[ ซื้อ ] หาซื้อท่อ แทร็ป เมกกะโฟน

ชื่อกระทู้: หาซื้อท่อ แทร็ป เมกกะโฟน

มาตรฐาน หาซื้อท่อ แทร็ป เมกกะโฟน

ใครมีมือ2 หรือมือ1 เสนอมาครับ พร้อมคอด้วยครับ จะเอาไปใส่ jx110
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

Senior Member neul2osis's Avatar
    สถานที่
    อิสระชน นนทบุรี
    ขอบคุณ
    0

มีมือสอง ตามกระทู้ครับ ไม่มีคอ หากท่อเดิมยังอยู่ ตัดปลายเก่าแล้วเชื่อมใหม่ได้เลยครับผม

http://www.thaiscooter.com/forums/sh...51#post6624251

ธนาคารกรุงเทพ เลขที่ 101-8-54648-9
    เบอร์ ซื้อขาย 086-902-7404 Dtac
    โป้ง(ปรัชญ์ สิงหรา)
    Email [email protected]
    Facebook นายแว่น โต

รับบิ้วจัดทรงแต่งรถ และ จำหน่ายอะไหล่แต่ง รถสูบตั้ง Jx cg gl wing ss1 cb

โปรโมชั่นพิิเศษเดือน กันยายน
    ขาย โม่ง ทรง wm(เล็ก) ชิล มี3สี สีใส สีชา(ดำ) 1,300 บาท
    ขาย โม่ง CAFE'S ทรง norton ชิลสีชา(ดำ) 1,300 บาท
    ขาย โม่ง CAFE'S ใหญ่ ทรง SR 2,300 บาท
    ถังcgเหลี่ยม(เบิกใหม่) ฝากระเป๋า พร้อมทำสี 3,300 บาท

ดันหน่อยครับต้องการด่วนๆ

ไม่มีเลยหรอครับ

Member
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ AOMSUOKA อ่านข้อความ
    ใครมีมือ2 หรือมือ1 เสนอมาครับ พร้อมคอด้วยครับ จะเอาไปใส่ jx110
    สั่งซื้อได้ที่ บอย บ้านพราน เลยครับ ในกระทู้ปักหมุดก็มีของพี่บอยอยู่ครับ ลองดูนะครับ

Senior Member m_m c100's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jai-toon อ่านข้อความ
    สั่งซื้อได้ที่ บอย บ้านพราน เลยครับ ในกระทู้ปักหมุดก็มีของพี่บอยอยู่ครับ ลองดูนะครับ

อัฟๆ ไปคับ
    555-2-06212-6 ธ.ทหารไทย
    สุขุม ดีแท้
    409/66 ต.ในเมือง อ.เมือง จ.พิษณุโลก 65000
    0805125164
    โบราณพยศ พิจิตร คลาสสิคบิค์ไบค์

ขอบคุณครับถ้าไม่ได้ไหนจริงๆก็คงต้องสั่งจากกระทู้ปั กหมุด แต่2900เลยอยากได้ถูกๆๆกว่านี้อ่าครับ

Senior Member Jetturbo's Avatar
    สถานที่
    FreeDom
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ aomsuoka อ่านข้อความ
    ขอบคุณครับถ้าไม่ได้ไหนจริงๆก็คงต้องสั่งจากกระทู้ปั กหมุด แต่2900เลยอยากได้ถูกๆๆกว่านี้อ่าครับ
    ผมแนะนำแบบนี้นะครับ ซื้อท่อเมกาโฟนยาว ใหม่ ราคาประมาณ 1,600 บาท ร้านค้าในนี้แหละ ผมลืมชื่อกระทู้
    หรือท่อมือสอง จากคุณ อิสระชน นนทบุรี ก็ราคาถูกนะ

แล้วหาซื้อคอท่อ jx เดิม ไม่เกิน 400 บาท จากนั้นเอาไปตัดต่อกันใหม่ เหมือนของใหม่เลย ราคาก็ถูกครับ

ขอบคุณมากๆครับ แต่คอท่อเดิมสภาพปิ้งๆจะมีไหมเนี่ยสิ ต้องลองหาก่อนครับ

Bookmarks