สอบถามหน่อยครับพี่ ๆ

ชื่อกระทู้: สอบถามหน่อยครับพี่ ๆ

Senior Member
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

มาตรฐาน สอบถามหน่อยครับพี่ ๆ

คือผมว่าจะไปพัทยาด้วยคนครับ ตอนนี้ผมอยู่ปราจีน จึงอยากทราบว่ามีใครออกจากแถวนี้บ้างครับ ปราจีน นครนายก สระบุรี กบิน พนมสารคาม แปดริ้ว แปลงยาว หรือที่ใกล้เคียงปราจีนน่ะครับ

คือ จะหาเพื่อนร่วมทางน่ะครับ รบกวนพี่ ๆ ทิ้งเบอร์ไวหน่อยครับ ผมน้องปั๊ม สุพัน ค๊าฟฟ 080 4299514

zerogiggs's Avatar
    สถานที่
    Ayutthaya Retro Car
    ขอบคุณ
    0
    3

น้องปั๊มจัดจริง อะไรจริงนะนี่
    น้องปั๊มอุตส่าห์โทรมาชักชวนผมทั้งที เสียดายที่ผมติดธุระสำคัญ
    จึงไม่มีโอกาสไปพบมิตรภาพแบบมีตัวตน บนเส้นทางที่สว่างไสวไปด้วยแสงสี
    ขออวยชัยล่วงหน้านะครับน้องปั๊ม ให้เจอคนดี มีวิชาแก่กล้า มาพาตัวท่านไป...พัทยา!
    +++++++++++++++++++++++++++++++++++
    "เราจะอยู่ไปเพื่ออะไร ถ้าไม่ได้ทำให้โลกดีขึ้น"
    ฉันซื้อเพื่อต่อเติมความฝันเมื่อตอนที่ฉันยังเป็นเด็ ก
    ฉันขายเพื่อต่อยอดอนาคตให้ผลิดอกออกผลงดงาม
    ฉันทำหน้าที่"พ่อค้า"ได้ไม่ดีไม่เต็มปากเต็มคำเท่าไร
    แต่ฉันเป็นตัวแทนของ"มิตรภาพ"ได้ดีเสมอมา...

โอนเงิน ธนาคารไทยพาณิชย์
    เลขที่บัญชี 820-229924-1
    สั่งจ่าย คุณภัค เกษมไชยานันท์(แฟนผมเอง)

0812-9999-49 กิ๊ก อยุธยา...ขอรับกระผม!

boy115's Avatar
    สถานที่
    กากอยคลับ...mazda club
    ขอบคุณ
    189

เอาจริงหรอวะ..ไอ้ปั๊ม
    เล่นไปตามงบ...เเล้วจะจบสวย
    ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก

[email protected]
    โอนเงิน
    หมายเลขบัญชี6450092397 ณรงค์ศักดิ์ ทับทิมเงิน
    ธ.กรุงเทพสาขาบิ๊กซีพิษณุโลก
    ส่งของ
    ณรงค์ศักดิ์ ทับทิมเงิน 1090/9ถ.บรมไตรโลกนารถ ต.ในเมือง อ.เมือง จ.พิษณุโลก65000
    DTAC0845911478

เฟสบุค https://www.facebook.com/boy115

Senior Member ปุ๊ทะริ's Avatar
    ขอบคุณ
    245

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Pumpkmutnb อ่านข้อความ
    คือผมว่าจะไปพัทยาด้วยคนครับ ตอนนี้ผมอยู่ปราจีน จึงอยากทราบว่ามีใครออกจากแถวนี้บ้างครับ ปราจีน นครนายก สระบุรี กบิน พนมสารคาม แปดริ้ว แปลงยาว หรือที่ใกล้เคียงปราจีนน่ะครับ

คือ จะหาเพื่อนร่วมทางน่ะครับ รบกวนพี่ ๆ ทิ้งเบอร์ไวหน่อยครับ ผมน้องปั๊ม สุพัน ค๊าฟฟ 080 4299514
    ............แนะนำว่าให้โทรหาครูทรัพย์หรือครูแอ๊ดคร ับ......หาข้อมูลเบอร์ได้ที่กระทู้ของคุณครูเขาครับ. ...

Senior Member
    ขอบคุณ
    0
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ปุ๊ทะริ อ่านข้อความ
    ............แนะนำว่าให้โทรหาครูทรัพย์หรือครูแอ๊ดคร ับ......หาข้อมูลเบอร์ได้ที่กระทู้ของคุณครูเขาครับ. ...

ขอบคุณมกครับผม

boy115's Avatar
    สถานที่
    กากอยคลับ...mazda club
    ขอบคุณ
    189

เออเกาะล้อครูทรัพย์ไปก็ได้นี่ปั๊ม55+

เด๊วผมโบกรถส่งปูนอาศัยเค้าไปลงแถวๆรังสิต55+
    เล่นไปตามงบ...เเล้วจะจบสวย
    ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก

[email protected]
    โอนเงิน
    หมายเลขบัญชี6450092397 ณรงค์ศักดิ์ ทับทิมเงิน
    ธ.กรุงเทพสาขาบิ๊กซีพิษณุโลก
    ส่งของ
    ณรงค์ศักดิ์ ทับทิมเงิน 1090/9ถ.บรมไตรโลกนารถ ต.ในเมือง อ.เมือง จ.พิษณุโลก65000
    DTAC0845911478

เฟสบุค https://www.facebook.com/boy115

Bookmarks