[ ขาย ] มีแว่น oakley มาพร้อมพวก Ray Ban made in usa + IC Berlin + etc...... ด้านในเลยครับ

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: มีแว่น oakley มาพร้อมพวก Ray Ban made in usa + IC Berlin + etc...... ด้านในเลยครับ

Member
    ขอบคุณ
    0
    Feedback Score
    0

มาตรฐาน มีแว่น oakley มาพร้อมพวก Ray Ban made in usa + IC Berlin + etc...... ด้านในเลยครับ

up dat 19/12/11
    ทุกตัวเป็นของแท้ 100% ครับผม
    ชอบตัวไหนสนใจตัวไหน ผมรบกวนโทรศัพท์เป็นสำคัญน่ะครับผม
    บางตัวราคาลดได้น้อย บางตัวลดได้เยอะโทรมาได้เลยครับคุยกันได้ครับผม

คืนวันเสาร์ตั้งแต่ หนึ่งทุ่มถึงเที่ยงคืน เจอผมได้ที่ตลาดนัดรถไฟน่ะครับ
    ตลาดอยู่ตรงข้ามตลาด อตก ใกล้ๆกับจตุจักร ผมอยู่ตลาดด้านใน ผมอยู่หน้าโกดังท้ายสุดที่ขายของเก่าในโกดังน่ะครับ ล๊อค 39-40 หน้าโกดังครับ
    มาไม่ถูกกด 086 5202014 ถ้าผมบอกไม่ถูกกด 1331 น่ะครับ อิอิ ผมก็บอกทางไม่ค่อยถูกครับ พี่ๆอยากลองตัวไหนโทรมาหรือว่า sms มาบอกในวันศุกร์ได้เลยครับ เตรียมของไปให้ลองกันได้เลยครับ

086 5202014 true (ขอเบอร์นี้เป็นหลักน่ะครับ) โทรไม่ติด sms มาครับÂ
    081 8078795 AISÂ

-ธนาคาร ทหารไทย(TMB) ออมทรัพย์
    360-221-8152 atipsukawat
    -ธนาคาร ไทยพาณิชน์ ออมทรัพย์
    607-229-5996 atip sukawat

การส่งของขอโอนเงินก่อน 3 โมงเย็นน่ะครับผมจะส่งของให้ในตอนเย็นของวันนั้นไปรษ ณีปิด**บรอบเดียวคือ 4.30น น่ะครับÂ
    รหัสไปรษณีที่ขึ้นต้นด้วยเลข 1,2,7 เขตภาคกลาง ได้รับของในวันรุ่งขึ้นน่ะครับ ผมอยู่ จ กาญจนบุรี น่ะครับ
    ถ้าโอนไม่ทันผมขอส่งวันถัดไปน่ะครับÂ

โอนเงินลงท้ายเศษสตางค์ เป็นเบอร์สองตัวสุดท้ายของท่านพี่ น่ะครับผม
    เช่น 4000 บาท เบอร์โทร 081-8078795 โอนมา 4,000.95 บาท ผมจะได้เช็คได้ว่าเงินโอนของท่านใดน่ะครับÂ
    ขอบคุณครับพี่

1 TROY LEE SIGNATURE SERIES MAYHEM™ MX
    Color: White Piston Bone/Black Iridium
    ตัวนี้ถือว่าสุดคุ้มครับ ลิมิเต็ด เลนของพวก goggle จะกันฝ้าด้วยน่ะครับ เลนตัวนี้ให้มาสองชิ้นมีใส แถมมาให้อีกชุด ที่ติดแว่นมาเป็นดำปรอทครับผม คุ้มสวยจริงๆครับ 3700 บาท เวลาขี่มอไซร์ทางไกลกันลมได้ต้อลม ต้อกระจกไม่มีถามหาครับ แถมสามารถใส่แว่นสายตาแล้วใส่ goggle ทับไปได้เลยครับ แม้แต่แว่นกันแดดก็ใส่ได้ครับผม ลองแล้วจากกาญจนบุรี ไป เชียงใหม่สบายๆเลยครับ

2 CROWBAR® MX
    Color: Sleeved/Clear
    เป็นเลนใส แต่ใช้ว่าจะใส่ตอนกลางวันไม่ได้น่ะครับ ใส่แว่นกันแดด แล้วสามารถเอา goggle ทับไปได้เลยครับ 2900 บาท

3 CROWBAR® MX
    Color: One Icon Blue/Clear
    ใส่ขี่มอไซร์ พร้อมรับหน้าหนาวกันครับ 2900 บาท

4 CROWBAR® MX
    Color: White/R-Y-O Rocker/Clear
    ใส่ขี่มอไซร์ พร้อมรับหน้าหนาวกันครับ 2900 บาท
    2 JULIET

5 CROWBAR® MX ACCESSORY LENSES
    Color: Fire Iridium
    เลนตัว goggle ครับ ใครอยากแต่งให้หล่อๆ จัดไปครับ 1800 บาท

6 ROMEO® 2.0
    Color: Plasma/Gold Iridium
    อันนี้ก็สต๊อกเก่ามาครับผมไม่แกะน่ะครับให้คนซื้อแกะ เองเลยครับผม 9500 บาท เลิกผลิตแล้วครับผม หาไม่ได้แล้วครับ

7 ROMEO® 2.0
    Polished/Ti Iri
    เป็นอีกตัวที่ผมไม่อยากเปิดกล่องครับขออนุญาติให้เจ้ าของจัดการเปิดเองน่ะครับ 9500 บาท

8 DUCATI X-SQUAREDâ„¢ หมดครับ สั่งได้
    Color: Carbon/Black Iridium
    แว่นสวยคุ้มราคาอีกตัวที่ออกมาได้มันมากๆครับ ducati อีกตังหากครับ 9000 บาท

9 X SQUAREDâ„¢
    Color: X-Metal/Ruby Iridium
    เลนสวยใส่สบายตาสุดๆอย่างนุ่มละมุนเลยครับ 8800 บาท

10 X SQUAREDâ„¢หมดครับ สั่งได้
    Color: Carbon/Black Iridium
    สวยเรียบมีสไตร์เป็นของตัวเองไปอีกแบบครับ 8800 บาท

11 juliet
    Color: Plasma/Fire Iridium
    ผมได้ของข้างสต๊อกมาครับ ซึ่งเป็นตัวที่ไม่มีซี่รี่อะไรเลยครับ ก็แล้วแต่คนชอบ แล้วแต่คนเล่นครับ 8700 บาท

12 LIMITED EDITION JUPITER CAMO FROGSKINS® หมดครับ สั่งได้
    Color: Polished Black/Positive Red Iridium
    เป็นตัวลิมิเต็ดที่ใครชอบ frogskins มีไว้อีกสักตัวครับต่อไปจะหายากขึ้นเรื่อยๆครับผม 6500 บาท

13 FROGSKINS® หมดครับ สั่งได้
    Color: Polished White/Ruby Iridium
    เคยเป็นตัวที่แพงตัวหนึ่งที่นักสะสมต่างค้นหา ตอนนี้มาแล้วในราคาที่ไม่เหนื่อยครับ 3900 บาท

14 FROGSKINS® หมดครับ สั่งได้
    Color: Matte Black/Violet Iridium
    เป็นอีกตัวที่นักสะสมหามานาน สีเฟรมดำด้านรักษาง่ายสีเลนก็สวยใส่นุ่มๆตาครับ 3900 บาท

15 FROGSKINS®
    MPH Grenade fade Frogskins/Grey
    ตัวนี้ออกมาน้อยครับทำขึ้นมาใหม่สีคล้ายตัวลูกระเบิด แต่ตัวนี้ไม่มีเพ็นลูกระเบิดน่ะครับ ราคาก็ย่อมเยาลงมาด้วยครับ 4400 บาท

16 FROGSKINS
    Color: Polished Black/Grey
    เป็นตัวที่สีใส่ง่ายๆสบายๆ เอาไปตัดแว่นสายตาได้สบายๆเลยครับ 3900 บาท

17 FROGSKINS
    Color: Polished Rootbeer/Bronze
    สีที่ใส่ง่ายอีกตัวครับ ผู้ชายใส่ได้ผู้หญิงใส่ดีครับ สีเรียบๆไปได้ทุกงานครับ 3900 บาท

18 Frogskins® Collectors Editions
    Color: Blacklight Orange/Pink/Pink Iridium
    ขอบอกว่าเลนตัวนี้ จริงๆติดมากับตัวลิมิเต็ดแพงๆมาแล้ว และเพิ่งมาใส่ในตัวนี้ เป็นเลนที่ออกมาใหม่และควรลองมากมาย
    สีเลนออกโทนสว่าง ใส่เดินในห้างไม่มืดครับ แต่มีปรอทบางๆพลางตาได้ดีทีเดียว อิอิอิ ค่าตัว 4900 ครับผม

19 Frogskins® Collectors Editions หมดครับสั่งได้
    Color: Blacklight Blue/Orange/Fire Iridium
    มาแล้วยังดีกว่ามาช้ามาช้ายังดีกว่าไม่มา อ่าๆๆ 4900 บาท ไม่ขออธิบายครับ หลังไมล์มา จัดไป

20 Frogskins® Collectors Editions
    Color: Blacklight Pink/Yellow/24K Iridium
    มาแล้วยังดีกว่ามาช้ามาช้ายังดีกว่าไม่มา อ่าๆๆ 4900 บาท ไม่ขออธิบายครับ หลังไมล์มา จัดไป

21 Frogskins® Collectors Editions
    Color: Blacklight Yellow/Blue/Blue Iridium

22 Model Collectors Frogskins
    Frame Crystal Blue
    Lens Grey
    USD $160
    SKU# 24-243
    Release Date: December 2010
    Retire Date: 0
    Exclusive: Surf Drive n Ski
    มันคือตัวนี้ครับลิมิเต็ดค่าตัวเอาเรื่องเลยครับผม 5200 บาท

23 Frogskins® Collectors Editions
    Color: Acid Green/Grey
    สีแรงๆมันๆ ต้องยอมเลยครับ4500 บาท

24 FROGSKINS® COLLECTORS EDITIONSÂ
    Color: Acid Orange/Grey
    สีที่ออกมาได้ใจที่สุดก็สีนี้และครับ 4500 บาท

25 FROGSKINS® COLLECTORS EDITIONSÂ
    Color: Acid Pink/Grey
    มาเก็บกันไปครับ สีแรงๆมันๆครับผม 4500 บาท

26 FROGSKINS® COLLECTORS EDITIONSÂ
    Color: Acid Blue/Grey
    แรงเรียบๆ ใส่ไม่ยากมากเท่าไหร่ครับสำหรับสีนี้ 4500 บาท

27 FROGSKINS® COLLECTORS EDITIONSÂ
    Color: Acid Black/Grey
    ใครชอบรุ่นนี้แต่ชอบแบบเรียบๆ เอาไปตัดแว่นสายตาได้สบายๆ ไม่ฉูดฉาดครับ 4500 บาท

28 LIMITED EDITION JUPITER CAMO HOLBROOKâ„¢
    Color: Crystal Red/Grey
    สวยราคาไม่แรงอีกตังหากครับลิมิเต็ดแถมเข็มกลัดให้ด้ วยเป็นกบกระโดด 4000 บาท

29 Limited Edition Jupiter Camo Jawbone
    Color: Polished Black/+Red Irid, H.I. Yellow
    ตัวลิมิเต็ดสุดยอดอีกตัวที่น่ามีไว้ครอบครองครับผม เลนที่ให้มาดีด้วยครับ 7500 บาท

30 LIMITED EDITION JUPITER CAMO DISPATCHâ„¢
    ตัวที่ออกมาใส่ง่ายสำหรับ dispatch ตัวลิมิเต็ดสวยๆซะด้วยครับ แถมเข็มกลัดมาด้วยน่ะครับ5400 บาท

31 LIMITED EDITION JUPITER CAMO FUEL CELLâ„¢
    Color: Polished Black/Black Iridium
    สวยครับ แถมเข็มกลัดมาให้ด้วยครับ เลนตัวนี้ให้มาดีครับ มีกบกระโดดข้างเลนด้วย 5400 บาท

32 OAKLEY JUPITER®
    Color: Polished Black/Black Iridium
    สีเฟรมดำเงาทำให้หน้าตาดูสดใสครับ แถมเลนให้เป็นดำปรอทถือว่าคุ้มทีเดียวครับ 3500 บาท

33 OAKLEY JUPITER
    White/24K Iridium
    ขาวทองชายก็ใส่ได้หญิงก็ใส่ดี ผิวขาวๆไปสบายเลย 3500 บาท

34 SHAUN WHITE SIGNATURE SERIES HOLBROOKâ„¢
    Color: Polished White/24K Iridium
    เป็นตัวลิมิเต็ดอีกตัวที่น่ามีไว้ครับ ราคาก็ไม่แพงแถมสวยใส่ง่าย ได้ทั้งชายและหญิงเลยล่ะครับ 4000 บาท

35 SHAUN WHITE SIGNATURE SERIES HOLBROOK
    Polished Black/24K Iridium
    สวยครับแค่เลนก็อย่างนุ่มแล้วครับ 3900 บาท

36 HOLBROOKâ„¢หมดครับ สั่งได้
    Clor: Matte Black/Warm Grey
    เฟรมสีดำด้าน เลนสีดำบางๆไม่ปรอทน่ะครับ ดูแลง่ายใส่ง่ายๆครับผม 3800 บาท

37 HOLBROOK
    Color: Matte White/Violet Iridium
    เป็นสีที่สดๆ ใส่แล้วเท่ๆดีครับ ผู้หญิงก็ใส่ได้สบายๆเลยครับรุ่นนี้ 3800 บาท

38 HOLBROOK
    Crystal Red/Ruby Iridium
    เลนของที่สุด oakley นุ่มสุด 3800 บาท

39 HOLBROOK
    Polished Clear/Chrome Iridium
    สวยไอโซมาก 3800 บาท

40 HOLBROOK™
    Color: Grey Smoke/Black Iridium
    อยากบอกว่า ตัวนี้ออกมาเลนให้มาดีทีเดียวครับ สำหรับคนขี้อายไม่กล้าใส่เลนสีๆ ต้องจัดไปครับ 3900 บาท

41 jupiter MOTO GP
    polish black/fire Iridium
    อยากบอกว่าไม่ต้องรีบ แต่ต้องซือ้เข้ากรุกันได้แล้ว ล๊อตสุดท้ายแล้วครับ เลิกผลิตแล้วครับ 4500 บาท

42 MOTOGP HOLBROOKâ„¢
    Color: Polished Black/Emerald Iridium
    สวยครับขอบอกว่าราคาก็ดี เลนที่ให้ก็นุ่มรองๆ ruby เลยครับแถมเป็นตัวลิมิเต็ดด้วยครับ 3900 บาท

43 MOTOGP ANTIX
    polish black/tungsten Iridium
    ทั้งสวยทั้งเรียบๆ ไม่ฉูดฉาดใส่ง่ายแถมเลิกผลิตอีกซะด้วย 3900 บาท

44 MOTOGP PLAINTIFFâ„¢
    Color: Matte Black/Warm Grey
    ตัวนี้เป็นโลหะตัวแรกของ MOTO GP เลยน่ะครับ ไม่รู้ว่าจะมีอีกไหม 5400 บาท

45 DUCATI WIND JACKET™
    Color: Dark Grey/Warm Grey
    มาจนได้ครับ สำหรับตัวducati ถือว่าออกมาได้สวยทีเดียวใครชอบแบบไม่ให้ลมเข้าตาลอง ดูแล้วจะรัก 7800 บาท

46 DUCATI PLAINTIFF™
    Color: Silver/Warm Grey
    ตัวจริงทั้งสวยทั้งใส่ง่ายครับ ทรงคล้ายเรแบนทีโด่งดังครับ ขาตัวนี้มีเหมือนมีสปริงครับ จึงไม่บีบขมับ 5300 บาท

47 DUCATI HOLBROOK™ NICKY HAYDEN EDITION
    Color: Matte Black/Ruby Iridium
    ตัวนี้น่าเล่นสุดในหน้านี้แล้วน่ะครับ เลนที่ให้ดีมากเป็นตัวลิมิเต็ดอีก ราคาก็ไมแรงแถมมีของพร้อมส่งครับ 4000 บาท

81 XS FIVES®
    Color: Black/Blue Iridium
    สำหรับคนรักลูก ปกป้องดวงตาให้ลูก ใส่ได้ทั้งเด็กผู้หญิงและชายครับ 2700 บาท

82 XS FIVES®
    Color: Dark Amber/Bronze
    สำหรับเด็กๆเช่นกันครับตัวนี้เลนบางๆใส่สบายๆ เข้าห้างออกแดด สบายๆเลยครับ 2700 บาท
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย atip56@hotmail.com : 19-12-2011 เมื่อ 23:54

Member
    ขอบคุณ
    0
    0

upppp 15/11 upppp
    ชอบตัวไหนสนใจตัวไหน ผมรบกวนโทรศัพท์เป็นสำคัญน่ะครับผม
    บางตัวราคาลดได้น้อย บางตัวลดได้เยอะโทรมาได้เลยครับคุยกันได้ครับผม
    พ่อค้าใจดี คุยมัน กันเอง ครับผม อิอิ ชงเองเชียร์เอง เลยน่ะครับ อิอิ

086 5202014 true (เป็นหลักน่ะครับ) โทรไม่ติด sms มาครับ
    081 8078795 AIS

-ธนาคาร ทหารไทย(TMB) ออมทรัพย์
    360-221-8152 atip sukawat
    -ธนาคาร ไทยพาณิชน์ ออมทรัพย์
    607-229-5996 atip sukawat

การส่งของขอโอนเงินก่อน 3 โมงเย็นน่ะครับผมจะส่งของให้ในตอนเย็นของวันนั้นไปรษ ณีปิด**บรอบเดียวคือ 4.30น น่ะครับ
    รหัสไปรษณีที่ขึ้นต้นด้วยเลข 1,2,7 เขตภาคกลาง ได้รับของในวันรุ่งขึ้นน่ะครับ ผมอยู่ จ กาญจนบุรี น่ะครับ
    ถ้าโอนไม่ทันผมขอส่งวันถัดไปน่ะครับ
    พี่ๆครับ โอนเงินลงท้ายเศษสตางค์ เป็นเบอร์สองตัวสุดท้ายของท่านพี่ น่ะครับผม
    เช่น 4000 บาท เบอร์โทร 081-8078795 โอนมา 4,000.95 บาท ผมจะได้เช็คได้ว่าเงินโอนของท่านใดน่ะครับ
    ขอบคุณครับ

คืนวันเสาร์ตั้งแต่ หนึ่งทุ่มถึงเที่ยงคืน เจอผมได้ที่ตลาดนัดรถไฟน่ะครับ
    คืนวันเสาร์คืนเดียวน่ะครับผม ตลาดอยู่ตรงข้าม ตลาด อตก ใกล้ๆกับจตุจักรน่ะครับ
    มาไม่ถูกกด 086 5202014 ถ้าผมบอกไม่ถูกกด 1331 น่ะครับ เบอร์นี้ถูกเปล่าก็ไม่รู้ อิอิอิ ผมก็บอกทางไม่ค่อยถูกครับ

luminox นาฬิกาทหารเมกาครับผม ตัวนี้จับเวลาได้ครับ สายนาฬิกาเริ่มเสื่อมแล้วครับ ปรับราคาเอาไปแต่ตัว 8500 บาท

ตัวนี้หน้าใหญ่ครับผม 5500 บาท

Wayfarer MAX Len RB3
    สุดยอดของแว่นอีกตัวอุปกรณ์มาครบๆ ไม่อยากอธิบายเลยครับ หายากมากๆ 6500 บาท

OLYMPIC SERIES WAYFARER LEN G15
    สวยและหายากอีกตัวครับผม มันเป็นตัวลิมิเต็ดที่เรแบนทำออกมา 6500 บาท ใครมีเงินเหลือๆซื้อไว้ครับหาไม่มีแล้วใส่ก็ไม่ค่อยซ ้ำครับ ราคานี้เทียบกับอิตาลี่ไม่ได้เลยครับ

บางคนก็เรียกแม็กอาร์เทอ บางคนก็เรียกเอเวเตอ บางคนก็เรียกตี๋ใหญ่ นี้และงาน usa ที่หาดูยังยากเลยครับ ต่อไปจะเป็นตำนานไปแล้วครับ
    เป็นตัวมีคาน เป็นทองคำขาว หรือเรียกว่า white gold 10K ค่าตัวบอกได้คำเดียวว่าแรง แต่ผมก็ว่ายังถูกอยู่ครับ 9900 บาท

ต่อมาก็ทองคำขาวเช่นกันแต่ตัวนี้เลนไดร์วิ่งตัวเก่า เคลือบปรอทบางๆ ผมขอบอกว่างานเมกา ไม่ต้องไปหาที่มันเหมือนอิตาลี่ครับ
    มันเป็นเอกลักษณ์ของเมกาครับ เลนของมันรูปทรงที่ดูกระด้าง งานมันคนละเรื่องเลยครับ แต่ไม่ใช้อิตาลี่ไม่ดีน่ะครับ อิอิอิ แค่เมกาหายาก
    และก็จะยากขึ้นเรื่อยๆ พี่ๆเพื่อนๆลองหาข้อมูลใน ebay ได้อีกทางครับผม ของผมสบายใจแท้ชัว ไม่แท้ ยินดีคืนเงินเต็มจำนวนเลยครับ
    ค่าตัวก็ถือว่าไม่แพงถ้าเทียบกับแว่นใหม่ๆ แต่อันนี้งานเก่าๆ หายากๆและตัวเลนตัวนี้ด้วย เลนปรอทสมัยก่อนไม่ได้ทำง่ายๆเหมือนปัจจุบัน
    เรียกได้ว่าเลนปรอทแพงกว่าเลนดำธรรมดาแน่นอน และก็หล่อกว่าแน่นอน ถ้าจะเล่นผมแนะนำเลยครับ 9300 บาท

มันคือตัวสีเงินแต่เป็นทอง 10K เลนเป็น RB3 หายากพอๆกับตัวหนัง ใหม่ 100% 8900 บาท

RayBan ทรงคล้ายตี๋ใหญ่ แต่เลน driving NOS เลนด้านขวามีรอยนิดหน่อยครับ 5200 บาท

RayBan คาราวานไซร์ 52 mm 3500 บาท made in usa

RayBan Wayfarer 5022
    ตัวนี้พิเศษที่อะไรดูสีของเฟรมและเลนครับB15 หากันแทบพลิกแผ่นดินครับ มาน้อยด้วยครับ 6500 บาท ไซร์ 5022 ดั้งแคบๆเหมาะกับคนบ้านเราๆ ครับผม สีแบบนี้ ขนาดอย่างนี้ ไม่ต้องหาอิตาลี่มาเทียบน่ะครับ มาเอาไปครับ ก่อนที่ผมจะทำใจไม่ได้เก็บเข้ากรุ อิอิอิ มีขู่ ฟ้อๆๆๆ

RayBan Wayfarer
    มาเต็มๆเลยครับผม ค่าตัวเปิดที่ 4900 บาท พร้อมซองหนังแท้ๆของ Way made in usa แท้แน่นอนครับผม
    ไซร์ 50mm

ต่อมาไซร์ 52mm อยากบอกอีกครั้งใครรักใครชอบเป็นแฟน rayban เก็บไว้ครับ ต่อไปจะเป็นอะไรที่หายากขึ้นเรื่อยๆ ราคาก็ขึ้นเรื่อยๆ 4900 บาท

Ray Ban clubmaster Len G15 made in usa B&L
    เป็นอีกตัวที่ใส่ง่ายๆเลยครับ โครงหน้ามาไง ใส่ง่ายกว่า way เยอะเลยครับ 6500 บาท

Ray Ban clubmaster Len G15 made in usa B&L
    สวยครับสำหรับตัวนี้ งาน usa แท้แน่นอน อุปกรณ์ครบยกกล่องเลยครับ 6500 บาท

CARRERA งานเยอรมัน
    ถือว่าสุดยอดของแว่นอีกหนึ่งงานเลนขับรถด้วยครับ งานเยอรมันคืองานเก่าก่อนจะไปออสเตรีย น่ะครับ หายากสภาพ nos 3500 บาท

Rayban sport
    อีกตัวที่ดูยังไงก็สวย ใส่ได้ทั้งผู้ชายและผู้หญิงครับ เลนเป็น ปรอท ยัง usa น่ะครับ 4200 บาท

Member
    ขอบคุณ
    0
    0
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย atip56@hotmail.com : 20-09-2011 เมื่อ 23:13

Member
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0
    0

เวย์ แม็กไซร์ไรครับ แล้วไม่ทราบพอมีซองแว่นเวย์เฟเรอแบ่งขายมั่งไหมครับ
    111

Member
    ขอบคุณ
    0
    0

อัพไปครับ หากระทู้เก่าๆของตัวเองไม่เจอครับ ต้องขอโทษพี่ๆด้วยครับขึ้นกระทู้ใหม่ ซะเลย จะอัพเดทให้ทุกอาทิตย์ที่หน้าแรกเลยน่ะครับ
    ใครมาชมอัพไปทีน่ะครับผม อิอิอิ ขอบคุณมากครับผม

Member
    ขอบคุณ
    0
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ too_reng อ่านข้อความ
    เวย์ แม็กไซร์ไรครับ แล้วไม่ทราบพอมีซองแว่นเวย์เฟเรอแบ่งขายมั่งไหมครับ
    way max ไซร์ 50 ครับผม ซองไม่มีเลยครับ ถ้าอยากได้แยกให้ครับ 550 พร้อมส่ง ems ครับผม
    ขอบคุณมากครับพี่ ไงถ้าผมตอบช้า sms มาได้น่ะครับพี่ อิอิอิ ผมไม่ค่อยได้เข้าหน้าเวปอ่ะครับพี่
    ขอบคุณมากครับพี่

Member
    ขอบคุณ
    0
    0

ราคามีหลังไมล์ น่ะครับผม สนใจตัวไหน รบกวนพี่น้อง โทรมาหรือว่า sms มาได้ตลอด 24 ชม ครับ จัดหนักเลยครับ เบอร์นี้เป็นหลักน่ะครับ 086 5202014 ครับผม
    ไม่รับจองหน้ากระทู้น่ะครับผม ผมหากระทู้ไม่ค่อยเจอ อิอิอิ
    ขอบคุณมากครับผม

Member
    ขอบคุณ
    0
    0

อัพๆๆ โทรมาได้ครับผม คุยง่ายๆ ราคาไม่ต่อก็ลดให้ครับ อิอิอิ

Member
    ขอบคุณ
    0
    0

อัพไปครับวันจันทร์ ใครชอบไรโทรมาครับ

Member
    ขอบคุณ
    0
    0

อัพไปเดี๋ยวคืนนี้มีอัพครับ

Member
    ขอบคุณ
    0
    0

อัพๆๆ เดี๋ยวหากันไม่เจอ อิอิ

Member
    ขอบคุณ
    0
    0

ขออัพหน่อยน่ะครับมีมาเพิ่มนิดหน่อยครับผม 20/9/11

ตัวแรกเป็นหนัง งานทาง usa NOS ครับผม ไซร์62 หายากพอตัวทีเดียวครับ ค่าตัวถ้าเทียบงาน อิตาลี่ ก็มาตัวนี้ดีกว่าครับ
    หนังน้ำตาลออกลายคาดดำครับ 8300 บาท

wing ตัวนี้และที่ราชาเพลงป๊อปอย่างไมเคิลแจ๊กสันเลือกใส่ ขึ้นเวทีคอนเซิท มันเป็นเอกลักษณ์ไปเลย ตัวนี้งานใหม่ๆไม่มีให้เห็น ใครกลัวซ้ำเหมือนชาวบ้านจัดไปครับผม 6500 บาท

dimond hard ทรงกลม ผมว่ามีไว้เหมือนประดับดารมีอ่ะครับ หายากทีเดียวครับ แล้วทรงนี้ใส่ง่ายๆ ได้ทั้งผู้ชายและผู้หญิง
    อ้อนแฟนสบายๆเลยครับ บอกซื้อให้แฟนจบ แล้วก็เอามาใส่เองซะเลย อิอิอิ 5800 บาท

ทรงกลม เลนไดวิ่ง หรือโคแม๊ก ใส่ขับรถทำให้มองแสงสีของไฟเขียว เหลือง แดง ชัดขึ้น แต่จะเบรคไม่เบรคอีกเรื่อง อ่าๆๆ
    เมกาเขาคิดและทำมานานแล้ว แต่ใครเล่าจะรู้ อันนี้ก็อยากแนะนำเลยครับ แล้วจะหาเลนตัวนี้พลิกแผ่นดินถ้ารักมัน 5800 บาท

ทรงนี้ผมเห็นหลายที บอกตรงๆว่าไม่ชอบเลย มันเหมือนของผู้หญิงที่ออกแนวเรียบร้อยๆ แต่อย่าได้ลองน่ะครับ ใส่ดีกระชับทีเดียวเพราะว่ามันเป็นรุ่นใหม่ๆ ก่อนที่เรแบนจะเลิกผลิต ใส่กระชับกว่าตัวแม๊กอาเทอร์ซะอีกครับ แถมเลนที่ให้เป็นเลนไดวิ่งหรือว่าโคลแม๊กอีตังหาก ใส่ได้ทั้งชายและหญิงเช่นกันน่ะครับ 4800 บาท

Member
    ขอบคุณ
    0
    0

19/10/11

LARGE CARBON FIBER EYEWEAR CASE
    สำหรับแว่นตัวรักตัวโปรด 1100 บาท

CROWBAR® MX
    Color: One Icon Blue/Clear
    หน้าหนาวแล้วครับ ใครชอบขี่มอไซร์มีติดไว้ได้เลยครับ สามารถใส่แว่นกันแดดแล้วใส่ goggle ทับไปได้เลยครับ 3200 บาท

Frogskins® Collectors Editions
    Color: Blacklight Black/Positive Red Iridium

Frogskins® Collectors Editions
    Color: Blacklight Blue/Orange/Fire Iridium

Color: Blacklight Pink/Yellow/24K Iridium

Color: Blacklight Yellow/Blue/Blue Iridium

HOLBROOK™ ACCESSORY LENSES
    Color: Ruby Iridium
    ใครชอบแนว อยากเปลี่ยนจัดไป 1900 บาท

Color: 24K Iridium
    ใครชอบแนว อยากเปลี่ยนจัดไป 1900 บาท

Color: Violet Iridium

FLAK JACKET® XLJ ACCESSORY LENSES
    Color: Gold Iridium
    ใครมีแว่น อยากเปลี่ยนเลนพิจารณาด้วยครับ อิอิ 2200 บาท

FLAK JACKET® ACCESSORY LENSES
    Color: Black Iridium
    ใส่ง่ายสีใส่สบายๆ ไม่หวือไม่หวา 2200 บาท

JAWBONE/SPLIT JACKET® EARSOCK KIT
    Color: White
    สีขาวใส่เข้าง่ายๆกับทุกเฟรมและทุกเลนครับ แต่ต้องล้างบ่อยๆหน่อย อิอิ 450 บาท

Senior Member Mint69's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

Wayfarer MAX Len RB3 สุดๆเท่าไรครับ

Member
    ขอบคุณ
    0
    0

1 TROY LEE SIGNATURE SERIES MAYHEM™ MX
    Color: White Piston Bone/Black Iridium
    ตัวนี้ถือว่าสุดคุ้มครับ ลิมิเต็ด เลนของพวก goggle จะกันฝ้าด้วยน่ะครับ เลนตัวนี้ให้มาสองชิ้นมีใส แถมมาให้อีกชุด ที่ติดแว่นมาเป็นดำปรอทครับผม คุ้มสวยจริงๆครับ 3700 บาท เวลาขี่มอไซร์ทางไกลกันลมได้ต้อลม ต้อกระจกไม่มีถามหาครับ แถมสามารถใส่แว่นสายตาแล้วใส่ goggle ทับไปได้เลยครับ แม้แต่แว่นกันแดดก็ใส่ได้ครับผม ลองแล้วจากกาญจนบุรี ไป เชียงใหม่สบายๆเลยครับ

2 CROWBAR® MX
    Color: Sleeved/Clear
    เป็นเลนใส แต่ใช้ว่าจะใส่ตอนกลางวันไม่ได้น่ะครับ ใส่แว่นกันแดด แล้วสามารถเอา goggle ทับไปได้เลยครับ 2900 บาท

12 LIMITED EDITION JUPITER CAMO FROGSKINS®
    Color: Polished Black/Positive Red Iridium
    เป็นตัวลิมิเต็ดที่ใครชอบ frogskins มีไว้อีกสักตัวครับต่อไปจะหายากขึ้นเรื่อยๆครับผม 6500 บาท

13 FROGSKINS®
    Color: Polished White/Ruby Iridium
    เคยเป็นตัวที่แพงตัวหนึ่งที่นักสะสมต่างค้นหา ตอนนี้มาแล้วในราคาที่ไม่เหนื่อยครับ 3900 บาท

14 FROGSKINS®
    Color: Matte Black/Violet Iridium
    เป็นอีกตัวที่นักสะสมหามานาน สีเฟรมดำด้านรักษาง่ายสีเลนก็สวยใส่นุ่มๆตาครับ 3900 บาท

15 FROGSKINS®
    MPH Grenade fade Frogskins/Grey
    ตัวนี้ออกมาน้อยครับทำขึ้นมาใหม่สีคล้ายตัวลูกระเบิด แต่ตัวนี้ไม่มีเพ็นลูกระเบิดน่ะครับ ราคาก็ย่อมเยาลงมาด้วยครับ 4400 บาท

16 FROGSKINS
    เป็นตัวที่สีใส่ง่ายๆสบายๆ เอาไปตัดแว่นสายตาได้สบายๆเลยครับ 3900 บาท

17 FROGSKINS
    Color: Polished Rootbeer/Bronze
    สีที่ใส่ง่ายอีกตัวครับ ผู้ชายใส่ได้ผู้หญิงใส่ดีครับ สีเรียบๆไปได้ทุกงานครับ 3900 บาท

86 LIVESTRONG® FLAK JACKET®
    Color: Jet Black/Black Iridium
    เป็นแว่นที่ใส่ง่าย เที่ยวได้กีฬาดี ลิมิเต็ดที่ราคาไม่แรงเลยครับ 4900 บาท

92 RADAR® PATH™ (ASIAN FIT)
    Color: Polished White/Positive Red Iridium
    สุดยอดเลนสุดยอดสีเฟรมอีกตัวครับ เป็นตัวที่ใส่ง่ายด้วยครับ 5700 บาท

104 HALF JACKET® XLJ ACCESSORY LENSES
    Color: Gold Iridium Polarized 2700 บาท เป็นเลนที่ใส่แล้วคมม๊ากๆ อิอิ

111 FLAK JACKET® FRAME ACCESSORY KITS
    Color: White
    650 บาท พร้อมส่งครับ

112 FLAK JACKET® FRAME ACCESSORY KITS
    Color: Red
    ชุดแต่งสียาง อิอิ 650 บาท

122 GASCAN® REPLACEMENT LENSES
    Color: Ruby Iridium
    เลนดีสีสวย ใส่มัน 2000 บาท

123 MAYHEM™ MX LAMINATED TEAROFF SYSTEM
    Color: 14 Pack
    เป็นตัวที่ใส่กับ goggle mx น่ะครับ เวลาเราขี่มอไซร์มันจะเหมือนฟิมล์ แล้วเวลาเลอะโคลนหรือแมลง เราก็สามารถลอกฟิมอันนี้ทิ้งได้เลยครับ ไม่ต้องมานั่งเช็ดแว่น ซึ่งในสนามแข่งขัน มีประโยชน์มากมายครับ เราก็สามารถเอามาใช้ได้น่ะครับ 450 บาท

Bookmarks