กำเนิด--->งง?ซิสาด<---ชลบุรี - หน้า 15

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 15 จากทั้งหมด 30 หน้า แรกแรก ... 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: กำเนิด--->งง?ซิสาด<---ชลบุรี

ให้ท่านบีจัดหาสิครับ อาจได้มั้ง
    Parn no school today pattaya

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ rczero อ่านข้อความ
    ไปเยือนมาแล้ว รู้สึกอบอุ่นดีคับ สนุกดี ลมเย็น เพลงเพราะ เหมาะสำหรับนั่งดื่มแอลกลอฮอล 555+

เด๋วจะเอารูปมาฝากนะคับ

ส่วนสติ๊กเกอร์จัดการแปะเรียบร้อยแล้ว พี่น้อง....
    แล้วเจอกันอีกวันที่ 1 นะครับ

อยากไปด้วยจัง เฮ้อๆๆ ไม่น่าติดสอบเลย

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ chinjung410 อ่านข้อความ
    อยากไปด้วยจัง เฮ้อๆๆ ไม่น่าติดสอบเลย
    ไว้โอกาศหน้่ก็ได้ครับ

มาแล้วๆ...หากต้องการเปลี่ยนแปลงอะไรก็เม้นบอกได้เลย นะคร้าบบบ

Name:  mazda2.jpg
Views: 316
Size:  21.6 KB

Senior Member aeroflex's Avatar
    สถานที่
    งง?ซิสาด
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ เล็ก มหาศาล อ่านข้อความ
    มาแล้วๆ...หากต้องการเปลี่ยนแปลงอะไรก็เม้นบอกได้เลย นะคร้าบบบ

-อยากให้เอาปีกออกครับ
    -เปลี่ยนเครื่องหมาย ? มาอยู่ใน งงซิสาด ด้านล่างแทน
    -เครื่องหมาย ? ให้กลายเป็น m ของมาสด้าแทน
    -คำว่า มาสด้า คลับ ชลบุรี ขอเป็นภาษา eng ครับ แล้วลากให้เต็มช่องเลย แต่ งงซิสาด ยังเป็น ภาษาไทยเหมือนเดิม

เราจะเอาเป็นโลโก้กลมๆ ติดกระจังหน้ารถด้วยครับเหมือนรถเรโท japan เด่วยิงเรเซอร์เอาครับ แล้วก็เป็นโลโก้ติดกระจกหลังด้วย
    เรื่องยางมาเอาที่พระได้เลย ยกให้ครับ กลุ่มเดียวกันช่วยๆกัน ^_^ ยังไงเด๋วพระให้เต้ไปเอามาไว้่วัดให้ นะตอนนี้ยางอยู่ที่บ้าน
    c23"เหยียบเบรกคิดถึงเมีย เข้าเกียคิดถึงเธอ"c23

Junior Member รินทราย's Avatar
    ขอบคุณ
    0

หวัดดีค่ะ อยู่บางแสนอุ่ะค่ะ ขอคำแนะนำเรื่องอู่ที่ทำมาสด้าแล้วจบทีค่ะ (แถวบางแสนมีมั๊ยค่ะ) ตอนนี้เครื่องเบาแล้วดับอ่ะจ๊ะ/ขอบคุณค่ะ^^
    "MaZdA ๑๓๐๐" Heritage of my family

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ รินทราย อ่านข้อความ
    หวัดดีค่ะ อยู่บางแสนอุ่ะค่ะ ขอคำแนะนำเรื่องอู่ที่ทำมาสด้าแล้วจบทีค่ะ (แถวบางแสนมีมั๊ยค่ะ) ตอนนี้เครื่องเบาแล้วดับอ่ะจ๊ะ/ขอบคุณค่ะ^^
    อยู่แถวไหนครับ ผมก็อยู่บางแสนครับ โทรมาได้นะครับ 081-4495748 ครับ ยินดีให้คำตอบครับ
    แล้ววันที่ 1 ไปร่วมทริปกับเรามัยครับ เดียวเอาสติกเกอร์มาให้ด้วยครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ปานบางแสน : 21-09-2011 เมื่อ 15:49

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ รินทราย อ่านข้อความ
    ผมมีอู่ประจำอยู่ครับแถวเมืองใหม่ ไว้ใจได้ ราคาไม่แพง ผมว่าอย่าเพิ่งเข้าอู่ก็ได้ครับ เรื่องเบื้องต้นนิดๆหน่อยๆถ้าแก้ไม่ยากเดี๋ยวจัดการใ ห้ก็ได้คับ หรือยังไงโทรหาผมก็ได้ครับ น้องเต้ 087-9317854 ปรึกษาได้ยกเว้นเร่องเงินครับ อิๆ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ เล็ก มหาศาล อ่านข้อความ

Name:  mazdalogo-1959.jpg
Views: 2746
Size:  6.4 KB
    เอาตัว เอ็ม ตัวเนี่ยใส่แทนครับ

จัดให้ตามคอมเม้นเธียเตอร์ครับ เพิ่มเติมอย่างไรก็ เม้นต่อได้อีกนะครับ
    ขอขอบคุณหลวงพี่ด้วยคร้าบบบ

Name:  mazda_remake11.jpg
Views: 309
Size:  24.1 KB

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ rczero อ่านข้อความ
    ไปเยือนมาแล้ว รู้สึกอบอุ่นดีคับ สนุกดี ลมเย็น เพลงเพราะ เหมาะสำหรับนั่งดื่มแอลกลอฮอล 555+

เด๋วจะเอารูปมาฝากนะคับ

ส่วนสติ๊กเกอร์จัดการแปะเรียบร้อยแล้ว พี่น้อง....
    ยังไงก็ขอขขอบคุณครับที่เสียสละเวลามาเยือนแก๊งงงซิ? สาดของเรา ยังไงว่างๆพี่หมีก็ลงแวะมาเที่ยวเล่นกันอีกนะครับ ได้เจอพี่ตัวจริงผมก็ประทับใจครับ เครื่องเสียงพี่ก็สุดยอดเลย ยิ่งแม็กซ์ออฟแปดนิ้วนี่ทุกวันนนีพวกมยังเก็บเอามาพู ดกันเป็นเสียงเดียวว่าอยากได้คับ และหวังว่าจะได้พบกันอีกไวๆนี้นะครับ

น้องเต้ งงซิ?สาด ชลบุรี

Junior Member รินทราย's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ปานบางแสน อ่านข้อความ
    อยู่แถวไหนครับ ผมก็อยู่บางแสนครับ โทรมาได้นะครับ 081-4495748 ครับ ยินดีให้คำตอบครับ
    แล้ววันที่ 1 ไปร่วมทริปกับเรามัยครับ เดียวเอาสติกเกอร์มาให้ด้วยครับ
    ขอบคุณทุกท่านคร้า อยู่ในมอบูจ๊ะ เด่วยังงัยอาจจะต้องรบกวนคำปรึกษาหน่อยนะคะ แต่วันที่ 1 นี่คงจะไม่ว่างอ่ะค่ะ เพราะมีคุมสอบ เอาไว้วันหน้านะคะ ขอบคุณคะ
    "MaZdA ๑๓๐๐" Heritage of my family

Senior Member aeroflex's Avatar
    สถานที่
    งง?ซิสาด
    ขอบคุณ
    0

จัดให้ตามคอมเม้นเธียเตอร์ครับ เพิ่มเติมอย่างไรก็ เม้นต่อได้อีกนะครับ
    ขอขอบคุณหลวงพี่ด้วยคร้าบบบ

Name:  mazda_remake11.jpg
Views: 309
Size:  24.1 KB
    จัดไปเล็ก เอาแบบเนี้ยละสำหรับหลวงพี่นะ
    c23"เหยียบเบรกคิดถึงเมีย เข้าเกียคิดถึงเธอ"c23

สถานที่
    งง?ซิสาด
    ขอบคุณ
    0

ขอบคุณทุกท่านคร้า อยู่ในมอบูจ๊ะ เด่วยังงัยอาจจะต้องรบกวนคำปรึกษาหน่อยนะคะ แต่วันที่ 1 นี่คงจะไม่ว่างอ่ะค่ะ เพราะมีคุมสอบ เอาไว้วันหน้านะคะ ขอบคุณคะ
    เจริญพร..นะโยม พระตี๋ นะ....
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย aeroflex : 21-09-2011 เมื่อ 21:36

หน้าที่ 15 จากทั้งหมด 30 หน้า แรกแรก ... 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks