ขอถามกลุ่ม ฮอนด้าโคราชหน่อยครับ!
ว่าใครรู้จักร้าน ขายอาไหล่ฮอนด้าใน ตัวจังหวัด โคราชมั้ยครับ....คือว่าพี่เคยไปแต่จำชื่อร้านไม่ได้ จะหาเบอร์โทรขอร้านครับ
เรื่องมีอยู่ว่าครั้งนึ่งเคยไปขอซื้อ ทะเบียน cb72 มาแต่ชุดโอนยังได้เลย เจ๊สัญญาว่าจะส่งให้แต่ ต่อมาพี่ทำมือถือหายเลยหาเบอร์แกไม่เจอ(ขาดการติดต่อ กันนาน จะปีแล้วมัง) ที่จำได้ร้านตั้งอยู่ตรงกับแยก สักที่ แล้วร้านนี้ฝั่งตรงข้ามร้าน เป็นกำแพง(ของอาไรไม่รู้) คนขายเป็นผู้หญิงเขาเรียกกันเจ๊ มีลูกน้องชือ อร มัง....
ส่วนถนน ในทะเบียน เขียนว่าประมาณ หัดบดี อาไรยังงี้และ.........
***ถ้าใครรู้ก็ช่วยหน่อยนะครับ****
ขอบคุณครับ