....... ไปเจอคุณลุงถูกทิ้งมาครับ - หน้า 2

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ....... ไปเจอคุณลุงถูกทิ้งมาครับ

nUn_Su's Avatar
    สถานที่
    Mazda 800 Club Thailand
    ขอบคุณ
    225

แอบ ชอบไฟเลี้ยวแก้ม..

jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    873

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nUn_Su อ่านข้อความ
    แต่ผมแอบรักเข้าเต็มเปา - -"

Senior Member kratae's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ท่านกำนันมีทุกอย่างเลยชิมิค่ะ 5555+
    เป็นโดราเอมอนรึเปล่าเนี่ย.....

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ vespeno90 อ่านข้อความ
    เอาใจช่วยให้ท่านได้สมหวังครับ
    ขอบคุณครับ จะใช้ความพยายามนำมาร่วมทัพให้ได้ครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ TOOK_14 อ่านข้อความ
    รถอยู่ภูเก็ตรึเปล่าครับ!..
    อยู่ภูเก็ตใกล้แค่ปลายจมูกแต่ไม่เคยเจอกัน จนได้น้องชายช่วยชี้เป้าครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ting2220 อ่านข้อความ
    อย่างน้อยเราก็ได้เจอกันครับ เอาใจช่วยครับ ท่านกอฟล์
    เต็มทีเลยครับน้าติ่ง..

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ boy115 อ่านข้อความ
    เกือบครบ..ไม่เหนื่อยครับ.....เอาใจช่วยอย่าไห้เหมือ นผมเจอแล้วแต่ไม่มีปัญญา555+++
    หวังว่าจะเป็นเช่นนั้นครับบอย

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    รถเลือกคนครับ ถ้าเจอแล้วต้องแสดงความปรารถนาให้เขาเห็นด้วยว่ามาอย ู่ในการนำทัพของพี่กอฟเถอะ เป็นกำลังใจให้เจอเจ้าของแล้วสมประสงค์ดั่งใจหวังครั บ
    แอบหวังไว้ใหญ่ๆครับท่านวี เจอกันแล้วต้องไม่ให้คลาดกันอีก..

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tikker อ่านข้อความ
    งามครับ ทุกสิ่ง ทุกอย่าง คู่กันแล้วย่อมไม่แคล้วคลาด ครับ
    หลงตั้งแต่แรกเจอเลยครับพี่เสือ..

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ markky อ่านข้อความ
    ดูจากสภาพแล้ว โอเคเลยครับ ของครบๆเลย หวังว่าพี่กอล์ฟคงได้มาครอบครอง...
    ครับสวยแห้ง เรียบหรู ไม่รู้เค้าจะอยากมาคู่เรารึเปล่า แอบหวั่นเล็กๆครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ badboy234 อ่านข้อความ
    สวยๆ ของเกือบครบ แจ่มเลยครับพี่
    ถ้าได้มาครอบครองจริง คงได้เหนื่อยกันอีกคำรบครับ.. สภาพผุเก่าตามอายุ แต่เส้นสายยังคงงดงามครับ..

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ imaxseel อ่านข้อความ
    ชี้เป้าให้หน่อยซิบอย
    ช่วยกันชี้ช่วยกันรวบหัวรวบหางครับ 55+

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ chevit อ่านข้อความ
    แห้งดีครับ
    สภาพค่อนข้างโอเคกว่าหลายๆคันที่เจอมาครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sk9991 อ่านข้อความ
    แหม่พี่ผู้ตาโตเชียว555 ถ้าบอกว่าอยู่ทับกระดานจะมามั้ยนี่!5555555
    ท่านกอฟล์ครับ สาธุ! อย่าปล่อยให้หลุดมือเชียวเอามาให้ได้ ถ้าไมไหวบอกพี่ผู้ใหญ่ตุ๊ก!
    เห็นท่านว่าจะใช้วิชามาร..เอ้ย!วิชาการในการต่อลอง55 555....(ด้วยความเคารพ)
    เต็มที่เลยครับท่านปลัด อยากเป็นหนึ่งในตองอูเหมือนกัน เอาใจช่วยด้วยครับ..

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ TOOK_14 อ่านข้อความ
    555555 ก๊ากๆๆๆๆๆ พอดีตั้งศูนย์บัญชาการ800 ที่ภูเก็ตอยู่อีกแห่ง ถ้าถ้าเจ้าของเค้าไม่เออ ออ ห่อหมก ให้น้องกอล์ฟ พี่ตุ๊กจะพาโจร 500 600 700 800 ไปฉุดกระชากลากมาบำเรอแทบเท้าน้องเค้าไง 555555 ก๊ากๆๆๆๆ
    แล้วว่าอะไร "แบนเหมือนกระดานๆๆๆน๊ะ" ฟังไม่ค่อยถนัด 5555+
    ขอบคุณครับ เวลาและสถานที่ จะแจ้งอีกทีนึงครับ ขอโจรแปดร้อยละกันครับ จะได้ตรงงานหน่อย... 55+

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nUn_Su อ่านข้อความ
    อุ๊ย มีคนแอบเห็น!! ช่ายครับท่านนัน น่ารักมากเลยชีเดียว...

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    แต่ผมแอบรักเข้าเต็มเปา - -"
    หวังว่าสักผมคงมีโอกาสได้ใช้บริการ "บางแคไม่มีอะหลั่ย(เทียม)"

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kratae อ่านข้อความ
    ท่านกำนันมีทุกอย่างเลยชิมิค่ะ 5555+
    เป็นโดราเอมอนรึเปล่าเนี่ย.....
    งั้นขอ...รถแปดร้อยชั่งสักคันได้บ่?? หุ..หุ

ได้ความคืบหน้า ยังไงจะแจ้งให้ทราบอีกทีนะครับ... ขอบคุณทุกกำลังใจอีกครั้งนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Golf the Kop : 25-07-2011 เมื่อ 22:32

jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    873

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kratae อ่านข้อความ
    ไม่มีเปาข้างกายครับ - -"

TOOK_14's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

"รู้เขา รู้เรา รบร้อยครั้งชนะร้อยครั้ง"
    หลายครั้งที่หลายๆคนต้องคอตก เพราะรู้จักแต่เรา แต่ไม่รู้จักเขา ทุกช่วงเวลามันจะมีนาทีทองอยู่ครับ มันเป็นช่องว่างเล็กๆ.....
    ความเป็นธรรมชาติของการเจรจาคือสิ่งที่สวยงามที่สุด. ...

แอบลุ้น แอบเชียร์ ครับ ขอให้ได้ขอให้สมหวัง...
    ผมไม่อยากต้องออกไปเอา8แรงจากภูเก็ตมาไว้ที่บ้านครับ ..
    แต่อยากขับ8แรงไปหาน้องชายที่ขี่8แรงเหมือนกัน...เค้ าอยู่ที่ภูเก็ตครับ...
    .......เราสร้างดวง อย่าให้ดวงสร้างเรา......

Senior Member kratae's Avatar
    ขอบคุณ
    0

"รู้เขา รู้เรา รบร้อยครั้งชนะร้อยครั้ง"
    หลายครั้งที่หลายๆคนต้องคอตก เพราะรู้จักแต่เรา แต่ไม่รู้จักเขา ทุกช่วงเวลามันจะมีนาทีทองอยู่ครับ มันเป็นช่องว่างเล็กๆ.....
    ความเป็นธรรมชาติของการเจรจาคือสิ่งที่สวยงามที่สุด. ...

แอบลุ้น แอบเชียร์ ครับ ขอให้ได้ขอให้สมหวัง...
    ผมไม่อยากต้องออกไปเอา8แรงจากภูเก็ตมาไว้ที่บ้านครับ ..
    แต่อยากขับ8แรงไปหาน้องชายที่ขี่8แรงเหมือนกัน...เค้ าอยู่ที่ภูเก็ตครับ...
    กด love ๆๆๆๆๆๆๆ ค่ะ รู้จักเรา แต่ไม่รู้จักเขา......
    เรื่องแย่ๆ แตก็เจอกับตัวเองมาแล้วเหมือนกันค่ะ เอาไว้เตือนใจตัวเอง เฮ้อ.....

Bookmarks