ขับรถไม่เป็น แต่จะปั้นพันสาม - หน้า 5

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 5 จากทั้งหมด 17 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: ขับรถไม่เป็น แต่จะปั้นพันสาม

เอารถออกไปลองขับ ขับดีขับมั่นใจขึ้นอีกเยอะเลยครับ

น้องน้ำตาลอยากลองรถด้วย

พี่ปุ๊ชวนไปเที่ยวบ้านพี่วี ระหว่างรอเวลา เลยถ่ายรูปน้ำตาลเล่น

Senior Member octzilla's Avatar
    สถานที่
    Mazda club thailand
    ขอบคุณ
    3

เยื่ยมยอดไปเลยปุ๊..สวัสดีน้องเก่ง..และน้อง..ปอ(เรี ยกถูกมั๊ยหว่า..จำชื่อไม่แม่น ถ้าผิดขออภัย พี่เมาเบียร์)..5555..ได้มานั่งดูหนังกลางแปลงกันถึง บ้านแม่ทัพบนเสื่อแห่งมิตรภาพด้วย..555..ยินดีมากครั บที่ได้พบเจอและร่วมเป็นสมาชิกน้องใหม่บ้านมาสด้าของ พวกเรา น่ารักทั้งคู่ครับ หวังว่าน้องๆได้มาร่วมเป็นหนึ่งในทัพหลวงจากพระนครอี กสองท่านครับ
    @ วันที่ฉันออกเดินทาง ทุกหนทางอบอุ่น ท่ามกลางสายลมแห่งความรัก @
    ..........................MONKEY TERRITORY

นายเตชินท์ คุ้มเกษ 180/2 ซอย จรัญสนิทวงศ์ แขวงวัดท่าพระ เขต บางกอกใหญ่ กรุงเทพฯ 10600
    มือถือ : 087-5888-699 e-mail : stormmaker_co@yahoo.com

ท่านอุ้ยมาสมทบ ก็ออกเดินทาง ขับตามเค้าไป

ถึงบ้านท่านแม่ทัพแล้ว

นั่งล้อมวงชมเรื่องราวที่เขาค้อ นั่งฟังซะส่วนใหญ่ แอบเสียดายหน่ะครับ โอกาสหน้าขอตามไปด้วยทุกงานครับ

สมควรแก่เวลาก็แยกย้ายกันกลับ

อุดหนุนเสื้อซะหน่อย

ร่วมวัฒนธรรมการกอด

ก่อนกลับก็สร้างปัญหาให้พี่ๆอีกสักนิด รถสตาร์ทไม่ติดครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Punyaa : 11-09-2011 เมื่อ 15:35

ดีใจที่ได้มาพบปะ ทำความรู้จักกับทุกท่านครับ ทั้งพี่วี พี่อ็อก พี่ปุ๊ อุ้ย วิน และตาลครับ
    บ้านนี้เค้าอบอุ่นจริงๆครับ

Senior Member jeap_bond_007's Avatar
    สถานที่
    Mazda Club Thailand
    ขอบคุณ
    12

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Punyaa อ่านข้อความ
    ดีใจที่ได้มาพบปะ ทำความรู้จักกับทุกท่านครับ ทั้งพี่วี พี่อ็อก พี่ปุ๊ อุ้ย วิน และตาลครับ

การกอดกันแบบนี้ ถือเป็นการละลายไขมันได้อีกวิธีหนึ่งครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ octzilla อ่านข้อความ
    เยื่ยมยอดไปเลยปุ๊..สวัสดีน้องเก่ง..และน้อง..ปอ(เรี ยกถูกมั๊ยหว่า..จำชื่อไม่แม่น ถ้าผิดขออภัย พี่เมาเบียร์)..5555..ได้มานั่งดูหนังกลางแปลงกันถึง บ้านแม่ทัพบนเสื่อแห่งมิตรภาพด้วย..555..ยินดีมากครั บที่ได้พบเจอและร่วมเป็นสมาชิกน้องใหม่บ้านมาสด้าของ พวกเรา น่ารักทั้งคู่ครับ หวังว่าน้องๆได้มาร่วมเป็นหนึ่งในทัพหลวงจากพระนครอี กสองท่านครับ
    สวัสดีครับพี่อ็อค เก่งกับปอถูกต้องแล้วครับ^^
    เมื่อวานออกจากบ้านก็ไม่ได้คิดว่าจะได้มาพบปะกับทุกๆ คนครับ เพราะตั้งใจเอารถไปทำที่อู่ที่มีคนแนะนำมาครับ แต่พอไปถึงอู่ความรู้สึกแรกคือไม่อยากทำอู่นี้
    เลยโทรหาพี่ปุ๊ ก็เป็นจุดเริ่มที่ได้มาเจอะเจอกันครับ ดีใจครับที่เปลี่ยนใจแล้วได้ไปนั่งร่วมเสื่อมิตรภาพก ับทุกคนครับ

แต่อีกสักสองเดือนพอทำรถคันนี้เสร็จ ก็จะเอาไปให้พ่อที่เพชรบุรีใช้หน่ะครับ
    คงต้องหาอีกสักคันมาร่วมทัพแล้วหล่ะครับ หรือจะร่วมหุ้นกับโปรเจคของพี่อ็อคดีหว่า..5555

Senior Member octzilla's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    3

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Punyaa อ่านข้อความ

ก้ากกกกกกๆๆๆๆๆ...หลักฐานดิ้นไม่หลุดมาแล้ว...ไชโย้ใ ห้กับน้องเก่งที่ถ่ายรูปนี้ไว้เป็นหลักฐานสำมะคัญครั บ..ในที่สุด..ศาลก็ยกฟ้อง..และพวกชอบแกล้งพี่ใส่ร้าย ป้ายสีต้องรับโทษ..หดไม่ตั้งไปหกเดือนเต็ม..ขอบคุณๆๆ ๆๆสวรรค์มีตา ตากล้องมีกล้อง..555555
    @ วันที่ฉันออกเดินทาง ทุกหนทางอบอุ่น ท่ามกลางสายลมแห่งความรัก @
    ..........................MONKEY TERRITORY

นายเตชินท์ คุ้มเกษ 180/2 ซอย จรัญสนิทวงศ์ แขวงวัดท่าพระ เขต บางกอกใหญ่ กรุงเทพฯ 10600
    มือถือ : 087-5888-699 e-mail : stormmaker_co@yahoo.com

ใครแกล้งอะไรพี่อ็อคครับ ตามไล่อ่านไม่ทันครับ
    อุ้ยแกล้งรึเปล่า เมื่อวานเห็นแซวพี่ตั้งแต่เจอจนกลับ 55 น่ารักกันดีครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jeap_bond_007 อ่านข้อความ
    การกอดกันแบบนี้ ถือเป็นการละลายไขมันได้อีกวิธีหนึ่งครับ
    กอดหมู่น่ารักดีครับ แต่กลัวมือจะพันกันหน่ะสิครับ^^
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Punyaa : 11-09-2011 เมื่อ 16:22

สถานที่
    ขอบคุณ
    3

สวัสดีครับพี่อ็อค เก่งกับปอถูกต้องแล้วครับ^^
    เมื่อวานออกจากบ้านก็ไม่ได้คิดว่าจะได้มาพบปะกับทุกๆ คนครับ เพราะตั้งใจเอารถไปทำที่อู่ที่มีคนแนะนำมาครับ แต่พอไปถึงอู่ความรู้สึกแรกคือไม่อยากทำอู่นี้
    เลยโทรหาพี่ปุ๊ ก็เป็นจุดเริ่มที่ได้มาเจอะเจอกันครับ ดีใจครับที่เปลี่ยนใจแล้วได้ไปนั่งร่วมเสื่อมิตรภาพก ับทุกคนครับ

แต่อีกสักสองเดือนพอทำรถคันนี้เสร็จ ก็จะเอาไปให้พ่อที่เพชรบุรีใช้หน่ะครับ
    คงต้องหาอีกสักคันมาร่วมทัพแล้วหล่ะครับ หรือจะร่วมหุ้นกับโปรเจคของพี่อ็อคดีหว่า..5555
    5555..ยินดีครับเก่งและน้องปอ..แสดงว่าพี่ยังไม่เป็น อัลไซเมอร์..5555..มาสด้า 1000..พี่ยังเหลือที่บ้านอีกคันครับ..เป็นตัว1200เคร ื่องพันสาม ภายในสีน้ำตาล ชื่อลุงนมข้น..สีขาวห้าขอ..ถ้าจะเอาบอกเดี๋ยวเก็บไว้ ให้..เดี๋ยวให้ราคาทุนพร้อมแม็กกล้วยอีกชุด อะไหล่อีกกองใหญ่..เครื่องยังดีแต่ต้องไปจูนคาร์บูกั บตั้งไฟใหม่ เพราะจอดไม่ได้แตะมาสามเดือนแล้วครับ คลัชหมด..เก็บบู้ชยางช่วงล่างอีกนิดหน่อย..เบรกดีมาก มีหม้อลมชั้นครึ่ง หัวกระแทกพวงมาลัยง่ายๆ..5555..พี่ขับแต่เพิร์ลจนไม่ อยากปันใจไปคันไหนแล้วครับ...555
    ปอลิง..โปรเจคใหญ่ในฝันครับ..อุบไว้ก่อน..แต่ใหญ่ขนา ดตั้งวงป๊อกเด้ง วงเหล้าและวงดนตรีได้พร้อมกันสามวง..5555..ต้องหาหุ้ นส่วนลงขันแน่ๆครับ..ถ้าสนใจต่อคิวได้เลย..รถของพวกเ รา มาสด้า..เฮ้..555555

สถานที่
    ขอบคุณ
    3

ใครแกล้งอะไรพี่อ็อคครับ ตามไล่อ่านไม่ทันครับ
    อุ้ยแกล้งรึเปล่า เมื่อวานเห็นแซวพี่ตั้งแต่เจอจนกลับ 55 น่ารักกันดีครับ
    อีตากำนันเสื้อชมพูอ่ะดิ..แกล้งพี่ตั้งกะเช้า..บรรยา กาศไม่ดีเลยทั้งวัน..โดนพายุงอนกระหน่ำ..5555

Senior Member RO_Tung_RY's Avatar
    สถานที่
    ADVANCE , Mazda Club
    ขอบคุณ
    139

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ octzilla อ่านข้อความ
    อีตากำนันเสื้อชมพูอ่ะดิ..แกล้งพี่ตั้งกะเช้า..บรรยา กาศไม่ดีเลยทั้งวัน..โดนพายุงอนกระหน่ำ..5555
    ไม่จริ๊งงงง.... ไม่จริง น้องน้ำอย่าไปเชื่อนะครับ ที่เห็นในรูปน่ะเป็นเจ๊อุ้ยใส่หน้ากากปลอมตัวมา
    ดูดิ ใส่หมวกปิดบังหู พี่อ๊อกของแท้ต้องเห็นหู(ใหญ่กว่านี้)555555ด้วยความ รัก
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย RO_Tung_RY : 11-09-2011 เมื่อ 16:52

สถานที่
    ขอบคุณ
    3

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ RO_Tung_RY อ่านข้อความ
    ไม่จริ๊งงงง.... ไม่จริง น้องน้ำอย่าไปเชื่อนะครับ ที่เห็นในรูปน่ะเป็นเจ๊อุ้ยใส่หน้ากากปลอมตัวมา
    ดูดิ ใส่หมวกปิดบังหู พี่อ๊อกของแท้ต้องเห็นหู555555
    ฮั่นแน่....กล้าเล่น..เจ้าอุ้ยมันเงยหน้ากินยุงอยู่ข ้างบนนั่นไง..อย่าๆมาเล่นเกมส์จับผิดรูปภาพอ่ะ..พี่ช ำนาญ..555555

Senior Member RO_Tung_RY's Avatar
    สถานที่
    ADVANCE , Mazda Club
    ขอบคุณ
    139

ฮั่นแน่....กล้าเล่น..เจ้าอุ้ยมันเงยหน้ากินยุงอยู่ข ้างบนนั่นไง..อย่าๆมาเล่นเกมส์จับผิดรูปภาพอ่ะ..พี่ช ำนาญ..555555
    ง่ะ.....เหยออออ จอมันเล็กอ่ะ ไม่ได้ใส่แว่นด้วย มองไม่เห็นนนนน คิดถึงนะตะเองงงงง คริคริ

jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    873

ก้ากกกกกกๆๆๆๆๆ...หลักฐานดิ้นไม่หลุดมาแล้ว...ไชโย้ใ ห้กับน้องเก่งที่ถ่ายรูปนี้ไว้เป็นหลักฐานสำมะคัญครั บ..ในที่สุด..ศาลก็ยกฟ้อง..และพวกชอบแกล้งพี่ใส่ร้าย ป้ายสีต้องรับโทษ..หดไม่ตั้งไปหกเดือนเต็ม..ขอบคุณๆๆ ๆๆสวรรค์มีตา ตากล้องมีกล้อง..555555
    โห...น้ำ เห็นแค่นี้อย่าไปเชื่อครับ เดี๋ยวนี้เขาตัดต่อในคอมเก่งจะตาย 555 ยังแถได้อีกนะเรา

หน้าที่ 5 จากทั้งหมด 17 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks