ประกาศๆๆๆ จักรยานฝั่งธน ร่วมทำบุญบริจาคเก้าอี้ กับพี่เล็กพี่นงค์ บางกะปิ

ชื่อกระทู้: ประกาศๆๆๆ จักรยานฝั่งธน ร่วมทำบุญบริจาคเก้าอี้ กับพี่เล็กพี่นงค์ บางกะปิ

Senior Member mommam001's Avatar
    สถานที่
    จักรยานฝั่งธน
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ประกาศๆๆๆ จักรยานฝั่งธน ร่วมทำบุญบริจาคเก้าอี้ กับพี่เล็กพี่นงค์ บางกะปิ

จะแจ้งไห้ทราบว่า เงินที่เราเหลือจากลงขวด ประมาณ 700 กว่าบาท และทางผมกับจอนและสมาชิกอีกสองสามท่านจะสมทบไห้อีกจำ นวนเล็กน้อย จะเอามาร่วมทำบุญบริจาคเก้าอี้ไห้กับวัดที่ขอนแก่น ร่วมกับพี่เล็ก ป๋านงค์ บางกะปิ เป็นจำนวน 1,000 ในนาม กลุ่มจักรยานฝั่งธน จึงขอแจ้งไห้สมาชิกรับทราบโดยทั่วกัน และต่อไปจะมีโครงการตั้งกล่องรับบริจาคใว้นะร้านจอน บ้านสำราญ เพื่อเวลาเรามีกิจกรรมทำบุญเราจะได้เอาเงินส่วนนี้ มากินที่ร้านบ้านสำราญ ต้องมีการหยอดกล่องบริจาคจะมากจะน้อยแล้วแต่ครับ ใครมีความเห็นเชิญครับ (แต่ข้ามขัด ฮิๆๆ)
    ประธานสายมึน

คนบ้ากับรถถีบ Maniac and Bicycle
    .จักรยานฝั่งธน.Fang-Thon Bicycle

a_tez's Avatar
    สถานที่
    Mazda Club Thailand/จักรยานฝั่งธน
    ขอบคุณ
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mommam001 อ่านข้อความ
    จะแจ้งไห้ทราบว่า เงินที่เราเหลือจากลงขวด ประมาณ 700 กว่าบาท และทางผมกับจอนและสมาชิกอีกสองสามท่านจะสมทบไห้อีกจำ นวนเล็กน้อย จะเอามาร่วมทำบุญบริจาคเก้าอี้ไห้กับวัดที่ขอนแก่น ร่วมกับพี่เล็ก ป๋านงค์ บางกะปิ เป็นจำนวน 1,000 ในนาม กลุ่มจักรยานฝั่งธน จึงขอแจ้งไห้สมาชิกรับทราบโดยทั่วกัน และต่อไปจะมีโครงการตั้งกล่องรับบริจาคใว้นะร้านจอน บ้านสำราญ เพื่อเวลาเรามีกิจกรรมทำบุญเราจะได้เอาเงินส่วนนี้ มากินที่ร้านบ้านสำราญ ต้องมีการหยอดกล่องบริจาคจะมากจะน้อยแล้วแต่ครับ ใครมีความเห็นเชิญครับ (แต่ข้ามขัด ฮิๆๆ)
    ได้บุญกันถ้วนหน้าาาาาาาาาาา

ผมขอบริจาคแปดอี้ได้ป่าว อิ อิ
    *หมายเหตุ ของทุกชิ้นส่งแบบลงทะเบียนและEMSเท่านั้นไม่มีส่งแบบธรรมดาเพื่อป้องกันของสูญหาย สามารถตรวจสอบได้ ผ่านทาง Internet ที่เว็บไซต์ไปรษณีย์ไทย ว่าสินค้าของท่านเดินทางถึงไหนแล้ว

Senior Member mommam001's Avatar
    สถานที่
    จักรยานฝั่งธน
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ YUT MCOT อ่านข้อความ
    ผมขอบริจาคแปดอี้ได้ป่าว อิ อิ
    ช่วยขำมุขท่านยุท เอาเป็นว่าเดียวไปหาที่วัดอินทร์ตอนเย็นเตรียมใส่ซอง ใว้ด้วย ขาดนิดหน่อยประมาณ 990 บาทจะครบ 1,000 แล้ว
    ประธานสายมึน

คนบ้ากับรถถีบ Maniac and Bicycle
    .จักรยานฝั่งธน.Fang-Thon Bicycle

[QUOTE=mommam001;6602791] ช่วยขำมุขท่านยุท เอาเป็นว่าเดียวไปหาที่วัดอินทร์ตอนเย็นเตรียมใส่ซอง ใว้ด้วย ขาดนิดหน่อยประมาณ 990 บาทจะครบ 1,000 แล้ว[/QUOTE

ช่วยกันยืนสงบนิ่งไว้อาลัยกับมุขผมก็ได้นะท่านๆทั้งห ลาย ส่วนเงินเนี่ย แหมมมม ขาดน้อยจังเลยนะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย YUT MCOT : 29-07-2011 เมื่อ 21:39

Bookmarks