[ ขาย ] ขายหนังสือ Super Classic สำหรับ คอ Classic Motorcycle (Triumph, Encyclopedia, Ariel)

ชื่อกระทู้: ขายหนังสือ Super Classic สำหรับ คอ Classic Motorcycle (Triumph, Encyclopedia, Ariel)

Junior Member
    สถานที่
    BMW Society
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขายหนังสือ Super Classic สำหรับ คอ Classic Motorcycle (เหลือสามเล่มครับ)

ขายหนังสือดีๆ สภาพดีมาก สำหรับนักสะสมและผู้ต้องการใช้ประโยชน์เพื่อเป็นคู่ม ือการซ่อมบำรุง สำหรับคอมอเตอร์ไซค์คลาสสิคทั่วไป คอ Triumph และคนรัก Ariel ครับ ทุกเล่มผมซื้อมาจากอังกฤษและหิ้วกลับมาไทยเอง ถนอมรักษาอย่างดี อยากขายต่อให้ผู้รู้คุณค่าครับ เพราะผมไปเล่น ฮาเลย์แล้ว

1. เล่มแรก Classic Motorcycles: The Complete Book of Motorcycles and Their Riders [Hardcover] ขายแล้วครับ
    2. The Encyclopedia of Motorcycles: From 1884 to the Present Day by Alan Dowds (Hardcover - 4 Oct 2007)ขายแล้วครับ
    3. The Triumph Scrapbook (The Scrapbook Series) [Paperback]ของ James Robinson ขายแล้วครับ
    4. Triumph Speed Twin and Thunderbird Bible [Illustrated] [Hardcover] by velocy book ปกแข็ง สำหรับเจ้าของ Triumph สองรุ่นนี้ไม่ควรพลาดด้วยประการทั้งปวง ปกแข็ง สี่สีกระดาษมัน 144 หน้า ผมขอขายที่ 1200 บาท รวม EMS
    5. Triumph Motorcycle Restoration: Pre-Unit [Illustrated] [Paperback] by Carry Chitwood & Timothy Remus เป็นหนังสือสอนการซ่อมบำรุงไทร์อัมพ์ยุคก่อนอย่างละเ อียดและเป็นระบบ เป็นหนังสือที่ดีมากครับ สี่สีกระดาษมัน 144 หน้า ผมขายแค่ 800 บาท + EMS
    6. Ariel: The Complete Story (Crowood motoClassic series) by Mick Walker (Hardcover - 24 Nov 2003) เล่มนี้บอกเรื่องราวของรถ Ariel ไว้ตั้งแต่ต้นจนจบสมชื่อหนังสอ ใครรักเอเรียลน่ามีไว้ในครอบครองครับ ผมซื้อมาแพงมากเกือบ 70 ปอนด์ หนังสือเป็นปกแข็งสีสีกระดาษมันทุกหน้า ผมขอขายแค่ 3000 บาทละกันรมค่าส่ง EMS

ทุกเล่มขายแบบไม่เอากำไรแล้วนะครับ แบ่งๆกันใช้ครับ ถ้าชอบเล่มไหนช่วยโทร คุณวุฒิ 085 5553174 หรือ [email protected] ครับ ขอบคุณที่สนใจครับ
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

รูป รูป      
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Wutty111 : 09-10-2011 เมื่อ 21:37

สถานที่
    BMW Society
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน pics

more pics

รูป รูป      

สถานที่
    BMW Society
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขายเล่มที่ 3 แล้วครับ

ขายเล่มที่ 3 แล้วครับ น้องกอล์ฟโอนเงินค่าเล่มที่ 3 มาแล้วครับ วันจันทร์พี่จะส่งให้ทาง ems เลยครับ

สถานที่
    BMW Society
    ขอบคุณ
    0

เหลือสามเล่ม เล่มที่สี่ถึงหกครับ มีแต่ของไทรอัมพ์กับเอเรียลครับ

Bookmarks