วันนี้เป้นวันเกิดของพี่บอย หรือ boy 115 คาบ - หน้า 3

ชื่อกระทู้: วันนี้เป้นวันเกิดของพี่บอย หรือ boy 115 คาบ

Senior Member เจนจัด's Avatar
    สถานที่
    MAZDA PHETCHABUN
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ boy115 อ่านข้อความ
    ขอบคุณทุกความรู้สึกดีดี ทุกคอมเม้นท์ครับ

เมื่อวานนี้ก็ได้ลุยน้ำท่วมไปกราบพ่อ กับแม่แล้วครับ ขอบคุณท่านทั้ง2ที่ได้ไห้ผมเกิดมาครับ
    เอารูปทริปเขาค้อรูปพี่ๆๆมิตรสหายทุกท่านไปไห่พ่อกับ แม่ดู.....พ่อกับแม่กล่าวไว้ว่า
    พ่อกับแม่ไม่ขออะไรมากขออวรพรไห้ลูกมีงานมีการดีดีทำ ท่านก็ดีใจแล้ว
    ไห้ลูกเลิกวู่วาม ทำอะไรไห้คิดมากๆๆ เมื่อก่อนผมเป็นคนใจร้อนครับ55วัยรุ่น
    ดูท่าพ่อจะชอบสังคมนี้มากครับ..บอกว่าไม่น่าเชื่อว่า คนที่ไม่เคยรู้จักกันจะรวมตัวกันได้ขนาดนี้
    แล้วไครเป็นหัวหน้าล่ะ....ผมบอกว่าผมไม่รุ้ครับ..แต่ ผมซื้อมาสด้าเพราะว่าผมเจอรูปป้าแดงในเนต

ขอบคุณพี่ๆเพื่อนๆทุกท่าน
    กราบขอบคุณพ่อกับแม่ที่เข้าใจ
    ขอบคุณ มาสด้าที่นำพา......

ป.ล.พ่อบอกทำตัวดีดีขายอ้อยปีนี้..จะไห้กู้เงินโดนมา สด้า1600ซักคัน5555

ระดับนายหัวไร่อ้อยแห่งสุโขทัยอยุ่แล้วจัดเลยพี่โปรซ ีด สวยๆคาบ
    Mazda Club Thailand

Senior Member tikker's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ เจนจัด อ่านข้อความ
    ระดับนายหัวไร่อ้อยแห่งสุโขทัยอยุ่แล้วจัดเลยพี่โปรซ ีด สวยๆคาบ
    หายไปใหนมา สาวสาว เรียกร้องเหรอ 555
    .... สัต**บ มีทะเล และความจริงใจ ...

Senior Member ปุ๊ทะริ's Avatar
    ขอบคุณ
    245

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tikker อ่านข้อความ
    หายไปใหนมา สาวสาว เรียกร้องเหรอ 555
    ..........ขอให้สมหวังดังสิ่งที่หมาย.....ขอให้ได้ดั งใจต้องการ....ขอให้มิตรภาพคงอยู่คู่มาสด้าตลอดกาล.. ..ขอให้รักกันนานๆๆนะพี่น้อง..555............
    ปล.ตอบด่วนมันหายไปไหนฟ่ะ....

boy115's Avatar
    สถานที่
    กากอยคลับ...mazda club
    ขอบคุณ
    190

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ เจนจัด อ่านข้อความ

แต่ปีนี้มันจมน้ำหมดแล้วซิคาบเจนคาบ หลวงท่านช่วยไร่ละตั้ง8ร้อย....c23
    เล่นไปตามงบ...เเล้วจะจบสวย
    ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก

email.narongsak_2932@hotmail.com
    โอนเงิน
    หมายเลขบัญชี6450092397 ณรงค์ศักดิ์ ทับทิมเงิน
    ธ.กรุงเทพสาขาบิ๊กซีพิษณุโลก
    ส่งของ
    ณรงค์ศักดิ์ ทับทิมเงิน 1090/9ถ.บรมไตรโลกนารถ ต.ในเมือง อ.เมือง จ.พิษณุโลก65000
    DTAC0845911478

เฟสบุค https://www.facebook.com/boy115

Bookmarks