To....พี่ต๊ะ.พี่เบล.พี่ต้อ.

ชื่อกระทู้: To....พี่ต๊ะ.พี่เบล.พี่ต้อ.

Senior Member pek_mctrat's Avatar
    สถานที่
    Only kids and Smf.
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน To....พี่ต๊ะ.พี่เบล.พี่ต้อ.

ขอขอบคุณสำหรับ มิตรภาพอันแสนดีที่ให้การต้อนรับพวกผม ที่ไปเยือนว่างจะไปหลอกหลอนอีก เรื่องสติ๊กเกอร์กลุ่มพี่จะดูแลอย่างดี/\7 /\7 ขอบคุณคับ...ขลุง คลาสสิค คลับ...เป็กซ์เองเพ่
    พี่น้องและผองเพื่อนem24

Junior Member ballack's Avatar
    สถานที่
    Khlung Classic Club
    ขอบคุณ
    0

Wink

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ pek_mctrat อ่านข้อความ
    ขอขอบคุณสำหรับ มิตรภาพอันแสนดีที่ให้การต้อนรับพวกผม ที่ไปเยือนว่างจะไปหลอกหลอนอีก เรื่องสติ๊กเกอร์กลุ่มพี่จะดูแลอย่างดี/\7 /\7 ขอบคุณคับ...ขลุง คลาสสิค คลับ...เป็กซ์เองเพ่
    พวกเราชาว KCC ก็ยินดีต้อนรับกลุ่มบ่อไร่ครับ แต่ต้องขอโทษที่เราต้อนรับไม่ดี(ไม่มีน้ำสีมาเลี้ยงเ ลย...ขอโทษที) แล้วคราวหน้าถ้าผ่านมาก็แวะเวียนมาหาพวกเรา ยินดีต้อนรับเสมอ
    .....บอล KCC.....

Wink .........

ไม่เปนไรคับ อย่างน้อยเราก้อบ้านใกล้กันอ่ะ แล้วขอบคุณมากนะที่เห็นติ๊กเกอร์พวกเรามีคุณค่า รู้สึกดีใจอ่ะ ไม่เสียดายเลยสำหรับมิตรภาพที่ได้กลับมา เออ แล้วทริประยองคงไม่ได้ไปอ่ะนะ ปั้มเงินไม่ทัน เด๋วไปพัทยาทีเดียวเลยละกัน ถ้ารุ้วันก้อมาบอกกันมั่งนะ จะได้ไปพร้อมกันนะ:p

ธนาคารกรุงเทพ สาขาขลุง ชื่อบัญชี นายจิรัฐติ์ เจริญศรีสุข

เลขที่บัญชี 380-0-42954-4

LINE ID: taluengz

คลิ๊ก >>>facebook<<< คลิ๊ก

Tel: 081-1007732 ต้อ

Senior Member pek_mctrat's Avatar
    สถานที่
    Only kids and Smf.
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ khlungclassic อ่านข้อความ
    ไม่เปนไรคับ อย่างน้อยเราก้อบ้านใกล้กันอ่ะ แล้วขอบคุณมากนะที่เห็นติ๊กเกอร์พวกเรามีคุณค่า รู้สึกดีใจอ่ะ ไม่เสียดายเลยสำหรับมิตรภาพที่ได้กลับมา เออ แล้วทริประยองคงไม่ได้ไปอ่ะนะ ปั้มเงินไม่ทัน เด๋วไปพัทยาทีเดียวเลยละกัน ถ้ารุ้วันก้อมาบอกกันมั่งนะ จะได้ไปพร้อมกันนะ:p
    คับมะเปนไร ยังไงมีอีกหลายทริป เดี๋ยวไงจะติดต่อไปเด้อ
    พี่น้องและผองเพื่อนem24

Senior Member [Kcc]Aun's Avatar
    สถานที่
    Khlung Classic Club จันทบุรี
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ pek_mctrat อ่านข้อความ
    em85 em85 em85 em86 em86 em86 em86 em86

Bookmarks