ย้ำกันชัดๆเรื่องเสื้อนะครับ

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ย้ำกันชัดๆเรื่องเสื้อนะครับ

uLtRaMaNnNn's Avatar
    สถานที่
    singsing SPINT club
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ย้ำกันชัดๆเรื่องเสื้อนะครับ

ผมได้ไปสอบถามราคามาแล้ว
    ทั้งแผ่นป้ายผ้าและบล็อคสกรีน...
    แผ่นป้ายผ้าทำ20ชิ้น(แจกสมาชิกคนละแผ่น และเก็บไว้เป็นของที่ระลึก) แผ่นละประมาณ70บาท 20แผ่นก็.....1400บาท
    ส่วนบล็อคสกรีน....บล็อคละประมาณ300บาท
    รวมเบ็ดเสร็จทั้งสิ้น...1700บาท

ส่วนสมาชิกที่จะต้องหารชำระก็มี 9คน
    1.พี่บี 2.พี่เดียร์ 3.พี่วุฒิ 4.ดุ๊ก 5.แป๋ม 6.ไผ่ 7.หมี 8.ยะ 9.โหนก
    ตกคนละ200บาท จะได้1800บาท ที่เหลือ100บาทถือว่าเป็นค่ารถค่าเหนื่อยผมละกัน

ผมคิดว่าคนละ200ไม่น่าเกินตัวนะครับ...
    หรือว่ายังไงกันครับ.....พี่น้อง

ส่วนที่สำคัญคือยังไม่ได้แบบเลยครับ...
    พี่บี ไม่ต้องรีบนะ...แต่คนอื่นเค้ารอกันอยู่...
    i AM sPiNt.............

Senior Member skaa888's Avatar
    ขอบคุณ
    0

จัดไป เรื่องแผ่นภาพที่จะทำเสื้อเสาร์ที่จะถึงนี้พี่ไม่ว่า งน่ะ โทษที

Bookmarks