ขอถามเรื่องติดแก๊ส mazda familia หน่อยครับ ใครติดแล้วขอข้อมูลหน่อยครับ.... - หน้า 4

ชื่อกระทู้: ขอถามเรื่องติดแก๊ส mazda familia หน่อยครับ ใครติดแล้วขอข้อมูลหน่อยครับ....

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kampan อ่านข้อความ
    หากพี่ๆสนใจความตื่นเต้นเหมืือนผม ต้องนี้เลยครับ 3,500 บาท ครับ(ยังไม่รวมค่าติดตั้ง)
    แนบเอกสาร 3299356
    ผมก็ตื่นเต้นมาราคาประมาณนี้เลยครับ ใช้งานได้ดีไม่มีปัญหาอะไรครับ

boy115's Avatar
    สถานที่
    กากอยคลับ...mazda club
    ขอบคุณ
    190

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ rudddd อ่านข้อความ
    มีคำถามคับ

แล้วปั้ม ac นานๆไปปั้มจะมีปัญหาไหมครับ เพราะมันไม่ได้ดูดน้ำมันแล้วแต่ตัวมันยังทำงานอยู่นะ ครับ คิดว่าจะเป็นอย่างไรครับ
    ถ้าพี่รุทกะว่าจะวิ่งแกสอย่างเดียว..ถอดออกก็ได้มั้ง ครับพี่
    เล่นไปตามงบ...เเล้วจะจบสวย
    ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก

email.narongsak_2932@hotmail.com
    โอนเงิน
    หมายเลขบัญชี6450092397 ณรงค์ศักดิ์ ทับทิมเงิน
    ธ.กรุงเทพสาขาบิ๊กซีพิษณุโลก
    ส่งของ
    ณรงค์ศักดิ์ ทับทิมเงิน 1090/9ถ.บรมไตรโลกนารถ ต.ในเมือง อ.เมือง จ.พิษณุโลก65000
    DTAC0845911478

เฟสบุค https://www.facebook.com/boy115

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ boy115 อ่านข้อความ
    ถ้าพี่รุทกะว่าจะวิ่งแกสอย่างเดียว..ถอดออกก็ได้มั้ง ครับพี่
    ใช่แล้ว พี่ชอบเพียวๆ แก็สอย่างเดียวไปเลย

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

ส่วนมากอายุสั้นกว่าใช้แบบน้ำมันล้วนอยู่แล้วครับ เพราะโดยมากเราจะใช้แก๊สมากกว่าน้ำมัน ปั๊ม ac เลยไม่ขยันทำงาน แต่ข้อดีของปั๊ม ac คือเงียบ ชอบมากตรงนี้แหละครับ แนะนำติดพัดลมไฟฟ้าตัวเล้กๆที่หน้ารถ
    ช่วยตอนรถติดๆกับช่วยให้เหมือนขับรถยุคใหม่หน่อยนึง พอแอร์ทำงานมันก็ติด พอแอร์ตัดมันก็หยุด (พัดลมประมาณ 900-1200 รีเลย์พร้อมสายประมาณ 300) ใส่แล้วดีเลยมาแชร์ข้อมูลกันครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ piper69 อ่านข้อความ
    ส่วนมากอายุสั้นกว่าใช้แบบน้ำมันล้วนอยู่แล้วครับ เพราะโดยมากเราจะใช้แก๊สมากกว่าน้ำมัน ปั๊ม ac เลยไม่ขยันทำงาน แต่ข้อดีของปั๊ม ac คือเงียบ ชอบมากตรงนี้แหละครับ แนะนำติดพัดลมไฟฟ้าตัวเล้กๆที่หน้ารถ
    ช่วยตอนรถติดๆกับช่วยให้เหมือนขับรถยุคใหม่หน่อยนึง พอแอร์ทำงานมันก็ติด พอแอร์ตัดมันก็หยุด (พัดลมประมาณ 900-1200 รีเลย์พร้อมสายประมาณ 300) ใส่แล้วดีเลยมาแชร์ข้อมูลกันครับ
    ต้องลองทำบ้างแล้ว ขอบคุณคับ

Junior Member kampan's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ rudddd อ่านข้อความ
    ผมก็ตื่นเต้นมาราคาประมาณนี้เลยครับ ใช้งานได้ดีไม่มีปัญหาอะไรครับ
    ท้าพี่ชอบตื่นเต้นแบบผม ต้องใจเย็นๆครับ ของผมนี้หามาหลายเดือนเหมือนกัน

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kampan อ่านข้อความ
    ท้าพี่ชอบตื่นเต้นแบบผม ต้องใจเย็นๆครับ ของผมนี้หามาหลายเดือนเหมือนกัน
    พี่จัดมาตั้งนานแล้ว ประจำการอยู่ใน m 1300 ครับ

boy115's Avatar
    สถานที่
    กากอยคลับ...mazda club
    ขอบคุณ
    190

พี่จัดมาตั้งนานแล้ว ประจำการอยู่ใน m 1300 ครับ

เอารถมาอวดบ้างซิครับพี่รุท
    เล่นไปตามงบ...เเล้วจะจบสวย
    ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก

email.narongsak_2932@hotmail.com
    โอนเงิน
    หมายเลขบัญชี6450092397 ณรงค์ศักดิ์ ทับทิมเงิน
    ธ.กรุงเทพสาขาบิ๊กซีพิษณุโลก
    ส่งของ
    ณรงค์ศักดิ์ ทับทิมเงิน 1090/9ถ.บรมไตรโลกนารถ ต.ในเมือง อ.เมือง จ.พิษณุโลก65000
    DTAC0845911478

เฟสบุค https://www.facebook.com/boy115

Junior Member kampan's Avatar
    ขอบคุณ
    0

แล้วพี่ติดใต้ท้องหรือ กระบะครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ boy115 อ่านข้อความ
    เอารถมาอวดบ้างซิครับพี่รุท
    จัดไป สักหน่อย

รูป รูป    

แล้วพี่ติดใต้ท้องหรือ กระบะครับ
    บนกระบะคับ

รูป รูป  

อย่าว่ากันเด้อ krusangwian's Avatar
    ขอบคุณ
    10

แล้วมีสมาชิกท่านไหน ติดถังโดนัทใต้ท้องรถบ้างไหมครับ

Bookmarks