เขาค้อลัลลา: รายชื่อเหล่าฮีโร่ในทริปประวัติศาสตร์ครับ - หน้า 7

หน้าที่ 7 จากทั้งหมด 32 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: เขาค้อลัลลา: รายชื่อเหล่าฮีโร่ในทริปประวัติศาสตร์ครับ

jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nUn_Su อ่านข้อความ
    เยี่ยมยอดเลยอ้ายวี.......วางแผนมาดีมาก
    ผมก็ทำให้พี่ๆทั้งหลายนั่นแหละ ถ้าทำได้จะเป็นการเดินทัพที่สวยงามมากๆ ผมมั่นใจครับ และเมื่อถึงบนเขาผมจะมาสรุปให้ทราบว่าทำไมผมให้ท่านเ ดินทัพกันแบบนี้ งานนี้ผมจัดเต็มครับ ขอท่านพี่นันช่วยทำให้สำเร็จด้วยเทอญ

ปเปา...ตื่นเต้นว่ะ...

Senior Member kratae's Avatar
    ขอบคุณ
    0

แจ่มแจ๋วค่ะท่านกำนัน รับไปเลยคะคาราโอเกะน้องเปา 10 เพลงรวด 5555
    แบ่งกะพี่นันคนละ 5 เพลงก็ได้........
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kratae : 28-07-2011 เมื่อ 22:43

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kratae อ่านข้อความ

แจ่มแจ๋วค่ะท่านกำนัน รับไปเลยคะคาราโอเกะน้องเปา 10 เพลงรวด 5555
    แบ่งกะพี่นันคนละ 5 เพลงก็ได้........
    ถ้าเป็นน้องซาลาเปาพี่กำนันขอรับไว้กินเองครับ - -" ไม่เคยโลภเลยครับ 5555

nUn_Su's Avatar
    สถานที่
    Mazda 800 Club Thailand
    ขอบคุณ
    225

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kratae อ่านข้อความ

พี่ไม่ร้องเพลงน่ะโว้ย....

ปล..งานนี้ขอให้ผ่านไปด้วยดีเช่นกันครับพี่วี ขอให้รถเพื่อนๆทุกคนถึงเขาค้อกันอย่างปลอดภัย ไม่มีงอแง น่ะจ๊ะ เอาใจช่วยสุดๆ

Senior Member octzilla's Avatar
    สถานที่
    Mazda club thailand
    ขอบคุณ
    3

ชอบๆๆๆๆ...อยู่ตรงไหนของขบวนดีน๊าาาา...อ่า..แล้วทัพ หลวงจะเดินทางกันกี่โมงขอรับท่านครับ เจอที่ไหนอย่างไรดี ถามเนิ่นๆจะได้วางแผนให้ตัวเองได้ขอรับกระผม
    @ วันที่ฉันออกเดินทาง ทุกหนทางอบอุ่น ท่ามกลางสายลมแห่งความรัก @
    ..........................MONKEY TERRITORY

นายเตชินท์ คุ้มเกษ 180/2 ซอย จรัญสนิทวงศ์ แขวงวัดท่าพระ เขต บางกอกใหญ่ กรุงเทพฯ 10600
    มือถือ : 087-5888-699 e-mail : [email protected]

Senior Member vespeno90's Avatar
    ขอบคุณ
    315

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    ผมก็ทำให้พี่ๆทั้งหลายนั่นแหละ ถ้าทำได้จะเป็นการเดินทัพที่สวยงามมากๆ ผมมั่นใจครับ และเมื่อถึงบนเขาผมจะมาสรุปให้ทราบว่าทำไมผมให้ท่านเ ดินทัพกันแบบนี้ งานนี้ผมจัดเต็มครับ ขอท่านพี่นันช่วยทำให้สำเร็จด้วยเทอญ

ปเปา...ตื่นเต้นว่ะ...
    ปเปาเปา...ตื่นเต้นด้วยคนครับ

Senior Member chevit's Avatar
    สถานที่
    Mazda Club Thailand
    ขอบคุณ
    616

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ octzilla อ่านข้อความ
    ชอบๆๆๆๆ...อยู่ตรงไหนของขบวนดีน๊าาาา...อ่า..แล้วทัพ หลวงจะเดินทางกันกี่โมงขอรับท่านครับ เจอที่ไหนอย่างไรดี ถามเนิ่นๆจะได้วางแผนให้ตัวเองได้ขอรับกระผม
    พี่อ๊อกตอนไปถึงสาย12แล้วต้องแยกขึ้นเขาไปกับพี่ตั๋ง ครับ คือล่วงหน้าไปก่อนเลย เพราะผมรบกวนพี่อ๊อกเรื่องงานพิธีช่วงไปถึงและงานพิธ ีกรนิดหน่อยครับ ผมวางแผนไว้หมดแล้วครับ ช่วยผมเรื่องนี้หน่อยนะครับพี่ จากนั้นผมจะรับช่วงต่อครับเพื่อให้พี่ได้สนุกสนานเต็ มที่แต่ก็คงขอบารมีพี่ช่วยรันงานให้หน่อยครับ

ส่วนขาไปเราไปด้วยกันครับ มาเตรียมรถที่บ้านผม แล้วพอถึงลพบุรีค่อยไปตั้งขบวนกับพวกพี่ๆท่านอื่นๆ ถ้าทำตามที่ผมวางแผนไว้จะสนุกมากครับ

ปล. ตอนจบผมมีอธิบายการเดินทัพแบบนี้ด้วยเป็นการท่องเที่ ยวกึ่งสัมนาครับ ผมว่าพี่ๆได้ประโยชน์จากการมาพักผ่อนครั้งนี้แน่ๆครั บ

ปลล. ทัพหลวงออกก่อนตีห้าครับเพราะว่าหนีรถติดวันศุกร์ครั บ เดี๋ยวมาคุยนอกรอบอีกที

ขอบคุณครับพี่อ๊อก

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ octzilla อ่านข้อความ
    อยู่ท้ายซิค่ะกัปตัน ชอบข้างหลังมิใช่เหรอ 5555+

ท้ายขบวนน่าสนุกออกค่ะ ใครทำอะไรเห็นหมด เก็บทุกรายละเอียด
    เอาไปแฉกันตอนทำกิจกรรม ..... แผนนี้ คนอย่างแตเท่านั้นที่คิดได้ 5555+

Senior Member chevit's Avatar
    สถานที่
    Mazda Club Thailand
    ขอบคุณ
    616

พี่แต เปลี๋ยนไป๋ จ้องแต่จะเสียบตูดอ่ะ555
    อยู่ท้ายซิค่ะกัปตัน ชอบข้างหลังมิใช่เหรอ 5555+

ท้ายขบวนน่าสนุกออกค่ะ ใครทำอะไรเห็นหมด เก็บทุกรายละเอียด
    เอาไปแฉกันตอนทำกิจกรรม ..... แผนนี้ คนอย่างแตเท่านั้นที่คิดได้ 5555+

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ vespeno90 อ่านข้อความ
    ปเปาเปา...ตื่นเต้นด้วยคนครับ
    ถ้ามีว.จะดีมากๆครับพี่ปู่ ผมวาดฝันไว้ว่า ทีมsurvey ทีมsurvice Commander, Leaderทั้งสองทีม คร่าวๆก็ 5 ตัวก็น่าจะเพียงพอในการสื่อสาร อาจจะรวมถึงทีมcamera crewด้วยที่จะว.แจ้งว่ากำลังมีรถขึ้นมาถ่ายรูป เราก็จะได้รักษาระดับความเร็วหรือแต่งหน้าทาปากทำผมก ันได้ทัน 555

รหัสที่เรียกก็ Surveyแจ้งทราบCommander หรือCommanderแจ้งทราบBlackhawk, wolfpack เรียกตรงๆไปเลยเราไม่ได้เป็นกองกำลังที่ใหญ่มากแต่ต้ องการสื่อสารกันง่ายๆในกลุ่ม ถ้ามี ว.จะสามารถควบคุมอะไรได้ง่ายมากๆ...

ผมฝันนะครับ...

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ chevit อ่านข้อความ
    พี่แต เปลี๋ยนไป๋ จ้องแต่จะเสียบตูดอ่ะ555
    แตเปล่านะค่ะพี่โอ๊ค...........55555+

ปล.ถ้ามี วอ จะสนุกมากค่ะ รวมๆกัน 10กว่าคันแตว่าเป็นไปได้นะค่ะ
    เพิ่มรสชาติในการเดินทาง เฮฮาแน่นอนค๊าาาาา เราเอาไว้ใช้ทริปหน้าด้วยไงค่ะ

nUn_Su's Avatar
    สถานที่
    Mazda 800 Club Thailand
    ขอบคุณ
    225

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    พี่อ๊อกตอนไปถึงสาย12แล้วต้องแยกขึ้นเขาไปกับพี่ตั๋ง ครับ คือล่วงหน้าไปก่อนเลย เพราะผมรบกวนพี่อ๊อกเรื่องงานพิธีช่วงไปถึงและงานพิธ ีกรนิดหน่อยครับ ผมวางแผนไว้หมดแล้วครับ ช่วยผมเรื่องนี้หน่อยนะครับพี่ จากนั้นผมจะรับช่วงต่อครับเพื่อให้พี่ได้สนุกสนานเต็ มที่แต่ก็คงขอบารมีพี่ช่วยรันงานให้หน่อยครับ

ส่วนขาไปเราไปด้วยกันครับ มาเตรียมรถที่บ้านผม แล้วพอถึงลพบุรีค่อยไปตั้งขบวนกับพวกพี่ๆท่านอื่นๆ ถ้าทำตามที่ผมวางแผนไว้จะสนุกมากครับ

ปล. ตอนจบผมมีอธิบายการเดินทัพแบบนี้ด้วยเป็นการท่องเที่ ยวกึ่งสัมนาครับ ผมว่าพี่ๆได้ประโยชน์จากการมาพักผ่อนครั้งนี้แน่ๆครั บ

ปลล. ทัพหลวงออกก่อนตีห้าครับเพราะว่าหนีรถติดวันศุกร์ครั บ เดี๋ยวมาคุยนอกรอบอีกที

ขอบคุณครับพี่อ๊อก
    เอาไว้ไปคุยนอกรอบกันที่ร้านนั่งเล่น ก้อดีน่ะครับ 55 จะได้ไปด้วย

boy115's Avatar
    สถานที่
    กากอยคลับ...mazda club
    ขอบคุณ
    189

อีกไม่กี่วันเก็บเงินทันป่าวไม่รุ้..........
    แต่ไงไงไปอยู่แล้วครับ...(ขนมาม่าไปต้มบนเขา)
    เล่นไปตามงบ...เเล้วจะจบสวย
    ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก

[email protected]
    โอนเงิน
    หมายเลขบัญชี6450092397 ณรงค์ศักดิ์ ทับทิมเงิน
    ธ.กรุงเทพสาขาบิ๊กซีพิษณุโลก
    ส่งของ
    ณรงค์ศักดิ์ ทับทิมเงิน 1090/9ถ.บรมไตรโลกนารถ ต.ในเมือง อ.เมือง จ.พิษณุโลก65000
    DTAC0845911478

เฟสบุค https://www.facebook.com/boy115

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ boy115 อ่านข้อความ
    อีกไม่กี่วันเก็บเงินทันป่าวไม่รุ้..........
    แต่ไงไงไปอยู่แล้วครับ...(ขนมาม่าไปต้มบนเขา)
    พอแล้วพ่อคู๊นนนนนน..........หน้าจะเป็นเส้นมาม่าอยู ่แล้วอ่ะ 55555+
    เค้ามีอาหารชั้นเลิศไว้เลี้ยงรับรองจ้า........ขนมจี นศิวาลัย ไอ ไอ ไอเ(เสียงเอคโค)

สรุปไม่พ้นเส้นอยู่ดี 5555+

หน้าที่ 7 จากทั้งหมด 32 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks