[ ขาย ] ขออนุญาติขาย Gorilla Stallion แต่งสวยๆ ทะเบียนพร้อมโอนครับ

ชื่อกระทู้: ขออนุญาติขาย Gorilla Stallion แต่งสวยๆ ทะเบียนพร้อมโอนครับ

Cool Gorilla งามๆ ครับ ด่วนๆ คุ้มๆ

รถเล่มเขียวแท้ ทะเบียนแท้ๆ เลขตอง โอนได้ไม่ต้องซิกแซกใดๆ
    รถเสริมสมรรถนะ เพื่อวิ่งทางไกลมาเรียบร้อย
    แต่งองค์ทรงเครื่องเรียบร้อยแล้ว ขีี่โชว์ก็เท่ห์ ขี่ทริปก็สบาย
    เครื่องยนต์ 125 CC ออกรถเมื่อปลายเดือนกรกฏาคม 53
    ไมล์ ดิจิตอล KOS0
    ล้ออลูมิเนียม TSM กว้าง 5 นิ้ว พร้อมยาง IRC จุ๊บเหลดไม่ต้องใช้ยางใน
    โช็คอัพหน้า Up Side Down TSM
    แผงคอหน้าอลูมิเนียมอย่างหนา งานสร้างชิ้นเอก็ของ TSM
    ชุดตุ๊กตาแฮนด์รุ่นเดียวกับใส่ PCX ปรับระดับความสูงได้
    แฮนด์บาร์พร้อมนวม
    ไฟเลี้ยว LCD สว่างสู้ BigBike สบาย
    แตร์หอย 18 เสียง
    ดิสเบรคหน้า จานดิสเบรคหน้า แต่งใหม่
    พักเท้าคนขับออกแบบพิเศษงานสร้างจาก TSM
    ขาตั้งเดี่ยวงานอลูมิเนียม
    เพิ่มสมรรคถระบายความร้อนด้วย OilCooler ทรง Take
    ท่อไอเสียแต่งงานสร้าง TSM (ทำเสียงเงียบ และ ดัง เรียบร้อยแล้ว)
    เบาะแต่งออกแบบสร้างใหม่โดย TSM เพื่อการนั่งซ้อน 2
    เพิ่มเสิรมเหล็กหน้าที่โครงตัวถังเพื่อการนั่งซ้อน 2
    กันตกงานสร้างสแตนเหลด พร้อมกล่องเก็บของ
    บังโคลนออกแบบใหม่หมดหน้าหลัง ใหญ่พิเศษ ชุบเรียบร้อย
    พักเท้าคนซ้อน ออกแบบมาโดยเฉพาะ ผลงาน TSM
    สวิงอาร์มอลูมิเนียม ที่สร้างขึ้นโดยเฉพาะ เพื่อความแข็งแรงในการรับน้ำหนัก
    จุดเด่นสำคัญ **
    มีออยคูลลเลอร์ระบายความร้อน เพื่อการเดินทางไกล
    ทดสเตอร์เรียบร้อยแล้ว เพื่อการขับขี่ในในเมืองหรือออกทริปไกล
    ระบบเบครดิสหลัง ทำขึ้นเสริมสมรรถนะในการขับขี่ทางไกล ผลงาน TSM
    โช็คอัพ ปรับระดับความหนืดเพื่อนั่งคนเดียว หรือ ซ้อนได้
    และอื่นๆที่ตกแต่งอีกมากมาย

รายการของที่แต่งครับ
    1. เรือนไมล์ดิจิตอล KOSO
    2. ชุดแผงคอหน้า อัพไซต์ดาวน์ TSM
    3. ดุมหน้า อลูมิเนียม TSM
    4. จานดิสสร้าง TSM
    5. ล้ออลูมิเนียมสร้าง TSM ขอบ 10 กว้าง 5 นิ้ว
    6. ยางหน้า IRC MB99 120/90-10
    7. แผงคอหน้าอลูมิเนียม TSM งานหนาพิเศษ ชุบแล้ว
    8. ออยคูลเลอร์ ทรง ทาเกกาว่า
    9. แตร 18 เสียง
    10. เบาะแต่ง TSM ซ้อน 2 ได้แน่นอน
    11. โครงเสริมงานจาก TSM ความแข็งแรงสำหรับซ้อน 2
    12. ท่อไอเสียทรง OVER TSM~ พร้อมพันผ้ากันความร้อนเรียบร้อย
    13. ชุดแต่งท้ายใส่ทะเบียน
    14. กันตก จับหลัง ตะแกรงวางกล่อง งานสร้างสแตนเหลด
    15. กล่องท้ายหลัง
    16 สวิงอาร์มอลูมิเนีย งานสร้าง +10 จาก TSM
    17. ดุมหลังอลูมิเนียม พร้อม ยางกันกระชาก ให้เรียบร้อย งานสร้างจาก TSM
    18. สเตอร์ ทดเรียบร้อยแล้ว 29
    17. โซ่สี
    18. ไฟท้ายแต่งใหญ่
    21. ไมล์วัดโวลท์ เช็คแบตเตอร์รี่ ไฟแบล็คไลท์
    22. ตุ๊กตาแฮนด์อลูมิเนียม
    23. แฮนด์โปรแทรป พร้อมรวม
    24. ปลายแฮนด์สแตนเหลดกลึง
    25. ล้ออลูมิเนียม หลัง งานสร้างจาก TSM ขอบ 10 กว้าง 5 นิ้ว
    26. ยางหลัง IRC MB99 130/90
    27. ชุดดิสหลัง งานสร้างใหม่ สายถักของแท้
    28. จานดิสหลัง งานสร้าง TSM
    29 โช็คอัพหลัง ปรับสตัทเกลี่ยวได้ รองรับ จะนั่ง 1 นั่ง 2
    30. ฝากครอบแบต ข้าง ซ้าย - ขวา งานสร้าง TSM ชุบโครเีีมียมแล้ว
    31. พักเท้าคนขี่ ชุบอลูมิเนียมแล้ว
    32. พักเท้าคนซ้อน งานสร้าง ออกแบบพิเศษ จาก TSM ชุปโครเมียมแล้ว
    33. คันเกียร์ทรงคิตาโกะ อลูมิเนียม
    34. ขาเบรคแก้ไขจากเดิม ทำให้ไม่ร้อนที่ขาขวา
    35. ไฟเลี้ยว LED ของรถใหญ่ เลนส์ใส ฯลฯ
    ราคา 5x,xxx ครับ

สนใจดูตัวจริงได้ที่ พลูตาหลวง ชลบุรี ครับ

0867395970

ฝากรูป

ฝากรูป

ฝากรูป

ฝากรูป

เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย suckt13 : 08-09-2011 เมื่อ 13:02

jjjgggain's Avatar
    สถานที่
    KlongKicw Classic
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

***งามแต้***ดัน

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jjjgggain อ่านข้อความ
    ***งามแต้***ดัน
    ขอบคุณครับผม

Senior Member •KAMIN•'s Avatar
    ขอบคุณ
    0

สวยครับ ช่วยดัน

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ •KAMIN• อ่านข้อความ
    สวยครับ ช่วยดัน
    ขอบคุณครับผม

มาดู มาลองขับได้ครับผม แล้วจะติดใจ

ดันๆ

อับครับ

อับก่อนกลับครับ รถไม่มีปัญหาอะไรครับ ผมทดลองขับได้ครับผม

ดันไปครับ สนใจโทรมาได้ครับ ราคาพิเศษกันไปเลยครับ

up up

ดันเช้าๆ

ดันเย็น

up up

up up

up krab

Bookmarks