อยากทราบรุ้นครับ

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: อยากทราบรุ้นครับ

Verified Member yomcl350's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน อยากทราบรุ้นครับ

อยากทราบครับในรูปรุ้นอะไรครับ พี้ๆช้วยบอกผมหน่อยครับอยากรู้ครับ ขอบขุณครับ

รูป รูป  
    สิ่งที่นำพาพวกเรามาเจอกันนั้นคือสิ่งที่ผ่านกาลเวลา มายาวนาน ทำให้เราผูกพันธ์ เกิดมิตรภาพ[SIZE=5][/SIZE]

Verified Member yomcl350's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ใช้ r 71 ป่าวครับ
    สิ่งที่นำพาพวกเรามาเจอกันนั้นคือสิ่งที่ผ่านกาลเวลา มายาวนาน ทำให้เราผูกพันธ์ เกิดมิตรภาพ[SIZE=5][/SIZE]

Member Rukie_BM's Avatar
    สถานที่
    "NOCZ"
    ขอบคุณ
    0

Talking

โอ้ ไม่มีคนมาตอบเลยแฮะ ผมก็ไม่รู้อ่ะนะคับ เป็นมือใหม่ เลยช่วยไม่ได้ แต่มันดูดีจังคับ จากรูปนี่น่าจะอยู่ในไทยใช่มั๊ยครับ ของคุณหรือว่าผ่านไปถ่ายมาเหรอคับ :D
    4 years ago, I felt in love with an
    It was a miracle once in a while
    I still can't figure out the reason why
    YOU left me cry though I had vowed
    <<<>>>
    There were many girls had passed by
    Tear was dry but I'm still falling down
    Some girls tried to take me up to ground
    But they spell out loud "ByE brown"
    <<<>>>
    Other wonder how such things happend
    I've never defended up untill now
    "Hey, Everyone gathring all around
    Because they found same old angle sat smile within"

.................................................. .................................................. ................
    My life is just like this Poem
    :pSuck, but "I" do compose it myself :D

Junior Member nos.'s Avatar
    ขอบคุณ
    0

ไม่ใช่ bmw ครับ แค่คล้าย ๆ โดยมากรถแบบนี้จะมาจากประเทศจีน เช่น ไฮลุ้ง หรือ ฉางเจียง ชื่อนี้เป็นยี่ห้อของเขาครับ ที่เคยเห็นจะเป็นเครื่องประมาณ 750 cc. สตาร์ทมือ หลังใสล์ คลัทย้อนครับ ออ้ เคยเจอมีเกียร์ถอยด้วยครับ รู้เท่านี้ครับ ท่านใดรู้อีกบอกต่อก็ดีครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Rukie_BM อ่านข้อความ
    โอ้ ไม่มีคนมาตอบเลยแฮะ ผมก็ไม่รู้อ่ะนะคับ เป็นมือใหม่ เลยช่วยไม่ได้ แต่มันดูดีจังคับ จากรูปนี่น่าจะอยู่ในไทยใช่มั๊ยครับ ของคุณหรือว่าผ่านไปถ่ายมาเหรอคับ :D

เห็นลงขายอยู่ในเวป Mocyc
    ตอนแรก ผมก็สนใจ ลองโทรติดต่อ โทรยาก...
    เห็นบอกว่าอยู่แถวๆอ่างทอง
    No-Book แต่ติดต่อทำให้ได้
    ผมก็ยังไม่ได้ไปดูตัวจริง เลยไม่มีข้อมูลแนะนำเพิ่มเติมครับเด้อครับ..

Junior Member MP@auto's Avatar
    ขอบคุณ
    0

แล้วเป็นฉางเจียงNo-Bookราคาเท่าไหล่ครับ
    เกิดมาเพื่อค้นหาตัวเอง

Bookmarks