อยากชวนเพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ ออกทริปสบาย ๆ สถานที่งาม ๆ เจ้าค่ะ - หน้า 10

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: อยากชวนเพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ ออกทริปสบาย ๆ สถานที่งาม ๆ เจ้าค่ะ

Junior Member น้องปิง_Freedom's Avatar
    สถานที่
    Freedom Life Vespa_Gang
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ~แลมตาหวาน~ อ่านข้อความ
    คืออยากจะชวนเพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ ออกทริปไป จังหวัดเพชรบุรี ในช่วงต้นเดือนกุมภากัน เพราะว่าช่วงนั้นที่เพชรบุรี จะมีงานประจำปี เขาวัง สวยทั้งแสง สี เสียง ถ้ายังไงก็ช่วยกันออกความคิดเห็นหน่อยนะค่ะ...
    ขออภัยพี่ๆทุกๆคนด้วยน่ะคับ พอดีว่าต้นเดือน กุมภา จะมีงานที่ เพชรบุรี ใช่มั้ยคับ ทางจังหวัดเรา เพชรบูรณ์ ก็มีงานคับ ตอนปลายเดือน ทางเราจึงอยากจะมาขอเรียนเชิญ พี่ๆทุกๆคนมาร่วมงานกับทางจังหวัดเราอ่ะคับ งานนี้เป็นงาน รวมรถ ล้อเล็ก เลยน่ะคับ ไม่ว่าจะเป็น Vespa or Lambretta อยากจะมาขอความกรุณามาร่วมงานหน่อยเถอะคับ
    งัยก็ขอเชิญน่ะคับ ทางกลุ่มเราได้ประสานงานกับพี่ A THUNDCAT ให้มาร่วมงานเป็นกรรมการตัดสินการประกวดรถประเภทต่าง ๆ จึงขอเรียนมาให้พี่ๆทุกคนมาร่วมงานแล้วชมการประกวดรถ หน่อยน่ะคับ
    ปล. ขอความกรุณามาร่วมงานกับทางกลุ่มเราด้วยน่ะคับ em90
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย น้องปิง_Freedom : 02-02-2007 เมื่อ 00:23
    ติดผู้หญิงโดนทิ้งที่แทบบร้า___ติดเวสป้าขายทิ้งยังได้ตัง
    ผู้ชายไม่เจ้าชู้ก็เปรียบเสมือนงูไม่มีพิษ
    @ มาคุยกันได้น่ะคับ
    angle_poy_p_p@hotmail.com

Senior Member Lam Station's Avatar
    สถานที่
    Lambretta Service Station
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ น้องปิง_Freedom อ่านข้อความ
    ขออภัยพี่ๆทุกๆคนด้วยน่ะคับ พอดีว่าต้นเดือน กุมภา จะมีงานที่ เพชรบุรี ใช่มั้ยคับ ทางจังหวัดเรา เพชรบูรณ์ ก็มีงานคับ ตอนปลายเดือน ทางเราจึงอยากจะมาขอเรียนเชิญ พี่ๆทุกๆคนมาร่วมงานกับทางจังหวัดเราอ่ะคับ งานนี้เป็นงาน รวมรถ ล้อเล็ก เลยน่ะคับ ไม่ว่าจะเป็น Vespa or Lambretta อยากจะมาขอความกรุณามาร่วมงานหน่อยเถอะคับ
    งัยก็ขอเชิญน่ะคับ ทางกลุ่มเราได้ประสานงานกับพี่ A THUNDCAT ให้มาร่วมงานเป็นกรรมการตัดสินการประกวดรถประเภทต่าง ๆ จึงขอเรียนมาให้พี่ๆทุกคนมาร่วมงานแล้วชมการประกวดรถ หน่อยน่ะคับ
    ปล. ขอความกรุณามาร่วมงานกับทางกลุ่มเราด้วยน่ะคับ em90
    ทราบแล้วครับ...พอดีว่าวันที่ 3-4 กุมภาพันธ์ 2550 LSS จะไปเพชรบุรีกันครับ..กลับมาแล้วจะปรึกษากันอีกครับส ำหรับงานเพชรบูรณ์ แต่น่าไปมากครับ...
    We're team service.
    We're Lambretta Service Station.

ติดต่อ Lam Station โทร. 081-867-6974

Junior Member น้องปิง_Freedom's Avatar
    สถานที่
    Freedom Life Vespa_Gang
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Lam Station อ่านข้อความ
    ทราบแล้วครับ...พอดีว่าวันที่ 3-4 กุมภาพันธ์ 2550 LSS จะไปเพชรบุรีกันครับ..กลับมาแล้วจะปรึกษากันอีกครับส ำหรับงานเพชรบูรณ์ แต่น่าไปมากครับ...

ขอขอบคุณมากๆเลยน่ะคับ จะปรึกษากับเพื่อจะมางานที่จังหวัดเรา ทางเรายินดีต้อนรับน่ะคับ
    ขอบคุณมากๆเลยคับ em97
    ติดผู้หญิงโดนทิ้งที่แทบบร้า___ติดเวสป้าขายทิ้งยังได้ตัง
    ผู้ชายไม่เจ้าชู้ก็เปรียบเสมือนงูไม่มีพิษ
    @ มาคุยกันได้น่ะคับ
    angle_poy_p_p@hotmail.com

Member lamrider's Avatar
    สถานที่
    Lambretta Service Station.
    ขอบคุณ
    0

อีกไม่กี่ชั่วโมงแล้วครับพี่น้อง
    โลกหมุนด้วยความรัก

นกกระจอกชวา..เคยู Java_K.U.'s Avatar
    สถานที่
    KU Classic Club...**
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ lamrider อ่านข้อความ
    อีกไม่กี่ชั่วโมงแล้วครับพี่น้อง
    เตรียมตัวกันพร้อมรึยังครับ....
    LambrettA มันอยู่ใน สายเลือด และ ใต้หนังกำพร้า .....

เพื่อนแท้ เพื่อนตาย ดูไม่ยากหรอกครับ ดูตอนที่คุณเดือดร้อนสิครับ....
    I still remember the moment we met..

Magato Member ต้าชิงเสียว's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Java_KU อ่านข้อความ
    เตรียมตัวกันพร้อมรึยังครับ....
    ยังเลยครับ ฮือๆ
    Lambretta Pianissimo... Lambretta Prestissimo...
    Lambretta Da Capo an no al fine..

นกกระจอกชวา..เคยู Java_K.U.'s Avatar
    สถานที่
    KU Classic Club...**
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ต้าชิงเสียว อ่านข้อความ
    ยังเลยครับ ฮือๆ
    อ้าวเป็นงั้นไป....
    เตรียมให้พร้อมนะท่าน ....
    โชคดีตลอดการเดินทาง .....
    LambrettA มันอยู่ใน สายเลือด และ ใต้หนังกำพร้า .....

เพื่อนแท้ เพื่อนตาย ดูไม่ยากหรอกครับ ดูตอนที่คุณเดือดร้อนสิครับ....
    I still remember the moment we met..

Junior Member classical's Avatar
    สถานที่
    ZiGGy AnTz สายศาลาริมทาง
    ขอบคุณ
    0

ไปด้วยคนได้มั้ยอ่ะครับ รถใคว่างบ้างคับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย classical : 02-02-2007 เมื่อ 14:59
    Lem20

Senior Member PirenZe's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ classical อ่านข้อความ
    ไปด้วยคนได้มั้ยอ่ะครับ รถใคว่างบ้างคับ
    หะ...หรั่ง ....มาแว้ววววววววววว
    ..ความเหน็บหนาวในยามราตรีเปรียบดั่งแมลงสาปแบบมีปีก ที่บินสูงรอวันโรยรา

Junior Member classical's Avatar
    สถานที่
    ZiGGy AnTz สายศาลาริมทาง
    ขอบคุณ
    0

ไปเพชรป่าวอ่ะแจ็ค
    Lem20

Senior Member PirenZe's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ classical อ่านข้อความ
    ไปเพชรป่าวอ่ะแจ็ค
    เพื่อนหรั่ง งานนี้ไม่ได้ไปอ่ะ ติดวันเกิดคนใช้ที่บ้านประกอบกับไม่มีพาหนะคู่ใจเสีย แล้ว

แล้วเจอกันนะเร็วๆนี้นะ ฝรั่งข้าวสาร em95

ปล. ขับขี่รถปลอดภัยนะทุกท่าน ถ่ายรูปมาดูเยอะๆด้วยนะ
    ..ความเหน็บหนาวในยามราตรีเปรียบดั่งแมลงสาปแบบมีปีก ที่บินสูงรอวันโรยรา

Senior Member Lam Station's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ PirenZe อ่านข้อความ
    เพื่อนหรั่ง งานนี้ไม่ได้ไปอ่ะ ติดวันเกิดคนใช้ที่บ้านประกอบกับไม่มีพาหนะคู่ใจเสีย แล้ว

แล้วเจอกันนะเร็วๆนี้นะ ฝรั่งข้าวสาร em95

ปล. ขับขี่รถปลอดภัยนะทุกท่าน ถ่ายรูปมาดูเยอะๆด้วยนะ
    น่าเห็นใจ...แจ๊ค..รับจอบ...
    We're team service.
    We're Lambretta Service Station.

ติดต่อ Lam Station โทร. 081-867-6974

Bookmarks