ซื้อ sr400 มาสองเดือน 10 วัน แต่อินวอยยังไม่ไดซักที ผิดสังเกตไหมครับ - หน้า 2

ชื่อกระทู้: ซื้อ sr400 มาสองเดือน 10 วัน แต่อินวอยยังไม่ไดซักที ผิดสังเกตไหมครับ

Senior Member sr พิชัย's Avatar
    สถานที่
    ไม่มีชือกลุ่ม
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ model_100-sp อ่านข้อความ
    ใจเย็นๆครับ รถประกอบใหม่ได้แน่นอน รถที่ผมเคยซื้อมาบางคันเคยรอนานถึง1-2ปี แต่ก็ยังถึงมือ ออกช้าหรือเร็วอยู่ที่บริษัทนำเข้ากับคนที่ซื้อรถมาข ายครับ
    แต่คันอื่นที่ซื้อมาจากที่เดียวกันก็ได้เกิบหมดแล้ว เหลือ2คันนี่แหละที่ยังไม่ได้
    โทรไปก็ไม่รับ
    เตชิต อุปรี
    400/29 ม.5 ต.หนองหาร
    อ. สันทราย จ.เชียงใหม่ 50290
    375-0-52711-3
    ธนาคาร กรุงไทย สาขา แม่โจ้
    ชื่อบัญชี เตชิต อุปรี

087-3061025 โต๋

เสี้ยวหนึ่งของชีวิต อุทิศเพื่อสังคม

[SIZE=4]
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ model_100-sp อ่านข้อความ
    ใจเย็นๆครับ รถประกอบใหม่ได้แน่นอน รถที่ผมเคยซื้อมาบางคันเคยรอนานถึง1-2ปี แต่ก็ยังถึงมือ ออกช้าหรือเร็วอยู่ที่บริษัทนำเข้ากับคนที่ซื้อรถมาข ายครับ
    ถ้า 1-2 ปีแล้วยังไม่ได้ ผมว่าเป็นที่ร้านไม่ติดตามให้มากกว่ามั่งครับ เออซื้อที่ร้านไหนครับ จะได้ไม่แนะนำให้คนที่รู้จักไปซื้อ หรือคนที่เล่น sr400 ใหม่ๆ
    (ผมคนหนึ่งที่ไม่อยากให้รถตัวเองเป็นรถเถื่อนที่ไม่ม ีเอกสารอะไรเลย 1-2ปี ครับ) ถ้าผมเข้าใจอะไรผิดต้องขอโทษด้วยนะครับ

Bookmarks