เขาค้อลัลลา: เล่าขานความประทับใจ

ดูผลการโหวต: ความประทับใจในทริปเขาค้อ Aug 19-21, 2011

ผู้โหวต
35. ไม่อนุญาติให้โหวตกระทู้นี้
  • ประทับใจมาก อยากให้จัดแบบนี้อีก

28 80.00%
  • ไม่ประทับใจ เหนื่อย ไม่เป็นไปตามที่คิด

0 0%
  • อยากให้ปรับปรุง อื่นๆ

0 0%
  • กด Love

20 57.14%
  • กด Like

18 51.43%
สำรวจความนิยมหลายตัวเลือก

ชื่อกระทู้: เขาค้อลัลลา: เล่าขานความประทับใจ

jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

มาตรฐาน เขาค้อลัลลา: เล่าขานความประทับใจ

เชิญพี่น้องระบายความในใจได้เลยครับโดยมีหัวข้อดังนี ้

• - ความประทับใจ
    • - การเดินทาง
    • - มิตรภาพ
    • - อุปสรรค
    • - ให้คะแนนทีมงานครับ

รบกวนโหวตให้ทีมงานทราบความประทับใจของท่านด้วยนะครั บ ขอบคุณครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jodeci : 22-08-2011 เมื่อ 10:33

Senior Member chevit's Avatar
    สถานที่
    Mazda Club Thailand
    ขอบคุณ
    616

มีความลับจะบอกครับ ผมนอนห้องเดียวกับพี่วีครับ..............ถ้าใครได้ล อง........คืนนั้นไข่ท่านนุ่มมากครับ กลิ่นหอมละมุนครับ........ติ่นมาตอนเช้าแม่ครัวถามว่ าใครขโมยไข่ในครัวไป???5555 ครัวกากๆครับ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    เชิญพี่น้องระบายความในใจได้เลยครับโดยมีหัวข้อดังนี ้

• - ความประทับใจ
    • - การเดินทาง
    • - มิตรภาพ
    • - อุปสรรค
    • - ให้คะแนนทีมงานครับ

Senior Member winKKK's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    92

ผมขอขอบคุณพี่ๆทีมserviceสุดยอดมากครับ หมอโอ๊ค พี่นัน พี่ตั๋ง พี่เกริก และท่านปุ๊ ขอบคุณครับผม

Senior Member kratae's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ chevit อ่านข้อความ
    มีความลับจะบอกครับ ผมนอนห้องเดียวกับพี่วีครับ..............ถ้าใครได้ล อง........คืนนั้นไข่ท่านนุ่มมากครับ กลิ่นหอมละมุนครับ........ติ่นมาตอนเช้าแม่ครัวถามว่ าใครขโมยไข่ในครัวไป???5555 ครัวกากๆครับ
    สรุปว่าพี่หมอโอ๊คประทับใจไข่ แม่ทัพชิมิ 5555 เดี๋ยวมีคลิปลับของครัวก๊ากๆ เอ๊ย!!ครัวกากๆ มาแฉด้วยค่ะ นั่งดูเมื่อคืนฮามากกกก.....

Senior Member ting2220's Avatar
    ขอบคุณ
    34

กลับมาทำให้รักมาสด้ามากขึ้นอย่างบอกไม่ถูก
    ทุกคนน่ารักมาก ลากันแล้ว ลากันอีก ไม่กลับสักที
    ขอบคุณ พี่ตั้ง กับ ป้ากระแต มากมาย สำหรับสถานที่ อาหารการกิน
    แล้วก็เข้าใจว่า ฟ้า ฝน และ แสงแดด ทำอะไรพวก มาสด้า ไม่ได้เลย
    ขอบคุณ รถมาสด้าที่ทำให้เรารู้จักกัน.....ขอบคุณท่านวี ที่เปิดบ้านต้อนรับพวกเราครับ
    อยากจะกด love สัก 100 ครั้ง 5555555
    [email protected] 083 9002121 True

คบกันเป็นเพื่อนกัน อย่าไปเอาเปรียบเค้า คิดถึงใจเค้าใจเรา จะได้คบกันนานๆ

เพื่อนๆพิษณุโลก http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=466942

ผลงานในมาสด้า ณ เชียงใหม่ http://www.thaiscooter.com/forums/sh...17#post6944617

ขอบคุณ
    0

สำหรับแต ประทับใจทุกอย่างค่ะ แต่ชอบเป็นพิเศษคือช่วงเล่นเกมส์ เพราะทำให้เราทุกคนรูัจักกันมากขึ้น ทุกคนน่ารักมาก และในฐานะเจ้าบ้าน ต้องกราบขออภัยพี่น้องทุกท่านด้วยค่ะหากอำนวยความสะด วกไม่ทั่วถึง อยากให้จัดมิตติ้งแบบนี้อีกค่ะ สนุกมากจริงๆ ขอบพระคุณท่านแม่ทัพ ที่ทำให้มีเขาค้อลัลลา และขอปรบมือให้ทีม service สุดยอดจริงๆค่ะ แก้ไขได้ทุกสถาณะการณ์ .....
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kratae : 22-08-2011 เมื่อ 11:08

Senior Member winKKK's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    92

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kratae อ่านข้อความ
    สำหรับแต ประทับใจทุกอย่างค่ะ แต่ชอบเป็นพิเศษคือช่วงเล่นเกมส์ เพราะทำให้เราทุกคนรูัจักกันมากขึ้น ทุกคนน่ารักมาก และในฐานะเจ้าบ้าน ต้องกราบขออภัยพี่น้องทุกท่านด้วยค่ะหากอำนวยความสะด วกไม่ทั่วถึง อยากให้จัดมิตติ้งแบบนี้อีกค่ะ สนุกมากจริงๆ ขอบพระคุณท่านแม่ทัพ ที่ทำให้มีเขาค้อลัลลา และขอปรบมือให้ทีม service สุดยอดจริงๆค่ะ แก้ไขได้ทุกสถาณะการณ์ .....
    ประทับใจตรงที่มีหนุ่มๆมาให้กอดเพียบเลยดิ

Senior Member เจนจัด's Avatar
    สถานที่
    MAZDA PHETCHABUN
    ขอบคุณ
    0

Senior Member octzilla's Avatar
    สถานที่
    Mazda club thailand
    ขอบคุณ
    3

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ chevit อ่านข้อความ
    5555555

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ winKKK อ่านข้อความ
    ผมขอขอบคุณพี่ๆทีมserviceสุดยอดมากครับ หมอโอ๊ค พี่นัน พี่ตั๋ง พี่เกริก และท่านปุ๊ ขอบคุณครับผม
    กด Loveด่วนๆๆๆ..สุดยอดทีมในดวงใจ..พวกท่านเก่งเยี่ยมยุ ทธจริงๆ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ winKKK อ่านข้อความ
    ประทับใจตรงที่มีหนุ่มๆมาให้กอดเพียบเลยดิ
    ไม่กล้ากอดแตเลยอ่ะ...เพราะไม่อยากปล่อยมือจากตั๋ง.. อิอิๆๆๆๆๆๆ555555
    @ วันที่ฉันออกเดินทาง ทุกหนทางอบอุ่น ท่ามกลางสายลมแห่งความรัก @
    ..........................MONKEY TERRITORY

นายเตชินท์ คุ้มเกษ 180/2 ซอย จรัญสนิทวงศ์ แขวงวัดท่าพระ เขต บางกอกใหญ่ กรุงเทพฯ 10600
    มือถือ : 087-5888-699 e-mail : [email protected]

jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

ความประทับใจ
    - ผมประทับใจทุกอย่างครับ ตั้งแต่การวางแผน การจัดการ ความร่วมมือ ร่วมแรงร่วมใจและความเสียสละ มิตรภาพ รอยยิ้ม คือจริงๆแล้วพวกเราก็มองตามองหน้าก็ทราบแล้วว่าใครรู ้สึกอย่างไร แต่ถ้าได้พูดอีกก็รู้ว่า หลายๆท่านเตรียมตัวมายาวนานมากและพยายามผลักดันให้ทร ิปนี้สำเร็จให้ได้ แล้วมันก็มีอุปสรรคต่างๆ เวลาที่กระชั้นชิด ความรู้สึกเหนื่อยล้าและการงานที่ทำก็ไม่อำนวยเอาเสี ยเลย แต่พอมาถึงช่วงเวลาที่ต้องเดินทางผม...ผมก็ไ่ม่ทำงาน เลย 555 เอาเวลามาทุ่มกับการจัดการต่างๆ จึงอยากจะขอขอบพระคุณพี่กระแตกับพี่ตั๋งที่ช่วยทำให้ ทุกอย่างออกมาดีเกินคาด ดีจริงๆครับ ไม่ได้ความช่วยเหลือจากทีมงานทุกท่านก็ลำบากแน่ๆ น้องนุ่นที่ดูแลเรื่องการเงิน น้องตาลที่ดูแลเรื่องการดำเนินงานและพิธีกร พี่วินที่ดูแลภาพรวมทั้งหมด งานพิธีกร กิจกรรมและเป็นมืออาชีพมากๆ พี่อ๊อกที่ช่วยกรุณาที่ทำให้งานดำเนินไปอย่างราบรื่น ทั้งพิธีการต่างๆ พี่ๆทีมservice พี่นัน พี่เกริก น้องบิ๊ก พี่โอ๊คและพี่วินัย ที่ช่วยให้ทุกอย่างผ่านพ้นไปได้ นี่คือความเสียสละจริงๆ และทีมsurveyคือพี่ต้นกับพี่เจี๊ยบที่เสียสละเดินทาง ไปสำรวจทริปด้วยกันครั้งแรก ถ้าไม่ได้ท่านทั้งสองคงไม่สามารถตอบคำถามและจัดการเร ื่องราวต่างๆได้ และที่สำคัญพี่ๆทุกท่านที่ให้ความร่วมมือเสียสละเวลา อันมีค่ามาสร้างความประทับใจด้วยกัน ไม่ทิ้งกัน เฝ้ารอเพื่อนอย่างไม่เหน็ดเหนื่อย ผมรักพวกคุณครับ และท้ายสุด ขอขอบพระคุณภูพ่อบทและทีมงานทุกท่านที่ดูแลทัพมาสด้า และพี่น้องครับ ถ้าไม่ได้เอ่ยถึงท่านใดก็ต้องกราบขออภัยครับ ท่านทราบแน่นอนว่าท่านคือคนสำคัญเช่นกันครับ

ผมให้คะแนนทีมงานและทริปนี้ ด้วยหัวใจของผม ให้ไปหมดเลยครับ เต็ม100ครับ รักทุกท่านครับ

nUn_Su's Avatar
    สถานที่
    Mazda 800 Club Thailand
    ขอบคุณ
    225

ประทับใจชาว No school to day สุดๆครับ....

Senior Member octzilla's Avatar
    สถานที่
    Mazda club thailand
    ขอบคุณ
    3

เพื่อนไม่เคย..ไม่เคยทิ้งกัน..ไม่ว่าความฝันนั้นจะไก ลสักเท่าไหร่...จะหกล้มซมซานเมื่อใด.."เพื่อน"...ยัง ปลอบใจ
    .........................รักมากๆ ทุกคนเลย..ไม่รู้จะบอกยังไง..บางทีมันก็ตื้นตันจนพูด ไม่ไหว..ดูจากหน้าต่างของหัวใจผมล่ะกันน่ะ มันไม่เคยโกหกใครครับ....พี่อ๊อก
    @ วันที่ฉันออกเดินทาง ทุกหนทางอบอุ่น ท่ามกลางสายลมแห่งความรัก @
    ..........................MONKEY TERRITORY

นายเตชินท์ คุ้มเกษ 180/2 ซอย จรัญสนิทวงศ์ แขวงวัดท่าพระ เขต บางกอกใหญ่ กรุงเทพฯ 10600
    มือถือ : 087-5888-699 e-mail : [email protected]

nUn_Su's Avatar
    สถานที่
    Mazda 800 Club Thailand
    ขอบคุณ
    225

อีกอย่างประทัพใจคุณหมอโอ๊คครับ.....

ขอบคุณ
    0

รู้ใจ เอาไป 10 กะโหลก อิอิ.....

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nUn_Su อ่านข้อความ
    อีกอย่างประทัพใจคุณหมอโอ๊คครับ.....
    ผมก็ประทับใจท่านหมอโอ๊คมากครับ..ยิ่งตอนดูดนี่แก้มต อบเลย..สุดยอดมากครับ..ประทับใจ

Bookmarks