รบกวนเซียนvespaครับ ตกลงมันเป็น ss, Rally, Super, Sprint หรือแปลงมา รบกวนดูรูปครับ

ชื่อกระทู้: รบกวนเซียนvespaครับ ตกลงมันเป็น ss, Rally, Super, Sprint หรือแปลงมา รบกวนดูรูปครับ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up รบกวนเซียนvespaครับ ตกลงมันเป็น ss, Rally, Super, Sprint หรือแปลงมา รบกวนดูรูปครับ

คือพอดีพ่อของคนรู้จักเขาเสียชีวิตน่ะครับนานแล้วนะค รับไม่ใช่พึ่งเสีย พอดีรถจอดอยู่บ้านเขาครับ อ้ายผมก็ไม่รู้ไปเจอก็ตกใจอยากได้ยกใหญ่ เลยไม่รู้ว่ามันเป็นรุ่นอะไรจริงๆ คนทีจะให้คำตอบได้ดีที่สุดก็เสียไปแล้วน่ะครับ เลยอยากถามผู้รู้ว่า เป็นรุ่นอะไร เดี๋ยวลงเล่มให้ดูด้วยน่ะครับ เก๊ะข้างไม่มีมีแต่เก๊ะหน้าครับ คือมันแปลงมาไหม หรือไม่แปลงครับ รถน่าจะเป็นรุ่นอะไรได้มากที่สุด (รถไม่ได้ใช้มาเกินกว่า 5 ปีแล้วครับ) สภาพพ่อพี่เขาขับคนเดียวน่ะครับ มือเดียวครับ ไอ้เรื่องที่ซื้อต่อมาแล้วโดนยำมาแล้วคงจะไม่มีครับ สมุดยังเล่มสีส้มเดิมครับ จดเล่ม 1 มี.ค 09 แต่เครื่องรู้สึกจะเปลี่ยนไปเมื่อปี 30 ครับผม รบกวนขอคำตอบหน่อยครับผม ______/l\______ จนปัญญาจริงๆ ไปถามไอ้คนที่บอกว่ารู้ก็ ให้คำตอบไม่เคลียร์เท่าไหร่อ่ะครับ รบกวนกรูรู เซียนvespa ตอบทีครับ เดี๋ยวเอารูปมาลงให้ครับ

รูป รูป      

Bookmarks