เขาค้อลัลลา: เล่าขานความประทับใจ - หน้า 5

ดูผลการโหวต: ความประทับใจในทริปเขาค้อ Aug 19-21, 2011

ผู้โหวต
35. ไม่อนุญาติให้โหวตกระทู้นี้
  • ประทับใจมาก อยากให้จัดแบบนี้อีก

28 80.00%
  • ไม่ประทับใจ เหนื่อย ไม่เป็นไปตามที่คิด

0 0%
  • อยากให้ปรับปรุง อื่นๆ

0 0%
  • กด Love

20 57.14%
  • กด Like

18 51.43%
สำรวจความนิยมหลายตัวเลือก
หน้าที่ 5 จากทั้งหมด 26 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: เขาค้อลัลลา: เล่าขานความประทับใจ

Junior Member big_sine c70's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nUn_Su อ่านข้อความ
    อีกอย่างประทัพใจคุณหมอโอ๊คครับ.....

พี่โอ๊คไม่ถอดใจง่ายๆๆเลยครับ
    อยากซ่อมรถเป็น.....ใครช่วยที

www.facebook.com/morganonibaru
    [email protected]

Senior Member phrapon's Avatar
    ขอบคุณ
    7

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ big_sine c70 อ่านข้อความ
    พี่โอ๊คไม่ถอดใจง่ายๆๆเลยครับ
    แต่ถ้าเป็นกางเกงพี่เขาเร็วนะครับ

Senior Member chevit's Avatar
    สถานที่
    Mazda Club Thailand
    ขอบคุณ
    616

กางเกงผมยางมันยืดหมดครับพี่เกริก555
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ phrapon อ่านข้อความ
    แต่ถ้าเป็นกางเกงพี่เขาเร็วนะครับ

Senior Member octzilla's Avatar
    สถานที่
    Mazda club thailand
    ขอบคุณ
    3

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ phrapon อ่านข้อความ
    55555..มันจำเป็นครับ..ยุงมันกัดคลุกวงใน..เมื่อคืนน ั้น55555

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ chevit อ่านข้อความ
    กางเกงผมยางมันยืดหมดครับพี่เกริก555
    อ๋ออออออ..นี่เองสาเหตุ..ก็เล่นตัดไปใส่แทนประเก็นซะ หมด..มิน่าป้ากาญเลยสำลักค่อกๆแค่กๆ5555
    @ วันที่ฉันออกเดินทาง ทุกหนทางอบอุ่น ท่ามกลางสายลมแห่งความรัก @
    ..........................MONKEY TERRITORY

นายเตชินท์ คุ้มเกษ 180/2 ซอย จรัญสนิทวงศ์ แขวงวัดท่าพระ เขต บางกอกใหญ่ กรุงเทพฯ 10600
    มือถือ : 087-5888-699 e-mail : [email protected]

Senior Member ปุ๊ทะริ's Avatar
    ขอบคุณ
    245

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mazdaproceed อ่านข้อความ
    น่ารักหงา ดอกไม้มีหนวด
    ..............ไม่บอกก็รู้ว่าตองเป็นครูแอ๊ดแน่ๆๆครั บ55555

Senior Member ปุ๊ทะริ's Avatar
    ขอบคุณ
    245

ขอบคุณ.....ทุกสิ่งทุกอย่างที่ทำให้งานนี้ประสบความส ำเร็จและผ่านไปได้ด้วยดีครับ.....และทำให้ทุกคนมีควา มสุขกับทริปนี้...เหตุการณ์ในทริปนี้ทุกเหตุการณ์... ..มันจะเป็นตำนานเล่าขานตลอดไป......พวกเราทุกคนคือต ำนาน........RIDE wite pride.....

jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ PARAMAN อ่านข้อความ
    ไม่รู้จะพูดว่าอย่างไรนึกถึงพวกพี่ๆน้องมาสด้าทีไร อมยิ้มได้ทุกทีครับ คิดถึงพี่ๆ no school today ยังจำพี่ๆทุกท่านได้ราวกับเจอกันมานานคุ้นเคยกันมากๆ ๆ คิดถึงพี่วีแต่ผมอายครับไม่ค่อยกล้าคุยด้วยได้แต่ชื่ นชมที่ท่านได้จัดงานนี้ขึ้นมาครับ ขอบคุณพิธีกร ขอบคุณทุกๆท่านเลยละกันครับผมพิมพ์ไม่เก่งครับ คุยไม่เก่งครับ แต่ยังไงก็อยากเจอทุกๆท่านนะครับ (ขออภัยนะครับพี่ๆที่ไม่เอ่ยถึงผมจิ้มจนปวดตาแล้ว) ผมยังรองานต่อไปครับ ทีมงานอีสานไปด้วยใจ ครับ.........
    ขอบคุณพี่น้องฝั่งอีสานจากใจอีกครั้งครับ ความในใจมากมายที่ไม่ได้บอกกล่าว รองลงมาจากพี่No School Today Pattayaที่ผมกับทีมงานเป็นห่วงก็คือพี่น้องมาสด้าโซน อีสานครับ คือเราประชุมกับทีมงานก่อนหน้าทริปเป็นเดือนๆว่าจะรั บมือกับเรื่องต่างๆอย่างไร แผนสำรองคืออะไร การเดินทาง การเดินทัพ การจัดขบวน เดี๋ยวจะมาเผยความในใจผ่านมุมมองของstaffให้ทราบกัน แต่สิ่งที่อยากจะสารภาพพี่น้องโซนฝั่งอีสานก็คือ ดีใจมากๆครับที่มากันขนาดนี้ มาด้วยใจ มาด้วยหัวใจและก็ตั้งใจมากันเป็นครอบครัว ผมกับทีมงานกังวลกันตั้งแต่แรกว่าจะต้อนรับพี่ๆได้ไม ่ดีและถึงแม้จะเตรียมแผนการทำให้พี่ๆผ่อนคลายและให้ร ู้สึกไม่ห่างเหินจากพี่ๆโซนอื่นๆ แต่ก็อดหวั่นใจไม่ได้ว่าเราทำได้ดีหรือยังและทำให้พี ่ๆพึงพอใจหรือเปล่า ขาดอะไรบ้าง

แต่พอเห็นพี่เป๊ปขึ้นคอนเสิร์ตแล้ว...ผมอยากจะบอกว่า มันมากครับ น่าจะขึ้นตั้งนานแล้ว 555555

ก็เพียงหวังว่าจะรักกันและเข้าใจกัน ผมดีใจมากครับที่ได้ยืนอยู่ท่ามกลางพี่น้องมาสด้าโซน อีสาน ฝากกราบสวัสดีพี่ๆท่านอื่นๆที่ได้ชมอยู่กับบ้านและฝา กเล่าเรื่องราวตำนานของพวกเรา ทุกท่านสุดยอดที่สุดในประเทศไทยและในโลกครับ

คิดฮอดเด้อ....พี่น้องงงง

Senior Member DogGedly's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ paraman อ่านข้อความ
    ไม่รู้จะพูดว่าอย่างไรนึกถึงพวกพี่ๆน้องมาสด้าทีไร อมยิ้มได้ทุกทีครับ คิดถึงพี่ๆ no school today ยังจำพี่ๆทุกท่านได้ราวกับเจอกันมานานคุ้นเคยกันมากๆ ๆ คิดถึงพี่วีแต่ผมอายครับไม่ค่อยกล้าคุยด้วยได้แต่ชื่ นชมที่ท่านได้จัดงานนี้ขึ้นมาครับ ขอบคุณพิธีกร ขอบคุณทุกๆท่านเลยละกันครับผมพิมพ์ไม่เก่งครับ คุยไม่เก่งครับ แต่ยังไงก็อยากเจอทุกๆท่านนะครับ (ขออภัยนะครับพี่ๆที่ไม่เอ่ยถึงผมจิ้มจนปวดตาแล้ว) ผมยังรองานต่อไปครับ ทีมงานอีสานไปด้วยใจ ครับ.........
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    ขอบคุณพี่น้องฝั่งอีสานจากใจอีกครั้งครับ ความในใจมากมายที่ไม่ได้บอกกล่าว รองลงมาจากพี่no school today pattayaที่ผมกับทีมงานเป็นห่วงก็คือพี่น้องมาสด้าโซน อีสานครับ คือเราประชุมกับทีมงานก่อนหน้าทริปเป็นเดือนๆว่าจะรั บมือกับเรื่องต่างๆอย่างไร แผนสำรองคืออะไร การเดินทาง การเดินทัพ การจัดขบวน เดี๋ยวจะมาเผยความในใจผ่านมุมมองของstaffให้ทราบกัน แต่สิ่งที่อยากจะสารภาพพี่น้องโซนฝั่งอีสานก็คือ ดีใจมากๆครับที่มากันขนาดนี้ มาด้วยใจ มาด้วยหัวใจและก็ตั้งใจมากันเป็นครอบครัว ผมกับทีมงานกังวลกันตั้งแต่แรกว่าจะต้อนรับพี่ๆได้ไม ่ดีและถึงแม้จะเตรียมแผนการทำให้พี่ๆผ่อนคลายและให้ร ู้สึกไม่ห่างเหินจากพี่ๆโซนอื่นๆ แต่ก็อดหวั่นใจไม่ได้ว่าเราทำได้ดีหรือยังและทำให้พี ่ๆพึงพอใจหรือเปล่า ขาดอะไรบ้าง

แต่พอเห็นพี่เป๊ปขึ้นคอนเสิร์ตแล้ว...ผมอยากจะบอกว่า มันมากครับ น่าจะขึ้นตั้งนานแล้ว 555555

ก็เพียงหวังว่าจะรักกันและเข้าใจกัน ผมดีใจมากครับที่ได้ยืนอยู่ท่ามกลางพี่น้องมาสด้าโซน อีสาน ฝากกราบสวัสดีพี่ๆท่านอื่นๆที่ได้ชมอยู่กับบ้านและฝา กเล่าเรื่องราวตำนานของพวกเรา ทุกท่านสุดยอดที่สุดในประเทศไทยและในโลกครับ

คิดฮอดเด้อ....พี่น้องงงง
    เราไปด้วยใจ อย่างพี่แดงกล่าว จริงๆครับ เราไม่ขอเยอะ แต่ขอเหนียวแน่นไว้ก่อน (พี่แดงกล่าว) สุดยอด

การเดินทาง ไม่ได้คิดเลยว่าจะได้ เข้าขบวน อะไรยังไง คือ คิดว่าจะไปถึงที่หมายเป็นพอ แต่ดีใจมากครับ ที่ยังไปทัน ได้เข้าขบวนกับพี่น้อง 55 โชคชะตาเข้าข้างเราสุดๆ

ผมบอกให้พี่ ผมขึ้นไปร้องตั้งนานแล้วครับ แต่มัน บอกว่า เดี๋ยวๆ สงสัยยังไม่ถึง 55
    ผม ร้องเพลง ไม่ค่อยเก่ง ครับ 55 แต่พี่ผม อารมณ์ ศิลปินพอได้ เพราเข้า สังคมบ่อยไป t_t'

Member PARAMAN's Avatar
    สถานที่
    ลายไทย
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ DogGedly อ่านข้อความ
    เราไปด้วยใจ อย่างพี่แดงกล่าว จริงๆครับ เราไม่ขอเยอะ แต่ขอเหนียวแน่นไว้ก่อน (พี่แดงกล่าว) สุดยอด

การเดินทาง ไม่ได้คิดเลยว่าจะได้ เข้าขบวน อะไรยังไง คือ คิดว่าจะไปถึงที่หมายเป็นพอ แต่ดีใจมากครับ ที่ยังไปทัน ได้เข้าขบวนกับพี่น้อง 55 โชคชะตาเข้าข้างเราสุดๆ

ผมบอกให้พี่ ผมขึ้นไปร้องตั้งนานแล้วครับ แต่มัน บอกว่า เดี๋ยวๆ สงสัยยังไม่ถึง 55
    ผม ร้องเพลง ไม่ค่อยเก่ง ครับ 55 แต่พี่ผม อารมณ์ ศิลปินพอได้ เพราเข้า สังคมบ่อยไป t_t'
    ทริปหน้าสายอีสานขอสัญญาด้วยเกียรตของลูกข้าวเหนียวง านหน้าไปแน่ๆๆ ครับพี่น้องไม่ทิ้งผมผมก็ไม่ทิ้งพี่น้องครับ หัวใจผมไห้บ้านมาสด้าไปแล้วครับ
    อย่าอยู่อย่างอิจฉาคนอื่น แต่จงใช้ชีวิตไห้คนอื่นอิจฉา

ขอบคุณ
    245

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ DogGedly อ่านข้อความ

.........ทริปหน้าห้ามพลาดนะครับ..(ทริปปราณบุรี)... ถ้าเอารถมาไม่ไหวนั้งรถทัวร์ลงมาที่กรุงเทพแล้วขึ้น2 แถวพี่ไปต่อได้นะครับ....

Senior Member DogGedly's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ PARAMAN อ่านข้อความ
    ทริปหน้าสายอีสานขอสัญญาด้วยเกียรตของลูกข้าวเหนียวง านหน้าไปแน่ๆๆ ครับพี่น้องไม่ทิ้งผมผมก็ไม่ทิ้งพี่น้องครับ หัวใจผมไห้บ้านมาสด้าไปแล้วครับ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ปุ๊ทะริ อ่านข้อความ
    .........ทริปหน้าห้ามพลาดนะครับ..(ทริปปราณบุรี)... ถ้าเอารถมาไม่ไหวนั้งรถทัวร์ลงมาที่กรุงเทพแล้วขึ้น2 แถวพี่ไปต่อได้นะครับ....
    จัดไปครับพี่...

Senior Member kratae's Avatar
    ขอบคุณ
    0

จัดไปครับพี่...
    พี่ๆ น้องๆ สายอีสานน่ารักมากค่ะ ต้องขออภัยที่ไม่ค่อยได้คุยกันเท่าไหร่
    จริงๆแล้วพี่เขิน อิอิ

Senior Member chevit's Avatar
    สถานที่
    Mazda Club Thailand
    ขอบคุณ
    616

เจ๊จะกินเด็กเหรอครับ5555
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kratae อ่านข้อความ
    พี่ๆ น้องๆ สายอีสานน่ารักมากค่ะ ต้องขออภัยที่ไม่ค่อยได้คุยกันเท่าไหร่
    จริงๆแล้วพี่เขิน อิอิ

boy115's Avatar
    สถานที่
    กากอยคลับ...mazda club
    ขอบคุณ
    189

ข่อยไปนำเด๋อ อ้ายแดง
    เล่นไปตามงบ...เเล้วจะจบสวย
    ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก

[email protected]
    โอนเงิน
    หมายเลขบัญชี6450092397 ณรงค์ศักดิ์ ทับทิมเงิน
    ธ.กรุงเทพสาขาบิ๊กซีพิษณุโลก
    ส่งของ
    ณรงค์ศักดิ์ ทับทิมเงิน 1090/9ถ.บรมไตรโลกนารถ ต.ในเมือง อ.เมือง จ.พิษณุโลก65000
    DTAC0845911478

เฟสบุค https://www.facebook.com/boy115

Senior Member kratae's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ chevit อ่านข้อความ
    เจ๊จะกินเด็กเหรอครับ5555
    ถามความสมัครใจเด็กๆเค้าก่อนดีมั๊ยค๊าาาา 5555+
    น้องๆน่ารักดีค่ะ ถามอะไรก็ยิ้มๆอย่างเดียว ต่างคนต่างเขิน อิอิ

หน้าที่ 5 จากทั้งหมด 26 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks