ช่วยหน่อยคับหา กระบะไดฮัทสุ 800

ชื่อกระทู้: ช่วยหน่อยคับหา กระบะไดฮัทสุ 800

มาตรฐาน ช่วยหน่อยคับหา กระบะไดฮัทสุ 800

ก่อนอื้นต้องเเนะนำตัวก่อนคับ ผม ยุคับ อยากได้กระบะไดฮัทสุ NEW LINE 800 ที่เเรกผมไม่รู้ว่ารถยี้ห้ออะไร

รถเล็กๆๆน่ารักมากเห็นเเล้วชอบเลย ผมได้ไปขายของถนนคนเดินสารภีเห็นพี่คนหนึ่งขายของอยู ่

ก้อเลยเข้าไปถามว่ารถยี้ห้ออะไร พี่เขาก้อบอกว่าไดฮัทสุ ผมก้อเลยไปหาข้อมูล ก้อไปเจอไดฮัทสุ1000

ผมก้อว่ามันใช่ล่ะคันนี้เลย เเต่ไปเจอรถพี่เขาอีกที่หนึ่ง ที่ถนนคนเดินปิ้นก้อเลยกลับรถไปดูอีกทีเเต่มันไม่ใช่

ไดฮัทสุ1000 ผมก้อเลยไปหาข้อมูลมาใหม่ ปราฎกว่ามันเป็นไดฮัทสุNEW LINE800 ผมก้อเลยเก็บข้อมูลมาตลอดก้อมาเจอ

บอร์ดไดฮัทสุ เห็นเเล้วยิ่งอยากได้ รถพี่ๆๆสวยกันทุกคัน พี่ท่านใดมีรถจะขายหรือมีรถให้ผมปั่น อยากได้จิงๆๆคับ

อยากได้รถมาขายของ ลำบากมากเอารถเวสป้าขนของไปขายฝนตก้อเปียกของก้อเยอะ ขึ้นทุกวัน เก็บเงินได้จำนวนหนึ่ง

ก้อเลยหารถยนต์ไว้ใช้ซักคัน ผมอยู่เชียงใหม่เรียนด้วยทำงานด้วยมีเงินไม่มาก ของบไม่สูงมากนักคับ

ถ้าใครมีต้องการขาย ติดต่อมาได้คับ 0814688135 ยุ คับ ชอบจิงๆๆใครมีช่วยหน่อยคับ อยากอยู่สังกัดไดฮัทสุคับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย yuhooyu : 02-08-2011 เมื่อ 20:14

นาย พายุ ยามี

เลขบัญชี 501-0-19335-3

ธนาคารกรุงไทย สาขาท่าเเพ บัญชีออมทรัพย์

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++ ++++++++++++++++++++++++++

[IMG][/IMG]

คุณโจ๋น
    สถานที่
    BKCC/RetroMobile Club
    ขอบคุณ
    0

อยากแต๊ก่าน้อง เอารถอ้ายไปปั้นต่อบ๋อ ไดอัทสุ 1000 กระบะ จอดทำอยู่อู่คนึง เวียงกุมกาม ถ้าสนติดต่อมาได้ครับ 08-9998-9396

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ คุณโจ๋น อ่านข้อความ
    อยากแต๊ก่าน้อง เอารถอ้ายไปปั้นต่อบ๋อ ไดอัทสุ 1000 กระบะ จอดทำอยู่อู่คนึง เวียงกุมกาม ถ้าสนติดต่อมาได้ครับ 08-9998-9396
    ผมอยากได้ไดฮัทสุ 800 อ่ะคับ เเม่นอ้ายที่โทรหาผมตอนที่ผมไปเอาของที่ กทม ก้อคับ อ้ายมีเเหล่งที่เขาจะขายก้อคับอยากได้เเต้ๆคับ

ไดฮัทสุ1000กับ800มันต่างที่ขนาดเเม่นก้อคับ 800มันน่าฮักกว่าเเล้วเเฟนผมมันก้อชอบโต้ยคับ ก้อเลยตัดสินใจหาไดฮัดสุ800คับ ถ้าอ้ายอู้ว่าใครจะขาย

บอกผมกำเน้อคับ ขอบคุณอ้ายโจ๋น จะใดคงได้เจอกันคับ หลงไหลกับไดอัทสุ 800 ขนาดคับอ้าย

ธนาคารกรุงไทย สาขาท่าเเพ บัญชีออมทรัพย์

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++ ++++++++++++++++++++++++++

[IMG][/IMG]

Senior Member wuttdy's Avatar
    สถานที่
    PHRAE CLASSIC CAR
    ขอบคุณ
    1
    Blog Entries
    2

วันก่อนไปแอ่วเชียงใหม่เห็นช่างคนึงบอกว่ามีคันสีส้ม จะขาย25,000แต้ๆต่อราคาแล้วเค้าบ่ขายให้เช็งเลยเงินบ ่ถึงแปะก่อย่ด้าย

Senior Member eve's Avatar
    ขอบคุณ
    0

เอาใจ๋ช่วยครับ มีหยังแวะไปแอ่ว นั่งจิ๊บเบียร์อู้กันได้เน้อครับ ที่กาดคนเตียวสารภี อิอิ
    เลขที่บัญชี 596-2-87182-2 ธ.ไทยพาณิชย์
    E-MAIL : [email protected]

086-1143754

------ ขายอะไหล่มาสด้า รวมๆกันไปครับ 800/1000/1600 ------------
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...=565811&page=4

* * * * แอมมิเตอร์/เกจต่างๆ * * * *
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=568560

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ eve อ่านข้อความ
    เอาใจ๋ช่วยครับ มีหยังแวะไปแอ่ว นั่งจิ๊บเบียร์อู้กันได้เน้อครับ ที่กาดคนเตียวสารภี อิอิ
    ขอบคุณจ๊าดนักคับพี่ ถ้ามีรถบ่ดีลืมบอกผมโต้ยเน้อคับ เดียวผมจะเเวะไปอู้โต้ยคับ ขอบคุณจ๊าดนัก สู้ต่อไปทาเคชิ

[IMG][/IMG]

คุณโจ๋น
    สถานที่
    BKCC/RetroMobile Club
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ eve อ่านข้อความ
    วันเสาร์อ้ายแวะไปกาดยางเนิ้งบ่อเห็นเลยน้อง รถจอดตรงส่วนไหนของกาด

Senior Member jedsada00's Avatar
    สถานที่
    ร้านบ้านน้ำแข็งใส classic พิจิตร
    ขอบคุณ
    0

เอาจัยจ่วยน่อ เนื้อกู่กันจะใดก่อต้องแม่นกู่กัน อิอิ หวัดดีอ้ายๆกู่คนครับ
    กว่าจะคลาสสิคได้ต้องรู้จักการรอคอย(ช่าง)
    [email protected]

Senior Member eve's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ คุณโจ๋น อ่านข้อความ
    วันเสาร์อ้ายแวะไปกาดยางเนิ้งบ่อเห็นเลยน้อง รถจอดตรงส่วนไหนของกาด
    ตรงข้ามธนาคารออนสินครับพี่หน้าร้านขายแก๊ส ขายของเก่าอยู่ที่นั้น อิอิ
    เลขที่บัญชี 596-2-87182-2 ธ.ไทยพาณิชย์
    E-MAIL : [email protected]

086-1143754

------ ขายอะไหล่มาสด้า รวมๆกันไปครับ 800/1000/1600 ------------
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...=565811&page=4

* * * * แอมมิเตอร์/เกจต่างๆ * * * *
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=568560

ยังหาอยู่นะคับ ใครมีอยากขายบอกได้ จะไปรับมาดูเเลคับ

[IMG][/IMG]

Member
    ขอบคุณ
    0

http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=597379
    ฝากพิจรณา คับ

Bookmarks