+ + SALE !! Fixed สายปั่น + ทริก 4000 ต่อ รองได้คับบบ

ชื่อกระทู้: + + SALE !! Fixed สายปั่น + ทริก 4000 ต่อ รองได้คับบบ

มาตรฐาน + + SALE !! Fixed สายปั่น + ทริก 4000 ต่อ รองได้คับบบ

คันสีขาว 4000 คับ คันสีม่วง 8000 ต่อรองราคาได้คับ ซื้อมายังไม่ถึง 1 อาทิตย์คับ

สนใจโทรมา 0835133487 24 ซ ม นนทบุรี วงสว่าง คับ ถูกใจยกไปเลยคับ
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

รูป รูป      

Junior Member auzi's Avatar
    สถานที่
    Phan Classic Club
    ขอบคุณ
    0

สีขาวเฟรมไซส์เท่าไรค่ะ
    *ประชาธิปไตย ใช่แค่จักพูด เข้าใจแล้วฤา ถึงเอ่ยอ้าง

มึ_จงสอนลูกหลานไว้ว่า แผ่นดินที่พวกมึ_เหยียบอยู่นั่น คือเถ้าถ่านของบรรพบุรุษ
    หากพวกมึ_ถ่มน้ำลายลงแผ่นดิน ก็เท่ากับพวกมึ_ถ่มน้ำลายรดตัวเอง

Faculty of Engineering Naresuan University

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

สีม่วงเฟรมไซส์ เท่าไหร่อะครับ แล้วยังอยู่มั้ย บอกรายละเอียดที

ระเบิดป่าวครับ

ชุดล้อคันขาวอ่ะครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ auzi อ่านข้อความ
    สีขาวเฟรมไซส์เท่าไรค่ะ
    ขายแล้วคับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ shisanupong อ่านข้อความ
    สีม่วงเฟรมไซส์ เท่าไหร่อะครับ แล้วยังอยู่มั้ย บอกรายละเอียดที
    52 คับ เดี๋ยวพรุงนี้ถ่ายรูปลงใหม่ให้คับ เดี๋ยวถ่ายอุปกรณ์ให้ดูคับ

[ ถ้าอยากได้ ไซส์ อะไร สีอะไร บอกได้นะคับ รับทำครับ มือ 1 คับ อุปกรณ์ อะลูทุกชิ้นคับ ยกเว้นเฟรม 7500 คับ ]

แล้วถ้าจะสั่งทำชุดล้อเหมือนคันสีขาวเท่าไรครับ

Bookmarks