เสนอ สถานที่จัดงานคร้าฟพี่น้อง - หน้า 2

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: เสนอ สถานที่จัดงานคร้าฟพี่น้อง

ThrashERroR thrasherror's Avatar
    สถานที่
    Lamplear
    ขอบคุณ
    0

Camelia 50,000 บาทคับ เนื่องจากว่าพี่เค้าไม่สามารถให้สถานที่ริมสระน้ำได้

เพะราว่าการใช้เสียง ควบคุมลำบาก แล้วจะเป็นปัญหากับแขกที่มาพักจึงได้ตีราคาเหมา รีสอร์ทเลยคับ

มีอาหารให้ แต่เครื่องดื่มต้องจัดเตรียมมาเองนะคับ ห้องถ้ามีคนมาตืดต่อพักเค้าจะขายคืนให้เราคับ

ผมแค่เอามาลงเพราะว่าไม่เกินปีที่ 10 เราได้ไปพบกันที่นั่นแน่นอนคับ
    [COLOR="#00FFFF"][CENTER]
    เมื่อฟ้าสีศราม Lambretta จะเป็นใหญ่ในแผ่นดิน
    กำหนดการสามารถเปลี่ยนแปลงได้เสมอ
    เพราะเราคือ แลมเพลีย แลมพัง อยู่อย่างลำพัง
    [/CENTER[/
    COLOR]]

Senior Member HAPPYLAMVESPA's Avatar
    สถานที่
    แลมเพลีย...! อิสระในการร่อนลงจอด
    ขอบคุณ
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ thrasherror อ่านข้อความ
    Camelia 50,000 บาทคับ เนื่องจากว่าพี่เค้าไม่สามารถให้สถานที่ริมสระน้ำได้

เพะราว่าการใช้เสียง ควบคุมลำบาก แล้วจะเป็นปัญหากับแขกที่มาพักจึงได้ตีราคาเหมา รีสอร์ทเลยคับ

มีอาหารให้ แต่เครื่องดื่มต้องจัดเตรียมมาเองนะคับ ห้องถ้ามีคนมาตืดต่อพักเค้าจะขายคืนให้เราคับ

ผมแค่เอามาลงเพราะว่าไม่เกินปีที่ 10 เราได้ไปพบกันที่นั่นแน่นอนคับ
    เอาถึงสิบปีเลยเหรอวะ หมาน
    Lambretta only
    Schedules can change at any tim
    e.
    "พฤษชาติและสายธารแห่งชีวิต....ใบแห่งพฤกษานั้นบำบัด โรคภัยใ้ห้แก่มวลมนุษย์ "

Senior Member เด็กพิเศษ-30's Avatar
    สถานที่
    TouRisM กาญจนบุรี<สายเด็ก>
    ขอบคุณ
    0

วันนี้ว่าอะไรยังไง ตกลงกันได้แล้วนะครับบบ

Senior Member HAPPYLAMVESPA's Avatar
    สถานที่
    แลมเพลีย...! อิสระในการร่อนลงจอด
    ขอบคุณ
    1

วันที่19 นี่มากันนะครับเราจะได้ทราบผลโวทกันว่าจะที่ไหนกันแน ่
    Lambretta only
    Schedules can change at any tim
    e.
    "พฤษชาติและสายธารแห่งชีวิต....ใบแห่งพฤกษานั้นบำบัด โรคภัยใ้ห้แก่มวลมนุษย์ "

Bookmarks