การเวกคลาสสิค งานปันน้ำใจให้น้อง ครั้งที่ 2# 3 - 4 ธันวาคม 2554 ณ สนามกีฬาหม้อ

ชื่อกระทู้: การเวกคลาสสิค งานปันน้ำใจให้น้อง ครั้งที่ 2# 3 - 4 ธันวาคม 2554 ณ สนามกีฬาหม้อ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน การเวกคลาสสิค งานปันน้ำใจให้น้อง ครั้งที่ 2# 3 - 4 ธันวาคม 2554 ณ สนามกีฬาหม้อ

ขอเชิญพี่น้อง และพ้องเพื่อนชาวคลาสสิคและ บิ๊กไบท์ ทุกท่านร่วมงาน
    โครงการแบ่งปันน้ำใจให้น้องครั้งที่ # 2
    ณ สนามกีฬาบ้านหนองหม้อ ตำบลหนองหม้อ อำเภอตาคลี จังหวัดนครสวรรค์
    วันเสาร์ ที่ 3 และวันอาทิตย์ ที่ 4 ธันวาคม 2554
    วันเสาร์ ที่ 3 ธันวาคม 2554
    08.00 น. เริ่มเปิดรับลงทะเบียนเข้างาน ท่านละ 100 (อาร์ม + สติ๊กเกอร์) และพักผ่อนตามอัธยาศัย
    15.00 น. เริ่มประกวดประเภทต่างๆดังนี้

1. รถไฟต่ำเดิม 1 รางวัล 2. รถไฟต่ำสวยงาม 1 รางวัล
    3. รถถังแยกเดิม 1 รางวัล 4. รถถังแยกสวยงาม 1 รางวัล
    5. รถถังรวมเดิม 1 รางวัล 6. รถถังรวมสวยงาม 1 รางวัล
    7. รถผู้ชายเดิม 1 รางวัล 8. รถผู้ชายสวยงาม 1 รางวัล
    9.ล้อเล็กสวยงาม 1 รางวัล 10. รถผู้ชายสวยงาม 250 cc. ขึ้นไป 1 รางวัล
    (ค่าสมัครลงประกวดคันละ 50 บาท )
    รางวัลที่จะได้จากลงทะเบียนเข้างาน
    - รางวัลมาไกล
    - รางวัลมาเยอะ
    16.00 น. ฟังดนตรี สบายๆ
    18.00 น. ปิดการรับสมัครประกวดรถ กรรมการพิจารณาตัดสิน รางวัลประเภทต่างๆ
    18.30 น. เรียนเชิญประธานการจัดงานกล่าวให้โอวาทและเปิดงาน พร้อมร่วมกัน
    19.00 น. ประกาศผลการตัดสินการประกวดและมอบรางวัล
    19.30 น. ร่วมสนุกกับวงดนตรีกันยาว
    21.30 น ประกวดมีสซ้อนท้าย
    22.00 น. ร่วมสนุกต่อกับดารารับเชิญและวงดนตรีสุดมันส์
    01.00 น. แยกย้ายเข้าที่พัก พักผ่อนตามสบาย

วันอาทิตย์ ที่ 4 ธันวาคม 2554
    06.00 น. เชิญร่วมรับประทานอาหารเช้าร่วมกัน ( ฟรี )
    07.00 น. แยกย้ายเดินทางกลับบ้านโดยสวัสดิภาพ
    วัตถุประสงค์การจัดงาน
    size=5]1. เพื่อมอบทุนการศึกษาให้แก่โรงเรียนบ้านหนองหม้อและเด ็กที่ด้อยโอกาส
    2. เพื่อสมทบทุนช่วยเหลือผู้พิการยากไร้และผู้ประสบภัยน ้ำท่วมในอำเภอตาคลี จังหวัดนครสวรรค์
    3. เพื่อรณรงค์ “ขับขี่ปลอดภัย เปิดไฟใส่หมวก”
    4. เพื่อสร้างภาพลักษณ์ใหม่ที่ดี ของชาว 2 ล้อต่อสังคม
    5. เพื่อพบปะสังสรรค์ และเชื่อมความสำคัญของชาว 2 ล้อ,คลาสสิค+แต่ละกลุ่ม
    6. เพื่อส่งเสริมและร่วมอนุรักษ์รถโบราณ[/size]

ติดต่อจองบู๊ทและสอบถามเพิ่มเติม
    โทร. 083-161-4141 แจ๊ค
    084-594-3885 โอ๊ด

Senior Member Phoprathabchang's Avatar
    สถานที่
    Phoprathabchangclassicclub
    ขอบคุณ
    0

รูป รูป  

Senior Member กลุ่มบ้านแพงคลาสสิค's Avatar
    สถานที่
    ประธานกลุ่ม M.C บ้านเเพงคลาสสิกไบค์
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    2

แล้วเจอกันครับ พี่น้องชาวคลาสสิค
    รับทำอาร์มกลุ่ม และ เสื้อปักโลโก้กลุ่ม,เสื้อสกรีนโลโก้กลุ่ม

15/5 หมู่ 13 ถ.ชอยหลังตาลาด อ.บ้านแพง จ.นครพนม 48140

พี่ มานะ Tel 082-1135310 (ผมใช้เบอร์นี้ เบอร์เดียวครับ) กลุ่ม M.C บ้านแพงคลาสสิกไบค์

ถ้า พี่ๆน้องๆท่านใดสนใจ ดูตัวอย่างผลงานตามลิงค์เลยครับ

http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=624875 -

ติดต่อทาง แฟนเพจ https://www.facebook.com/mcbanphang?ref=hl

E - mail [email protected]
    ผมค้าขายด้วยความจริงใจครับ

Senior Member Phoprathabchang's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ช่วยอัพนะครับ.........แต่งานจัดที่เดิมป่าวครับ.... ......

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Junior Member andyrachan's Avatar
    สถานที่
    Admin + ช่างภาพ : ประจำกลุ่ม MC จ่าอากาศคลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

งานพรุ่งนี้แว้วเย้ ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Senior Member ToR Az's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ผมมีหมูแก่เดะพาไปเทียวคับ ผมอยู่ อ.พยุหะคีรี ต.นิคมเขาบ่อแก้ว ใกล้ๆนี่เองคับ

Bookmarks