เขาค้อลัลลา: เล่าขานความประทับใจ - หน้า 3

ดูผลการโหวต: ความประทับใจในทริปเขาค้อ Aug 19-21, 2011

ผู้โหวต
35. ไม่อนุญาติให้โหวตกระทู้นี้
  • ประทับใจมาก อยากให้จัดแบบนี้อีก

28 80.00%
  • ไม่ประทับใจ เหนื่อย ไม่เป็นไปตามที่คิด

0 0%
  • อยากให้ปรับปรุง อื่นๆ

0 0%
  • กด Love

20 57.14%
  • กด Like

18 51.43%
สำรวจความนิยมหลายตัวเลือก
หน้าที่ 3 จากทั้งหมด 26 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: เขาค้อลัลลา: เล่าขานความประทับใจ

Senior Member octzilla's Avatar
    สถานที่
    Mazda club thailand
    ขอบคุณ
    3

Happy..ทุกตัวอักษรครับ..รัก..พี่อ๊อก
    @ วันที่ฉันออกเดินทาง ทุกหนทางอบอุ่น ท่ามกลางสายลมแห่งความรัก @
    ..........................MONKEY TERRITORY

นายเตชินท์ คุ้มเกษ 180/2 ซอย จรัญสนิทวงศ์ แขวงวัดท่าพระ เขต บางกอกใหญ่ กรุงเทพฯ 10600
    มือถือ : 087-5888-699 e-mail : [email protected]

ประทับใจมากค่ะ........คิดว่าไปแล้วจะ อะไรยังงัยดีหว่า....

เพราะไม่เคยเข้่ามาในบอร์ดนี้เลยแต่มิใช่ปัญหา....

ทุก ๆ คนน่ารักมาก เหมือนเป็นญาติกันมาแต่ปางก่อน....

อบอุ่นคะอบอุ่น.....ขอบคุณพี่ ๆ น้อง ๆ ทีมงานทุก ๆ คน...

ขอเป็นหนึ่งใน mazda club ด้วยนะคะ....^^

บอกลุงกบแล้วว่า ครั้งหน้าห้ามมาถามว่าจะไปด้วยมั๊ย...ให้ใส่ชื่อส่งร ูปไปโลดดดด...ถามแล้วมีเคือง...5555
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ผักกะเฉด : 22-08-2011 เมื่อ 17:23

jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ no school today pattaya อ่านข้อความ
    พอดีวันนี้มาสายครับ เพิ่งตื่น ...
    ความประทับใจ ถ้าเอ่ยชื่อคงเอ่ยไม่หมด เกรงว่าหน้าบอร์ดจะแตก 55555
    สายตาแรกที่มองเห็น เหล่าการรวมพลของพี่น้อง ยิ่งใหญ่ อลังการ จนหาที่เปรียบไม่ได้ ...........
    เป็นความสุขที่บอกไม่ถูก ตามองตา ก็รู้บ่งบอกถึงอะไร พี่ชายพี่สาว พี่น้อง ทุกท่านคือ ครอบครัว
    ขอขอบคุณ แม่ทัพ JODECI ที่วางแผนงานได้อย่างเป็นระบบ ท่านเป็นมืออาชีพจริงๆ ,
    ขอขอบคุณ พี่แตพี่ตั๋ง กับความเสียสละของท่าน จัดแจงทุกอย่าง เพื่อให้เหล่าสหาย ได้อิ่มเอมทั้งกายและใจ
    ขอขอบคุณ ทีมงานเซอร์วิส ที่ดูแลพวกเราอย่างไม่รุ้จักเหน็ดเหนื่อย และ ฮึกเหิมอยู่ตลอดเวลา
    ขอขอบคุณ พี่นาวินพี่ตาล พิธีกรคู่รัก ที่ทำให้เราสนุกสนาน เหมือนได้กลับไปสู่วัยเด็กอีกครั้ง
    ขอขอบคุณ เสียงเพลงจากพี่อ๊อค,พี่วินัย,พี่แอ๊ด ที่ขับกล่อม ให้ค่ำคืน ที่เขาค้อ รื่นรมย์น่าพิศมัยเป็นยิ่งนัก
    ขอขอบคุณ ป๋าติ่ง ที่ถามใถ่อยู่เสมอ ไม่ห่างกาย
    ขอขอบคุณ พี่นัน ที่คอยห่วงตลอดเวลา อย่างไม่คลาดสายตา
    ขอขอบคุณ น้องบอยและน้องเจนจัด ที่คอยหยอกล้อน้องพรู อยู่้เสมอ ๆ
    ขอขอบคุณ คุณครูทรัพย์และคุณครูแอ๊ด กับรอยยิ้มและเสียงหัวเราะใสๆ ที่ทำให้น้องๆ อิ่มเอนได้ตลอดเวลา ,
    ขอขอบคุณ คุณปุ๊ทะริ กับแนวความคิดของท่าน กับมุมมองสังคมคนไทย !! ที่แตกต่าง
    ขอขอบคุณ พี่อุ้ย หนุ่มหนวดงาม ที่คอยวิ่งดูแลความสะดวกสบาย และกอดอยู่ตลอดเวลา
    ขอขอบคุณ พี่เขียว หนุ่มมาดนิ่ง ที่ดูอายุน้อย ที่อยู่เฉยๆก็ยังดูดี ....
    ขอขอบคุณ หมอโอ๊ค พี่เกริก พี่ตั้ม น้องบิ๊กไซด์ น้องเจี๊ยบ 007 น้องท็อป น้องเต้ น้องน้ำ(สาวน้อยของพี่อ๊อค) และน้องๆพี่ๆ ที่ไม่ได้เอ่ยนาม ....
    ที่สละเวลามาร่วมกันสร้างประวัติศาตร์ อบอุ่นจริงๆ
    ขอขอบคุณ พี่เสือพี่กุ้ง กับน้ำใจไมตรี ที่อาสามาส่ง พี่จิ๋วและน้องเพลง ถึงที่พัทยา ... น้ำใจงดงามเสียจริงๆ
    ขอขอบคุณ พี่ตุ่ยช่างภาพ กับภาพสวยๆ จากนิก้อน D 90 และ แคนนอน 50 D ที่ทำงานไม่รุ้จักเหน็ดเหนื่อย
    ขอบคุณอาหารเขาค้อ ขอบคุณแม่ครัว ขอบคุณภูพ่อบท ขอบคุณเบียร์ ขอบคุณโซดา น้ำแข็ง
    ขอบคุณสายฝน ที่ตกมาโปรยปราย ให้ได้บรรยากาศ และกลิ่นกาแฟ ยามเช้า
    ขอบคุณหมอก ที่ปกคลุม ภูเขา ขอบคุณหัวใจ ขอบคุณความกล้า ขอบคุณความสุข ขอบคุณรอยยิ้ม ขอบคุณใออุ่นจากอ้อมกอดของสหายทุกท่าน
    ขอบคุณพี่วินัย ที่ขับรถ มารับน้องเพลงและพี่จิ๋วที่พัทยาด้วยหัวใจ ที่แรงกล้า
    สุดท้าย ขอบคุณ คุณลุงโปรซีสที่นำพา ผมมาที่เขาค้อ ด้วยความปลอดภัย
    และที่ลืมไม่ได้ ขอบคุณพี่ปู่ กับเสียงนุ่มๆ ฟังแล้วอบอุ่นใจ ,เหลือเกินน

อยากจะบอกรักสักหมื่นล้านครั้งก็ยังไม่รุ้ว่า จะเพียงพอหรือเปล่า ?
    กับความรักของผม ที่มีให้พี่น้องทุกท่าน หัวใจของผม มันเต็มมันอิ่ม อย่างบอกไม่ถูกครับ ..
    ปล. ขอบคุณพี่โอ สุพรรณ ที่โทรคอยห่วงน้องตลอดระหว่างการเดินทาง แต่หัวใจของท่านได้ร่วมเดินทางไปกับผมแล้ว
    ขอบคุณพี่ชา พี่ชายแห่ง no school today ที่มาส่งพวกเราตอนเคลื่อนทัพตอนตี 2พร้อมพวงมาลัย 3 พวงสำหรับไหว้แม่ย่านาง ..
    และคำอวยพรให้เราเดินทางปลอดภัย หัวใจพี่ยิ่งใหญ่จริงๆครับ
    และพี่โย ฟีคิก ที่คอยห่วงใยน้องโนสคูล

จากนาทีนี้ไป ผมจะไม่ละสายตาจากพี่น้องของผม ในบ้านมาสด้าคลับ. สัญญาครับ
    - zigzag no school today pattaya
    รักมาก...

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ RD-VINAI อ่านข้อความ
    555 โทษที หูผมเหน่อไปนิด อิๆ
    ผมก็เลยอ่านข้อความพี่วินัยเหน่อๆไปด้วยครับ 555

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ผักกะเฉด อ่านข้อความ
    ประทับใจมากค่ะ........คิดว่าไปแล้วจะ อะไรยังงัยดีหว่า....

เพราะไม่เคยเข้่ามาในบอร์ดนี้เลยแต่มิใช่ปัญหา....

ทุก ๆ คนน่ารักมาก เหมือนเป็นญาติกันมาแต่ปางก่อน....

อบอุ่นคะอบอุ่น.....ขอบคุณพี่ ๆ น้อง ๆ ทีมงานทุก ๆ คน...

ขอเป็นหนึ่งใน mazda club ด้วยนะคะ....^^

บอกลุงกบแล้วว่า ครั้งหน้าห้ามมาถามว่าจะไปด้วยมั๊ย...ให้ใส่ชื่อส่งร ูปไปโลดดดด...ถามแล้วมีเคือง...5555
    สวัสดีครับ หวังว่าพี่สาวคงหายจากการป่วยเร็วๆนะครับ แค่เห็นรอยยิ้มและตื่นแต่เช้ามาดูพวกเราก็ทราบแล้วว่ าสู้สุดใจ เป็นครอบครัวที่น่าารักมากๆครับ กราบขออภัยกับเรื่องราวต่างๆที่ไม่เหมาะสมนะครับ คราวต่อไปจะทำยิ่งกว่าเดิมครับ 555 (เพราะเป็นครอบครัวเดียวกันแล้ว ^ ^)

หาปุ่มกด loveไม่เจอ อิอิ

ปล. ผมเห็นด้วยครับ เป็นญาติตั้งแต่ชาติใหนหว่า แต่ถ้าใครอยากรู้ก็เป็นญาติกันตั้งแต่เมื่อไหร่...ขอ ตอบครับ เป็นญาติกันตั้งแต่เห็นรอยยิ้มของทุกท่านแล้วครับ อิอิ

อาการป่วยก็ดีขึ้นบ้างแล้วค่ะ...คุณกระแตเจอหน้าถามต ลอด..ดีขึ้นยังคะ..น้องน่ารักจริง ๆ..^^

ทีมงา่นเตรียมงานได้ดีมาก ๆ ชื่นชมคะชื่นชม...

ถ้าได้ลงมาร่วมกลุ่มเมื่อใด ได้เสียงฮาตลอด...ทุกคนฮาดีเน๊าะ..55555+

เสียดายไม่ได้ร่วมกิจกรรมตั้งหลายอย่าง แต่ถือว่าคุ้มแล้วคะไป...ได้มิตรภาพที่ดีเยี่ยม..กลั บมาด้วย.

นั่งรถกลับมายังบ่นกับลุงเลยว่า คิดถึงเน๊อะ อยู่ก็ฮากันตลอด..ชอบคะชอบ...^^
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ผักกะเฉด : 22-08-2011 เมื่อ 17:56

Senior Member jeap_bond_007's Avatar
    สถานที่
    Mazda Club Thailand
    ขอบคุณ
    12

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ผักกะเฉด อ่านข้อความ
    อาการป่วยก็ดีขึ้นบ้างแล้วค่ะ...

ทีมงา่นเตรียมงานได้ดีมาก ๆ ชื่นชมคะชื่นชม...

ถ้าได้ลงมาร่วมกลุ่มเมื่อใด ได้เสียงฮาตลอด...ทุกคนฮาดีเน๊าะ..55555+
    คอยดูนะ ทริปหน้าผมจะถอยกล้องใหม่ จะถ่ายให้มันมือกว่านี้ครับ อยากเคียงข้างโปรตุ่ยครับ คริ คริ

Senior Member octzilla's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    3

อาการป่วยก็ดีขึ้นบ้างแล้วค่ะ...คุณกระแตเจอหน้าถามต ลอด..ดีขึ้นยังคะ..น้องน่ารักจริง ๆ..^^

เสียดายไม่ได้ร่วมกิจกรรมตั้งหลายอย่าง แต่ถือว่าคุ้มแล้วคะไป...ได้มิตรภาพที่ดีเยี่ยม..กลั บมาด้วย.

นั่งรถกลับมายังบ่นกับลุงเลยว่า คิดถึงเน๊อะ อยู่ก็ฮากันตลอด..ชอบคะชอบ...^^
    คิดถึงก็เข้ามาในบ้านมาสด้าบ่อยๆ ก็ได้เจอพวกเราแล้วครับ..แต่..เข้าได้ออกไม่ได้นะครั บ..55555..หาคำตอบนี้ด้วยตัวเองครับผม
    @ วันที่ฉันออกเดินทาง ทุกหนทางอบอุ่น ท่ามกลางสายลมแห่งความรัก @
    ..........................MONKEY TERRITORY

นายเตชินท์ คุ้มเกษ 180/2 ซอย จรัญสนิทวงศ์ แขวงวัดท่าพระ เขต บางกอกใหญ่ กรุงเทพฯ 10600
    มือถือ : 087-5888-699 e-mail : [email protected]

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

รูปราวๆ3000กว่ารูปคัดแล้วเหลืิอพอดูได้2400กว่าๆ 555 ที่คัดออกไม่ได้แปลว่าไม่ดีแต่ว่ามันซ้ำกันนะครับ ยังเหลือการ์ดตัวสุดท้ายก่อนแยกกันอีกหนึ่งใบที่ยังไ ม่ได้เอามารวมกันก็คงกลับไปที่3000กว่ารูปเหมือนเดิม รับรองว่าท่านจะตกหลุมรักพวกเราไปตลอดกาล...

คิดถึงมากครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ octzilla อ่านข้อความ
    คิดถึงก็เข้ามาในบ้านมาสด้าบ่อยๆ ก็ได้เจอพวกเราแล้วครับ..แต่..เข้าได้ออกไม่ได้นะครั บ..55555..หาคำตอบนี้ด้วยตัวเองครับผม
    555555555+ สงสัยคงต้องร่วมชะตากรรมด้วยกันซะร๊ะ..

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jeap_bond_007 อ่านข้อความ
    คอยดูนะ ทริปหน้าผมจะถอยกล้องใหม่ จะถ่ายให้มันมือกว่านี้ครับ อยากเคียงข้างโปรตุ่ยครับ คริ คริ
    เจี๊ยบครับ....อีกอย่างที่ต้องเตรียมตัวคือ เข้าฟิตเนส เพาะกล้ามก่อนให้ล่ำบึ๊กเหมือนโปรตุ่ยด้วย จะได้มีแรงแบกกล้อง..

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

555555555+ สงสัยคงต้องร่วมชะตากรรมด้วยกันซะร๊ะ..
    ไม่อยากจะเชื่อเลยว่ามันผ่านมาแล้ว...คิดถึงทุกท่านค รับ

สถานที่
    ขอบคุณ
    3

วันนี้จะเป็นวันประวัติศาสตร์ของบอร์ดมาสด้าแน่ๆครับ ..บอร์ดแตกแน่ๆ55555

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ octzilla อ่านข้อความ
    วันนี้จะเป็นวันประวัติศาสตร์ของบอร์ดมาสด้าแน่ๆครับ ..บอร์ดแตกแน่ๆ55555
    คืนนี้แหละครับ กำลังเร่งทำรูปอยู่ และวีดีโอเป็น10ๆคลิปทีั่ยังไม่ได้ทำ อิอิ

สถานที่
    ขอบคุณ
    3

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    คืนนี้แหละครับ กำลังเร่งทำรูปอยู่ และวีดีโอเป็น10ๆคลิปทีั่ยังไม่ได้ทำ อิอิ
    โอย...ใจเต้นระทึกเลย..เต้นจังหวะความสุข

หน้าที่ 3 จากทั้งหมด 26 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks