่อยดิครับ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kratae อ่านข้อความ
    เปล่าลืมค่ะพี่วิน แต่ท่านแม่ทัพยกเลิกโปรแกรมนี้ไปแล้วค่ะ เปลี่ยนเป็นทำบุญถวายปัจจัยที่วัดแทนค่ะ.....

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ chevit อ่านข้อความ
    พี่แตครับ ขอขับโฟกลิฟต์หน่อยดิครับ
    จะขับไปไหนค่ะพี่โอ๊ค....555+
    เดี๋ยวแตเอาโลโก้มาสด้าไปติดหน้าโฟกลิฟต์ แล้วเนียนขับขึ้นเขาค้อ ดีป๊ะค่ะ.อิอิ

jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    873

ใช่ครับ ถวายปัจจัยแทนครับผมเนื่องจากดูแล้วน่าจะมีเรื่องธุร การเยอะไปหน่อย เรื่องอะไรที่เราทำไม่ได้ที่เขาค้อเราค่อยไปแก้ไขในง านต่อๆไปครับผม

Junior Member
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

อยากไปด้วยคับ เดี๋ยวจะรีบแจ้งชื่อก่อนปิดรับนะคับ

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    873

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ leang2 อ่านข้อความ
    อยากไปด้วยคับ เดี๋ยวจะรีบแจ้งชื่อก่อนปิดรับนะคับ
    ลองมาสัมผัสถึงมิตรภาพครับ อาจจะปลดล๊อคหลายๆอย่างที่เรากลัว ที่คนสมัยตะก่อนไม่เคยได้สัมผัส มิตรภาพผ่านรถเก่าๆที่อยู่ในความทรงจำของคนทุกยุคทุก สมัย ผมไม่ได้กังวลว่าจะมีที่นอนหรือเปล่า ผมกังวลว่าจะไม่ได้กอดมิตรภาพครบทุกคนมากกว่าครับ

ลองดูครับ เรื่องเดียวที่จะตราตรึงตราบนานเท่านาน...

Senior Member RO_Tung_RY's Avatar
    สถานที่
    ADVANCE , Mazda Club
    ขอบคุณ
    139

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ chevit อ่านข้อความ
    งานนี้อาจจะต้องได้ใช้โฟล์คลิฟท์ครับพี่ เอาไว้ขนลังเบียร์ครับ

ท่านแม่ทัพเคยได้กล่าวไว้ "ตามกฎของที่สูง กินเบียร์เท่าไหร่ก็ไม่เมา"
    ด้วยเหตุที่ทัพใหญ่มาสด้ามาเยือน ผมออเดอร์กับตัวแทนจำหน่ายสุรารายใหญ่ที่สุดในพื้นที ่ให้ stock เบียร์ไว้2รถพ่วงครับ
    ทำให้ยอดการสั่งของเข้าเป้า ทางบริษัทเค้าเลยจัดน้องๆเชียร์เบียร์มาให้จำนวนนึง ในวันงานต้องส่งรถตู้ไปรับถึง3คัน!!!!!

งานนี้ใครแอบไปหลับก่อนเสียเปรียบครับ.......

แต่วันนี้ผมหลับไปแล้ว สิ่งที่พี่ๆอ่านไปเมื่อซักครู่นี้.......ผมกำลังละเม อ..ครับ.....ZZZZZZzzzzzzzz........(ด้วยความเคารพ)

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ RO_Tung_RY อ่านข้อความ
    งานนี้อาจจะต้องได้ใช้โฟล์คลิฟท์ครับพี่ เอาไว้ขนลังเบียร์ครับ

ท่านแม่ทัพเคยได้กล่าวไว้ "ตามกฎของที่สูง กินเบียร์เท่าไหร่ก็ไม่เมา"
    ด้วยเหตุที่ทัพใหญ่มาสด้ามาเยือน ผมออเดอร์กับตัวแทนจำหน่ายสุรารายใหญ่ที่สุดในพื้นที ่ให้ stock เบียร์ไว้2รถพ่วงครับ
    ทำให้ยอดการสั่งของเข้าเป้า ทางบริษัทเค้าเลยจัดน้องๆเชียร์เบียร์มาให้จำนวนนึง ในวันงานต้องส่งรถตู้ไปรับถึง3คัน!!!!!

งานนี้ใครแอบไปหลับก่อนเสียเปรียบครับ.......

แต่วันนี้ผมหลับไปแล้ว สิ่งที่พี่ๆอ่านไปเมื่อซักครู่นี้.......ผมกำลังละเม อ..ครับ.....ZZZZZZzzzzzzzz........(ด้วยความเคารพ)

โอ้โห..02.01..แล้วยังไม่นอนอีก..สงสัยเพิ่งเสร็จกิจ ..ใช่ไหมพี่ตั๋ง..

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    873

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tummax อ่านข้อความ
    โอ้โห..02.01..แล้วยังไม่นอนอีก..สงสัยเพิ่งเสร็จกิจ ..ใช่ไหมพี่ตั๋ง..
    ซักผ้าปูที่นอนมั้งครับ - -"

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    ซักผ้าปูที่นอนมั้งครับ - -"
    มาซักอะไรตอนนี้ล่ะครับท่านแม่ทัพ..หรือว่ามันเปื้อน อะไรจึงต้องรีบซัก..

หน้าที่ 4 จากทั้งหมด 32 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks